Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 50 m2 52 triệu/m2
      Bán Nhà Nơ Trang Long 40m², 3 P. Ngủ, Sân Thượng Đẹp 2 tỉ 6 + Ngang 5 * Dài 10 , trệt 2 lầu, sân thượng, 3 P.Ngủ đều có cửa sổ + Bán kính...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 97 m2 tại Đường Hương Lộ 15 - Vĩnh Cửu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 97 m2 15,47 triệu/m2
      - CHỈ 899TR DỌN vô ở ngay NHÀ GÁC LỬNG 3 PN SANG TRỌNG 97m² sổ hồng riêng.- Vị Trí : Nằm ngay Cầu Bạch Đằng 2 Nối Đồng Nai sang TP Tân Uyên Bình Dương.-...
      Đường Hương Lộ 15, Xã Bình Lợi, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà riêng 56 m2 tại Đường Tân Hòa 2 - Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      Bán Nhà 3 Tầng - hẻm xe hơi Tân Hòa 2, Hiệp Phú, TP Thủ Đức. Giá 5.XX tỉ -- contact 0374.067.463 để xem vị trí nhà và hỗ trợ quy hoạch, pháp lí...
      Đường Tân Hòa 2, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      🇻🇳Hoàng Cầu_ Công Viên 1/6 ❗️[NHÀ HIẾM CÓ_ KHÓ TÌM]❗️ Nhà khu phân lô, Ô tô tránh, gần Quận Uỷ

      23.79 tỷ 60 m2 396,5 triệu/m2
      🇻🇳Hoàng Cầu_ Công Viên 1/6❗️[NHÀ HIẾM CÓ_ KHÓ TÌM]❗️Nhà khu phân lô, Ô tô tránh, hàng xóm Quận Uỷ Đống ĐaÔ chờ Thang Máy•60m2 * 5 tầng * 6m ngang•Giá...
      Phố Phố Hoàng Cầu, Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 19 - Bình Thạnh, giá 975 triệu

      975 triệu 60 m2 16,25 triệu/m2
      Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 60m² (5x12m). Có nở hậu.- Giá 975 tr niêm yết không thỏa thuận.- Vị trí...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 60 m2 31,34 triệu/m2
      DTCN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T 2L, 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh có sân thượng.- Giá có thỏa thuận.- Có...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 61 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 61 m2 19,68 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 61m2 (5x12,4m). Có nở hậu.- Giá 1TY200 trieu full có thỏa ...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 60 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, giá 820 triệu

      820 triệu 60 m2 13,67 triệu/m2
      - Bán nhà Nguyễn Văn Tăng, P. Long Thạnh Mỹ, TP Thủ Đức (Q9 cũ).- DT: 60 mét vuông (4m x 15m).- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 3  nhà vệ sinh,...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,5 triệu/m2
      DTCN 60m, ngang 5m dài 12m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 toilet có sân thượng.- giá cả thỏa thuận có thỏa thuận.- Có SHR...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 40 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 40 m2 208,75 triệu/m2
      ngã 4 Mai Dịch là nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà riêng thoải mái và tiện nghi. ngôi nhà 5 tầng này có DT 40 mét vuông với...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 60 m2 56,34 triệu/m2
      Hẻm nhựa 5m, gần BV Hoàn Mỹ.  Khu VIP PHAN XÍCH LONG, P. 2, PHÚ NHUẬNĐường: Vị trí trung tâm nằm ngay khu VIP Phố Ẩm Thực Phan Xích Long, gần BV Hoàn...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 58 m2 tại Phố Đỗ Nhuận - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      MT 7m, 2 tầng cực chất, không nội thất, phù hợp cho gia đình hoặc KD. Ngõ vào rộng 4m, thoải mái đi lại. pháp lí đầy đủ, bìa đỏ sẵn sàng.Địa điểm tiện ích...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 68 m2 tại Phố Đỗ Nhuận - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 68 m2 77,95 triệu/m2
      hẻm ô tô THÔNG - CÔNG NHẬN ĐỦ 60M2- 3 TẦNG - SỔ vuông vắn - CHỈ NHĨNH 5 tỉ -  VIP NHẤT P. TÂN SƠN NHÌ 🌹🌹🌹🌹🌹🌹+ Hiện trạng 1 trệt 2 lầu lệch...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 46 m2 tại Đường Sơn Hưng - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 46 m2 160,42 triệu/m2
      Bán nhà phố P. 12, MT đường Sơn Hưng, Q. Tân Bình; khu chợ Bà Hoa.- DT: 4m x 14m. công nhận 46m², DT sử dụng 149m². vuông vắn, không lộ giới, không lỗi...
      Đường Sơn Hưng, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1500 m2, hướng Đông tại Đường Cầu Xây - Tân Phú - Quận 9, giá 0,02 triệu

      0.02 triệu 1500 m2 0,01 triệu/m2
      Vị trí đất:Cách KDL Suối Tiên 1,5 kilomet, BV Ung Bướu 2 kilomet và bến xe Miền Đông.Gần khu trung tâm cư dân đường Lê Văn Việt 500m, đại học...
      Đường Cầu Xây, Phường Tân Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 41 m2 109,76 triệu/m2
      +Nhà còn mới,kết cấu kiên cố,chủ tự xây và thiết kế.+Hai mặt hẻm trước sau,không lộ giới.+DT:3,3m x 13m x 41 mét vuông trệt,1 lầu,2 PN.+Hẻm 3m...
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 64 m2 42,97 triệu/m2
      Chủ bán nhà Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận, Q. 7. giá 2tỷ750 DT 64m2- Hiện trạng: 1 trệt 1 lửng 2 lầu (4 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh) có sân...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 53 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 53 m2 62,27 triệu/m2
      - Không QH, không phạm LG, hẻm oto 7 chổ ra vào thoải mái- Nhà còn mới dọn vô ở ngay- DT sổ 53m² ( 4m X 13,5m )- pháp lí chuẩn : sổ hồng công chứng...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!