Thông tin mô tả
Bán nhà
–
– Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu với 4
– Hướng:
–
ID 2971
Giá: 4,68 Tỷ
Diện tích: 38,70000076293945 m2
Giá/m2: 120,93 Triệu/m2
1028037
Mua bán
Bán nhà
–
– Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu với 4
– Hướng:
–
ID 2971
BDS Quốc Thái
Đường Cao Lỗ, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
750 triệu
62 m2
Đường 84, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
16,5 tỷ
79 m2
Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
815 triệu
58 m2
Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
1,1 tỷ
60 m2