Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.105 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà 7 tầng, 69 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đặng Văn Ngữ - Đống Đa, giá 2,4E-05 triệu

      0.01 triệu 69 m2 0,01 triệu/m2
      SIÊU PHẨM, ĐỐNG ĐA, 69M ,7 TẦNG, THANG MÁY, 21 PHÒNG KHÉP KÍN,nội thất đầy đủ,TRUNG TÂM CÁC trường Đại học LỚN thành phố Hà Nội, DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH,...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 8 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 1,8E-05 triệu

      0.01 triệu 58 m2 0,01 triệu/m2
      Siêu phẩm, khâm Thiên,13 phòng khép kín, đầy đủ nội thất, ngõ ba gác, gần phố , tiện ích xung quanh bạt ngàn bìa đỏ chính chủ L/H e Hồng 0965244123/p>
      Phố Khâm Thiên, Phường Quốc Tử Giám, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 75 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông, giá 9,28 tỷ

      9.28 tỷ 75 m2 123,74 triệu/m2
      Bán nhà Ỷ La, Lê Trọng Tấn, Dương Nội, vị trí đắc địa, DT cực rộng, MT khủng, ở cực kỳ sướng,  xung quanh là nhiều KĐT lớn, vị trí tiềm năng.+ Nhà lô...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 70 m2 tại Đường 19 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 70 m2 20,72 triệu/m2
      Hiện trạng nhà còn mới hơn 70 phần trăm, kết cấu 1T1L, có sẵn nội thất mua dọn vào ở đc ngay:Bên trong 3 PN, 2  phòng vệ sinh, bếp, phòng...
      Đường 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Gò Ô Môi - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 70 m2 19,15 triệu/m2
      DTXD: 70m - 5m x 14m.DTSD: 140m.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 3  phòng vệ sinh, có logia sân phơi thoáng.Tiện ích: Gần khu căn biệt thự Tân trường,...
      Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 70 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 70 m2 17,58 triệu/m2
      - DTCN 70m2  ngang 5m dài 14m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2015 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường học, BV,...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 70 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 70 m2 15,58 triệu/m2
      KD thua lỗ tôi bán nhanh nhà hẻm xe hơi Ngô Chí Quốc, KP2, P. Bình Chiểu, Thủ Đức, kế chợ đầu mối Thủ Đức.- DT: 70 mét vuông (ngang 5m x dài 14m).-...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 70 m2 tại Đường Hưng Phú - 8 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 70 m2 19 triệu/m2
      - DT: 70 mét vuông, (5x14.) - Nhà 1 trệt, 1 lầu, 3 PN 3  phòng vệ sinh, logia.- Hẻm trước nhà rộng 5m, có sân để xe thoải mái, gần trường...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 70 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 70 m2 19,15 triệu/m2
      DTCN 70m, ngang 5m dài 14m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh có sân thượng.- giá cả thỏa thuận có thỏa ...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 65 m2 19,39 triệu/m2
      Chủ đi Mỹ bán ngay nhà 1T1L Quang Trung ngay BV Hồng Đức 65 mét vuông sổ hồng giá 1TY260- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + gác + sân.- DTSD thực tế: 65m2 DT...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 70 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 70 m2 22,29 triệu/m2
      - Hẻm lớn ô tô quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng năm 2015,- Điện âm nước máy đầy đủ - không...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 100 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      🚨 TIN NÓNG ĐẦU NGÀY – NHÀ 2 MÊ KIÊN CỐ, GIÁ CHỈ 4XXX tr! 🚨🏡 Vị trí: Đường Văn Thánh – Liên Chiểu📏 DT: 105m2 (5x21) – sân oto rộng, nhà xây chắc chắn🏠 2...
      Đường Văn Thánh 2, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà đẹp 70 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 70 m2 17,86 triệu/m2
      Đường 36, cách Nguyễn Thị Định 55m, Bình Trưng Tây Q. 2. Nhà có sổ hồng, sang tên trong ngày cho khách đc.DT 70m2, ngang 5m, dài 14m. DT sàn 140m2.Kết cấu...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 125 m2 tại Đường Đỗ Thị Xích - Tân Thông Hội - Củ Chi, giá 670 tr

      670 triệu 125 m2 5,36 triệu/m2
      - DT: 125 mét vuông (5 x 25), đất vuông, thoáng trước sau - Kết cấu: nhà c4, có 2 PN, 1 WC - Không gian: Nhà sạch sẽ, mát mẻ, vào ở đc...
      Đường Đỗ Thị Xích, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 100 m2 tại Xã Tân Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 640 tr

      640 triệu 100 m2 6,4 triệu/m2
      - Vị trí: 2 sẹc Láng Cát Giồng Sao, xã Tân Phú Trung, Củ Chi. KDC hiện hữu, yên tĩnh, ra đường lớn thuận tiện, gần chợ – trường học – ủy ban nhân ...
      Đường Láng Cát Giồng Sao, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 125 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 920 triệu

      920 triệu 125 m2 7,36 triệu/m2
      Nhà 1 Trệt 1 Lầu + Dãy Trọ 6 Phòng vừa xây ở Tân Kiên, Bình chánh, TPHồ Chí Minh. - Nhà 1 sẹc đường Nguyễn Cửu Phú, Tân Kiên, Bình Chánh. Gần khúc...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 44 m2 tại Đường 14 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 44 m2 101,14 triệu/m2
      🏡 Nhà bán đường số 14, P. Bình Hưng Hoà, Hồ Chí Minh • DT: 4 x 11m • Kết cấu: nhà c4 có gác lửng (nhà cũ tiện xây mới) • pháp lí: Có giấy phép xây ...
      Đường 14, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 40 m2 300 triệu/m2
      🏡 Hoàng Mai – 40m – 5 Tầng – Lô Góc – oto Đỗ Cửa – Mặt Ngõ Thông – KD ĐỉnhLô góc 2 mặt thoáng, sáng nhà – vượng khí, cực hợp KD.Mặt ngõ thông – oto đỗ cửa,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!