Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà shr 211 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,4E-05 triệu

      0.01 triệu 211 m2 0,01 triệu/m2
      cực hiếm - BÁN NHÀ 6 TẦNG - 211M LÔ GÓC MẶT NGÕ CẦU GIẤY - 29 PHÒNG CHO THUÊ RA 139 tr/ THÁNG - NGÕ 3M - CỰC GẦN PHỐ!- Nhà thiết kế 6 tầng tổng có 5 phòng...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 55 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Mai Động - Mai Động - Hoàng Mai, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 55 m2 232,73 triệu/m2
      + Bán nhà mặt ngõ phố Mai Động, Hoàng Mai, HN. MT rộng KD – VP. oto dừng đỗ cửa, garage oto, vị trí đẹp, ngôi nhà lô góc với 3 mặt...
      Đường Mai Động, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 28 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 0,00055 tr

      0.01 triệu 28 m2 0,01 triệu/m2
      210A.29 Võ Chí Công 25 5 3.1 5.5 GẦN HỒ GẦN PHỐ - NHỎ XINH BA NGỦ - ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG - bìa đỏ HOA KHÔI - GẦN CÁC SỞ BAN NGÀNH, BV ,CHỢ , TRƯỜNG HỌC 👉Vị...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà 50 m2 tại Ngõ 279 Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 2E-05 tr

      0.01 triệu 50 m2 0,01 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Đội Cấn - Ba Đình - vỉa hè - KD - 2 mặt ngõ - thang máy - garage oto - khách thiện chí chủ tặng lại full đồ.- Vị trí:MT rộng nguy nga...
      Ngõ 279 Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà 36 m2 tại Phố Chùa Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 36 m2
      Đây là ngôi nhà riêng 5 tầng siêu xịn tại Phố Chùa Láng, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội với DT 36 mét vuông.ngôi nhà có 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 102 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 102 m2 102,95 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ 2 TẦNG – HXT ĐẶNG VĂN BI – DT 102m2 – CHỈ 10,5 tỉ 🔥🏡 Số đo mơ ước: 8,8 x 11m.🏗 Nhà 2 tầng xây kiên cố.🌿KDC văn minh, yên tĩnh, an ninh ...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 86 m2 tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 86 m2 156,98 triệu/m2
      Bán nhà mặt HXT Nguyễn Văn Linh Q. 7 , 5 lầu , ngang 4,2x20 + Hẻm rộng , mát mẻ , DT khủng , giá siêu mềm + Thiết kế gồm 5 PN , 5  toilet ,...
      Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 156 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 156 m2 34,62 triệu/m2
      Bán tiếp người bạn mảnh đất tại Linh Xuân, DT lớn 8,6m x 18m ( khoảng156 mét vuông) nền thổ cư tương lai ra MT 40m Hẻm hiện tại 4,5m oto tải...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 151 m2 tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 151 m2 39,08 triệu/m2
      DT công nhận 151m2 ngang hơn 6m, sổ hồng vuông đẹpCạnh chợ Linh Xuân, đường số 11 ( Thủ Đức )nhà c4 có thêm 3 phòng trọ ( sẵn dòng tiền 9tr/tháng )Đường...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 83 m2, hướng Đông tại Đường 1 - Thụy Phú - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 83 m2 24,1 triệu/m2
      Bán Đất 83 mét vuông Mặt Đường Trục Chính Làng Nghề Giày Da – Thủy Phú, Phú Xuyên, thành phố Hà Nội – Giá 2 tỉVị trí đắc địa – Tiện ích đầy đủnền ...
      Đường 1, Xã Thụy Phú, Huyện Phú Xuyên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 112 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 112 m2 67,86 triệu/m2
      +Nhà mới,đúc kiên cố,chỉ xách va li vào ở. +112 mét vuông (4m x 28m vuông vắn) trệt,lầu,3 phòng ngủ. +Hẻm 4m gần MT,chủ vừa ở vừa...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 47 m2 tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 47 m2 121,28 triệu/m2
      Bán nhà 5.7 tỉ, oto nhỏ chạy qua, vĩnh Quỳnh, Thanh TrìMô tả:+ DT 47m². MT 4.5m+ Nhà 4 tầng, mỗi tầng 2 ngủ dân xây chắc chắn, đủ công năng.+ Đường trước...
      Xã Vĩnh Quỳnh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà 60 m2 tại Đường Hồng Hà - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 60 m2 44,17 triệu/m2
      Đi nước ngoài định cư bán ngay nhà ở đường Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận, giá 2 tỉ 650 tr ⏺️ DT: 60m2( 4x15)⏺️ Kết cấu : 1 trệt, 1lầu, sân thượng, phòng...
      Đường Hồng Hà, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 42 m2 tại Phường Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 42 m2 132,15 triệu/m2
       Vị trí đắc địa: Ngõ Bá Lan thông Hồ Bãi Cát, Khâm Thiên và Hồ Ba Mẫu. Đi bộ vài ph ra phố lớn, giao thông cực kỳ thuận tiện.Tiện ích xung quanh đầy...
      Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 69,5 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 69,5 m2 251,8 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền MT đường 54 Thảo Điền, Thủ Đức (Q. 2 cũ). DT 4x17m, công nhận 69.5 mét vuông, Kết cấu nhà c4, có trệt và lửng- Vị trí đẹp: gần khu...
      Đường Số 54, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 65 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 8,48 tỷ

      8.48 tỷ 65 m2 130,45 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 86 đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, khu sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 4m x 15m; công nhận 65m2- Hiện trạng: nhà c4, tiện sơn sửa hoặc xây mới...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 115 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 15,28 tỷ

      15.28 tỷ 115 m2 132,87 triệu/m2
      Bán nhà HXT ngay Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình - ngay chợ Phạm Văn Hai nhộn nhịp- DT: 8,5m x 13m, nở hậu tài lộc gần 10m. CN 115 mét vuông - diện ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 33 m2, hướng Đông tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 33 m2 203,04 triệu/m2
      ✨ CƠ HỘI SỞ HỮU nhà mặt tiền LỤA - HÀ ĐÔNG - 33 mét vuông - 5 TẦNG - MT 3M - 6.7 tỉ ✨🏡 DT: 33 mét vuông - Số tầng: 5 - MT: 3m💰 giá: 6.7 tỉ...
      Đường Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!