Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 193 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 28 tỷ

      28 tỷ 193 m2 145,08 triệu/m2
      nhà 2 tầng, 4 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, Tây Nam, logia hướng Tây Bắc, DT 193 mét vuông.+ sổ hồng riêng vĩnh viễn+ Nội thất cơ bản,...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 55 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 55 m2 23,55 triệu/m2
      bán nhanh GIÁ RẺ NHÀ HẺM BÙI ĐÌNH TÚY - 4x13.75m => 55m² TẦNG BTCT - HẺM 5M SÁT hẻm xe hơi - SỔ VUÔNG NỞ HẬU - NHỈNH 1ty295 trKHU ẨM THỰC SẦM UẤT...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 74 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 74 m2 106,09 triệu/m2
      +Nhà mới,chỉ xách va li vào ở,khu dân trí cao.+DT: 74 mét vuông (4m x 19m) trệt, lửng,3 lầu,sân thượng,đúc BTCT.+Thiết kế hiện đại,sang trọng,gồm:...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 55 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 780 triệu

      780 triệu 55 m2 14,19 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 55m² (5x11m). - Giá 780tr không thỏa thuận- Vị trí nhà...
      Đường Long Hậu, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 54 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,32 tỷ

      1.33 tỷ 54 m2 24,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh để cho con làm của hồi môn, ngôi nhà ở đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Bình, Q. 9.+ DT: 4 x 13,5m (54 mét vuông) công nhận đủ, => diện ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 56 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 10 - Phú Nhuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 56 m2 21,4 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay - nhanh ngôi nhà ở đường Huỳnh Văn Bánh, P. 10, Q. Phú Nhuận.=> Nhà bao mới, dọn vào là ở ngay.+ Giá 1 tỉ 198 tr đã niêm yết, tặng...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 57 m2 tại Đường Ông Bích Khiêm - 14 - Quận 11, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 57 m2 21,57 triệu/m2
      DTCN 57 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 14,25 mét vuông, diện tích sử dụng 171 mét vuông, không dính quy hoạch.+ kết cấu 1 trệt 2...
      Đường Ông Bích Khiêm, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - Quận 8, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,8 triệu/m2
      Bán ngôi nhà ở hẻm Dương Bá Trạc P.2 ,Q. 8+ DT : 4m x 15m+ 60m² xây dựng đủ không Lộ giới, diện tích sử dụng: 120m².+ Kết cấu:- Giá hữu hảo cho khách...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 68 m2 tại Đường Bờ Bao Tân Thắng - Tân Quý - Tân Phú, giá 860 tr

      860 triệu 68 m2 12,65 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 55 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 55 m2 23,55 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà ĐẸP Ở BÌNH TÂN- 2 TẦNG ĐẸP- 55 mét vuông (4x13,25M)- 4 PN- NGAY CHỢ GÒ XOÀI - SÁT MT- GIÁ CHỈ HƠN 1 tỉ 295- HẺM ÔTÔ THÔNG THOÁNG+ Kết...
      Đường Gò Dầu, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 56 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 56 m2 23,13 triệu/m2
      - Nhà bán chợ sáng Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8+ DT : 4m × 14m ( CN đủ : 56 mét vuông )+ Kết cấu : Nhà 1 trệt 1 lầu , 3 PN và 2  toilet , logia rộng...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Trần Trọng Cung - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 50 m2 23,78 triệu/m2
      Nhanh tay mua ngay ngôi nhà giá rẻ Q. 7 Dt: 50m² => diện tích sử dụng: 100m².- Gần trạm y tế P. Tân Thuận Đông, trường Trung học cơ sở cư dân...
      Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 60 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 60 m2 21,17 triệu/m2
      Thanh lý gấp ngôi nhà hẻm 5m ở đường Ngô Tất Tố, P. 21, Q. Bình Thạnh.- DT: 60 m², diện tích sử dụng: 180m².- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4 PN 3 WC nhà đẹp...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 64 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 810 triệu

      810 triệu 64 m2 12,66 triệu/m2
      Giá TT 810tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 64m², ngang 4m dài16m. - Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái - Nằm gần...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 67 m2 tại Đường Nguyễn Thức Tự - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 67 m2 15,68 triệu/m2
      - DT: 67m², ngang 5 dài 13,4- Hẻm 5m ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- sổ hồng riêng năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị giải tỏa, quy...
      Đường Nguyễn Thức Tự, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 59 m2 tại Đường Bảy Hiền - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 59 m2 27,12 triệu/m2
      - bán nhanh ngôi nhà 1t1l đường Bảy Hiền gần BV Thống Nhất- DT: 59 mét vuông ngang 4m dài gần 15m - giá: TT 1 tỉ 600 tr, có bớt lộc lấy may...
      Đường Bảy Hiền, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 38 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 38 m2
      🏠 NHÀ MỚI THÁI HÀ - 6 TẦNG THANG MÁY - oto ĐỖ CỔNG - CHỈ VIỆC Ở!  Mơ ước sống trong ngôi nhà sang trọng, tiện nghi? ngôi nhà  ngõ Thái Hà chính...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 45 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      Võng Thị 42m x 4 tầng MT 4m giá chào 10.3 tỉ NHÀ HIẾM VÕNG THỊ - CÁCH 100M RA HỒ TÂY LỘNG GIÁ - NHÀ ĐẸP Ở NGAY- Khu vực hiếm nhà bán Q. Tây Hồ nhà đẹp chủ...
      Đường Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!