Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.187 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà shr 60 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Bình - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 929 triệu

      929 triệu 60 m2 15,49 triệu/m2
      Cần bán ngay để cho con làm của hồi môn, ngôi nhà ở đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Bình, Q. 9.+ DT: 4 x 15m (60 mét vuông) công nhận đủ.+ Giá hạt dẻ: 929...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 63 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 63 m2 19,05 triệu/m2
      bán ngay Đi Nước Ngoài Nhà Đ.Nguyễn Cửu Đàm , 63 mét vuông , Giá 1,2 tỉ , hẻm xe hơi , sổ hồng , L/H Lâm DT : 63 mét vuông ( 4,5 x 14...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.13 tỷ

      1.13 tỷ 60 m2 18,84 triệu/m2
      Về quê bán ngay nhà DT 60m2 Lê Văn Việt - Q9, sổ riêng, gần chợ nhỏ tiện KD.liên hệ ngay Anh Duy 0792 864 ***- DTCN 60m2 nở hậu 1m, ngang 5m dài 13m,...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 160 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 160 m2 75 triệu/m2
      ❤️ 935 huỳnh tấn phát , phú thuận , Q. 7 đường 3,5m- DT ( 11,5x14) . Tdiện tích sử dụng 160 mét vuông gồm 7 ngôi nhà 1 lầu vừa xây dựng- pháp lí...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - Bình Thạnh, giá 928 triệu

      928 triệu 60 m2 15,47 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 60m² (4x15m). Có nở hậu.- Giá 928 tr niêm yết không thỏa thuận.- Vị...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 31 m2 tại Phố Nhân Hòa - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6.4 tỷ

      6.4 tỷ 31 m2 206,46 triệu/m2
      Bán nhà Trung tâm Thanh Xuân DT 31/34m². Chỉ hơn 6 tỉ💥•Vị trí an ninh tốt, tiện ích, an sinh xã hội tốt, gần Trường học, Chợ búa,…| 50m ra phố Nhân...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 75 m2 tại Ngõ Thái Thịnh 1 - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 75 m2 293,34 triệu/m2
      🇻🇳 BÁN NHÀ Thái Thịnh 1❗️MT KD quyền lực ❗️oto qua nhà ❗️Lô góc 2 MT thoáng 🎗️DT: sổ 75/90/100 mét vuông - tỉ❗️Ở, KD, cho thuê dòng tiền ổn định....
      Ngõ Thái Thịnh 1, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 30 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - 3, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 30 m2 230 triệu/m2
      - Cần bán ngay rẻ căn nhà phố xinh hẻm 3.5m Nguyễn Thiện Thuật P. 3 Q. 3 HCM, KDC hiện hữu, an ninh, thoáng mát.- Giao thông thuận lợi, chỉ mất hơn 5 ph...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, hướng Bắc tại Đường Quang Trung, giá 1.7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Hàng mới 100 phần trăm nằm trung tâm thành phố hẻm lê lợi thông quang trungDT sàn: 100 mét vuông Công năng: 3P.Ngủ , 2 toilet ,1Bếp ,...
      Đường Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Phường Nghĩa Chánh, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp căn nhà riêng 62 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 12.7 tỷ

      12.7 tỷ 62 m2 204,84 triệu/m2
      Cần bán nhanh : nền đất vàng còn sót lại tại Cầu Giấy 62m², MT 5.5m- Vị trí đẹp, phù hợp xây dựng nhà ở, KD hoặc chia lô.- Ngõ thông, oto  4 chỗ qua...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 34 m2, hướng Tây tại Đường Số 5 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 808 triệu

      808 triệu 34 m2 23,77 triệu/m2
      ➡️ DT 34m² 3,6 x 9,6➡️ 1 tầng, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng ăn, phòng khách➡️ Tiện ích: Gần chợ, BHX, trường cấp 1 Bình Long, trung học cơ sở...
      Đường Số 5, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5.6 tỷ

      5.6 tỷ 30 m2 186,67 triệu/m2
      nhà mặt tiền Giáp Nhị, cách 20m ra đường ô tô tránh.DT 30m², xây 5 tầng cực kỳ kiên cố, full luôn nội thất.Hàng xóm thân thiện, KDC trí thức cao.Giá mong...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 51 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 51 m2
      Anh Dũng, giám đốc kỹ thuật tại Công Ty CP Thép Việt Nhật, cần bán nhà để chuyển đến khu căn biệt thự liên kế Gamuda Gardens, nơi có không gian sống...
      Đường Bùi Xương Trạch, Khương Trung

      Cần bán nhanh nhà đẹp 40 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 6.99 tỷ

      6.99 tỷ 40 m2 174,75 triệu/m2
      Vị trí: căn nhà nằm tại vị trí đắc địa khu vực Kim Giang, Thanh Trì, nơi đang rất HOT và hiếm nhà bán. Nằm ngay sát khu đô thị Linh Đàm và thông sang...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 34.7000007629395 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - 11, giá 3.34 tỷ

      3.34 tỷ 34,71 m2 96,26 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh nhà ở đường Lạc Long QuânDT: 34,7 m² ( 3 x 10,05 ) Giá: 3Tỷ340Kết cấu : 1 trệt 1 lầu 3  phòng ngủ , 3  nhà vệ sinh...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 33 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 5.1 tỷ

      5.1 tỷ 33 m2 154,55 triệu/m2
      Cần bán 32,9 mét vuông nhà 5 tầng tại ngõ 82 Việt Hưng. Ngay cạnh chợ Kim Quan và trường cấp 1,2,3.+ DT: 32,9 mét vuông, MT và hậu rộng 4,19m,...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 25 m2 tại Phố Vũ Miện - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 25 m2 220 triệu/m2
      - 5,5 tỉ, 3 tầng, 25m2 - Nhà dân xây kiên cố, căn hộ góc hai mặt thoáng- Hai bước chân ra mặt Hồ Tây, ngõ tương đối rộng thông tứ phía. Không khí...
      Phố Vũ Miện, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà 40 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 40 m2 237,5 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà vị trí vàng, ngay cạnh căn hộ chung cư Hà Đô, giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng. Nhà thiết kế hiện đại, thông thoáng, phù hợp...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!