Thông tin mô tả
- Gần ngay chợ Lê Văn Qưới ở cũng như
-
-
- Giá TT 985
- Gần
- Xung quanh trường học, văn phòng nhiều cho thuê phòng trọ rất tốt.
- Gần Coopmart tiện đi chơi mua sắm.
-
Giá: 985 Triệu
Diện tích: 71 m2
Giá/m2: 13,87 Triệu/m2
1040130
Mua bán
- Gần ngay chợ Lê Văn Qưới ở cũng như
-
-
- Giá TT 985
- Gần
- Gần Coopmart tiện đi chơi mua sắm.
-
Trương Ngọc Bảo An
Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,99 tỷ
38 m2
Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,55 tỷ
65 m2
Số 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP . Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
70 m2
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
28,5 tỷ
230 m2