Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 58 m2 tại Đường Cao Thắng - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 58 m2 198,28 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 4 TẦNG SANG TRỌNG - CAO THẮNG, VÕ VĂN TẦN, P5, Q3, Hồ Chí Minh - CƠ HỘI SỞ HỮU KHÔNG THỂ BỎ LỠ!✨ Thiết kế hiện đại, đẳng cấp: Nhà 4 tầng (1...
      Hẻm 32, Đường Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 60 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      0398580708 - Chủ Ngộp bán nhanh Nhà 60 mét vuông, ngang 4m, 3 PN - Giá 5 tỉ- Mô tả: DT 60 mét vuông, 2 tầng, 3 PN lớn, logia, sân thượng thoáng...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Phường 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      Chủ Hạ Giá bán ngay nhà 2 tầng, 2 PN Giá 3.2 tỉ, đường Hồ Thành Biên, P. 4, Q. 8- Mô tả: 35m², ngang 4.3m, logia, nhà lô góc cực thoáng, thiết kế sang...
      Đường Đỗ Ngọc Quang, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 77 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 77 m2 194,81 triệu/m2
      nhà đẹp hiếm bán xuân đỉnh DT rộng 77m², lô góc KD , đường rộng 5m, thông các ngả, nhà sát ngoại giao đoàn nhà chủ tự xây rất tâm huyết , nhà cách...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 54,099998474121094 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - Quận 8, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 54,1 m2 88,54 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển P. 6 Q. 8. Nhà nở hậu nhẹ, gần chợ Bình An– DT đất: 54.1 mét vuông (3.76m x 14.12m); nở hậu nhẹ: 3.94m.  DTSD:...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50,599998474121094 m2 tại Đường Bến Bình Đông - Quận 8, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 50,6 m2 94,47 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường Bình Đông P. 13 Q. 8. Nhà nở hậu, KDC an ninh, gần cầu Chà Và– DT đất: 50.6 mét vuông (3.02m x 16.28m); nở hậu: 3.24m. DTSD:...
      Đường Bến Bình Đông, Phường 13, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 29,100000381469727 m2 tại Phường 1 - Quận 8, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 29,11 m2 154,64 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển P. 1 Q. 8. Gần cầu Nguyễn Văn Cừ– DT đất: 29.1 mét vuông (3.67m x 8.49m); DTSD: 48.2 mét vuông– Hiện trạng: 1 trệt 2...
      Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 38,400001525878906 m2 tại Đường Bùi Minh Trực, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38,41 m2 117,19 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8. Nhà hẻm thông thoáng, nhà mới sửa lại, gần chợ Sáng– DT đất: 38.4m² (3.27m x 11.51m); DTSD: 74.4m²– Hiện trạng: 1 trệt...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 88 m2 tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 88 m2 54,55 triệu/m2
      Bán đất MT đường khu dân cư Lê Bôi P. 7 Q. 8. Thửa đất vuông vắn, vị trí đẹp, gần Công Viên– DT đất: 88 mét vuông (4m x 22m)– Hướng: hướng Tây ...
      Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 47,29999923706055 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 47,3 m2 105,29 triệu/m2
       Bán nhà hẻm Âu Dương Lân P. 3 Q. 8. Nhà hẻm an ninh, gần cấp 1 Âu Dương Lân– DT đất: 47.3m² (3.61m x 12.95m); nở hậu: 3.89m– Hiện trạng: 1 trệt 1 lửng...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 40,400001525878906 m2 tại Đường Nguyễn Chế Nghĩa - 12 - Quận 8, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 40,41 m2 118,32 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Nguyễn Chế Nghĩa P. 12 Q. 8. Nhà nở hậu, nhà mới đẹp gần cầu Nhị Thiên Đường– DT đất: 40.4m² (3.05m x 13.15m); nở hậu: 3.13m; DTSD: 80.8m²– Hiện...
      Đường Nguyễn Chế Nghĩa, Phường 12, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 60,20000076293945 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60,21 m2 74,76 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển P. 7 Q. 8. Nhà hẻm 1 xẹt, căn hộ góc 2 mặt hẻm, đầy đủ nội thất, gần Cầu Bà Tàng– DT đất: 60.2m² (7.43m x 8.41m); DTSD:...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 59 m2 77,97 triệu/m2
      Bán nhà hẻm QL50 P. 5 Q. 8. Nhà hẻm 1 xẹt, an ninh, gần chợ Nhị Thiên Đường– DT đất: 59m² (4.6m x 13m); DTSD: 59m²– Hiện trạng: nhà c4 1 trệt 1 gác suốt–...
      Đường Quốc Lộ 50, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 39 m2 tại Đường Lê Tung - 13 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 39 m2 157,7 triệu/m2
      Tôi chính chủ Cần bán ngay nhà 3 Lầu hẻm xe hơi Lê Đại Hành ( đối diện toà nhà Flemington ) Ngay đầu hẽm là shop hoa Dalat farm . giá : 6tỷ150tr💰Dòng...
      Đường Lê Tung, Phường 13, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 40,400001525878906 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 40,41 m2 107,68 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8. Nhà nở hậu, gần Cầu Tạ Quang Bửu– DT đất: 40.4 mét vuông (4.58m x 8.94m); DTSD: 80.8 mét vuông– Hiện trạng:...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 60 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đầy đủ nội thất, kiệt oto Sát Hoàng Thị Loan- Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- Dt: 60 mét vuông nhà nở hậu đẹp- Kiệt rộng 4m- Công năng:...
      Đường Tô Hiệu, Hòa Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 41 m2 tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 41 m2 113,42 triệu/m2
      + Nhà có vị trí đắc địa nhất: NHÀ MỚI KÍNH COONG - ô tô 7C NGỦ TRONG NHÀ - DT RỘNG - MT KHỦNG - NHÀ MẶT NGÕ - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN.* Nhà bán thuộc Hoài Đức...
      Đường Quán Chảy, Xã Đông La, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 88,5 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 88,5 m2
      + Vị trí/ tiện ích:  - Nhà nằm trong ngõ 88 Giáp Nhị rộng, oto con vào nhà, kết nối với Tân Mai, Đền Lừ, Giải Phóng, bến xe Nước Ngầm, Trương...
      ngõ 88 Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!