Thông tin mô tả
Bán nhà
+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu, với 3
+
+ Cách Phạm Văn Đồng &
+
+
Giá: 12,5 Tỷ
Diện tích: 136,10000610351562 m2
Giá/m2: 91,84 Triệu/m2
1053642
Mua bán
Bán nhà
+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu, với 3
+
+ Cách Phạm Văn Đồng &
+
+
Hoài Thu
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2
9,84 tỷ
123 m2
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2
Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11 tỷ
103 m2