Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.163 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng 81 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 800 triệu

      800 triệu 81 m2 9,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà trong tháng này để trả nợ Vị trí tại đường Đinh Đức Thiện gần chợ bình chánhNhà xây kiên cố: 1 trệt, 1 lầu, 3...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 32 m2 tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 32 m2
      * DT: 32,3 mét vuông.* Vị trí:- Ngõ oto, nhà vừa xây đầy đủ trang thiết bị.- Vài ph di chuyển đến bến xe Yên Nghĩa tàu điện Cát Linh.- Chỉ 10 - 15 ph...
      Đường Cổ Bản, Phường Đồng Mai, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 41 m2 273,18 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CẦU GIẤY - 6 TẦNG THANG MÁY - LÔ GÓC - KD - nội thất luxury.  Ngõ thông TRUNG KÍNH và NGÕ 110 Trần Duy Hưng , Giao thông kết nối đường....
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 42 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 42 m2 48,81 triệu/m2
      🎵"1,2,3" NHÀ 3 TẦNG, NHÀ ĐẸP DT LỚN NGAY TRUNG TÂM BÌNH THẠNH.💥GIÁ CHỈ 2 ĐỒNG HƠN💥💥💥💥💥📌 Ngay trục đường Ung Văn Khiêm P. 25 Q. Bình Thạnh.💰 GIÁ...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 48 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 48 m2 239,59 triệu/m2
      30M RA PHỐ - NHÀ MẶT NGÕ - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC VÀ SAU- TRUNG TÂM CẦU GIẤY+ Vị trí: Nhà mặt ngõ thẳng tắp, chỉ 30m là ra mặt phố Yên Hoà, ngập tràn tiện...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 44 m2 tại Phường 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 44 m2 55,69 triệu/m2
      📌đc: Phan Chu Trinh, p24, Bình Thạnh 🥰👉Kết cấu: 1 trệt, 1lầu - 3 PN.👉DT: 4 × 11👉Nhà ngay trung tâm Bình Thạnh. Hẻm nhỏ oto 🚙. Nhà chính chủ, sổ hồng...
      Phan chu trinh, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 44 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - 24 - Bình Thạnh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 44 m2 55,69 triệu/m2
      📌đc: Phan Chu Trinh, p24, Bình Thạnh 🥰👉Kết cấu: 1 trệt, 1lầu - 3 PN.👉DT: 4 × 11👉Nhà ngay trung tâm Bình Thạnh. Hẻm nhỏ ô tô 🚙. Nhà chính chủ, SHR 👍,...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường Thái Phiên - 12 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Chuyển công tác nên Cần Bán ngôi nhà tâm huyết tại khu Hòn Bồ Thái Phiên Đà Lạt, nhà nội thất đầy đủ mua sắm để ở nên nội thất xịn mịn xinh yêu!!- DT...
      Đường Thái Phiên, Phường 12, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 120 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Chí Dân - Thủ Dầu Một, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 120 m2 19,17 triệu/m2
      $$$Bán nhà 1 trệt 1 lầu P. Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình DươngDT : 4,7 x 25 = 120  mét vuông. Thổ cư: 60  mét vuôngNhà gồm sân oto, phòng...
      Đường Lê Chí Dân, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 151 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 151 m2 245,04 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà Góc 2 MT Ngay Nguyễn Gia Trí (D2) P. 25 Q. Bình Thạnh – 151m2 – Giá Chỉ 37 tỉ!đc: Ngay Nguyễn Gia Trí (D2 cũ), P.25, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí ...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 75 m2, hướng Nam tại Đường Phan Khoang - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 75 m2 60,67 triệu/m2
      ✅ DT đất: 75m2 (5×15m), vuông vắn✅ Hướng: Nam lệch nhẹ Tây – Mát mẻ quanh năm🚗 Kiệt 6m thông thoáng – oto vào tận nhà🏠 Kết cấu:• 3 tầng – 3 mê chắc chắn•...
      Kiệt 6m Đường Phan Khoang, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 80 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 80 m2 462,5 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Gia Trí, P. 25, Bình Thạnh – 80m2 đất – đang cho thuê, giá chỉ 37 tỉ📍 Vị trí trung tâm Bình Thạnh – ngay khu sầm uất Nguyễn Gia Trí...

      Cần bán nhà 116 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Văn Luông - 11 - Quận 6, giá 14,75 tỷ

      14.75 tỷ 116 m2 127,16 triệu/m2
      Giá 14,75 tỉ thỏa thuận- DT: 116m ngang 6,5m x dài 22m-BAO GPXD, 1 trệt + lững 3 lầu sân thượngVị trí : cách đường chính Nguyễn Văn Luông 60m, hẻm hiện tại...
      240/13/26 Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 81 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện, giá 700 tr

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay ngôi nhà trong tháng này để trả nợ Vị trí tại đường Đinh Đức Thiện Nhà xây kiên cố: 1 trệt, 1 lầu, 3  phòng ngủ,...

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng đẹp tại Q9 Tp HCM- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA: Nhà nằm trên đường Đỗ Xuân Hợp P. Phước Long B Q. 9 TP.Tp HCM KDC yên tĩnh nhưng rất thuận tiện di...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B

      Cần bán gấp nhà đất 56 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 56 m2 87,5 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP hẻm xe hơi 2 MẶT TL 43, TAM BÌNH, NGAY CẦU VƯỢT GÒ DƯA TIỆN ĐI LẠI,NỞ HẬU 4900Kết cấu nhà: 3 tầng, 3  phòng ngủ, 3WC DT:...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 82 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Bình Hiên - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 82 m2 45,74 triệu/m2
      🏡 NHÀ 2 TẦNG KIỆT RỘNG HOÀNG DIỆU – 82m2, 3 phòng ngủ -NGANG 7M - SÂN XE CỰC RỘNG - KHU TIỆN ÍCH GẦN CHỢ TÂN LẬP📌 DT 82m2, ngang 7m, kiệt 3m thông...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2, giá 20,99 tỷ

      20.99 tỷ 80 m2 262,38 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp khu An Phú Q. 2- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA: Nhà nằm trên đường Bùi Tá Hán hẻm rộng rãi thông thoáng khu An Phú Q. 2 thuận tiện di chuyển đến các khu...
      Đường Bùi Tá Hán, An Phú

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!