Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Mê Linh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      nhà chính chủ 136.5 m2, nhà 2 tầng dạng căn biệt thự, MT 11.6m, lô góc mặt chính đường hơn 5m, mặt hông đường hơn 3m. Nhà 1 pk rộng, 1 bếp riêng, 3 PN, 1...
      Xã Thanh Lâm, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 8 tầng, 82 m2, mặt tiền 17m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 82 m2 329,27 triệu/m2
      Tòa building xây đc 5 năm, phố Trung Kính (lớn). Nhà chủ tự xây hiện đại, phù hợp nhiều công năng, tối ưu DT cho thuê, làm văn phòng, KD.Vị trí lô góc, khu...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 65m2 xây 3t oto 4 chỗ vào nhà tại Đại Thành - gần chợ và ub hỗ trợ nh 80 phần trăm.* ngôi nhà nằm ngay mặt đường chính Trung tâm...
      Xã Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 37 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 37 m2 148,65 triệu/m2
      oto, phân lô, DT 37 mét vuông giá 5 tỉ 5 (thỏa thuận), mua bán nhà Hồ Tùng Mậu giá rẻ.Bán nhà chính chủ Hồ Tùng Mậu, khu vực giao thông thuận tiện...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mini Xuân Thuỷ, Cầu Giấy, oto sát nhà, 5 phòng 1N1K cực rộng.------------- 45m2 x 6T thang máy, tầng 1 phòng 1N1K rộng full đồ. oto...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 30 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 30 m2 55 triệu/m2
      Cực hot! Nhà mới 4 tầng vô vàn tiện ích xung quanh chỉ với 1,65 tỉ tại Phụng Châu - Chương Mỹ.+ căn nhà 30 mét vuông 4 tầng đc thiết kế hiện đại và...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      bán ngay nhà Bồ Đề 50m2, MT 4m, giá chỉ khoảng 6 tỉ Long Biên thành phố Hà Nội.Ngõ oto - ngõ thông - sát hồ - dân xây - thoáng mát quanh năm - giao...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường 19/5 - Hà Đông, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      Nhà đẹp xây mới (35m2*4T*4 phòng ngủ) lô góc 2 mặt thoáng, gần cổng làng đối diện ủy ban nhân dân P. Văn Quán, Hà Đông, HN.- DT bìa đỏ 33m2 MT...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố Trần Đại Nghĩa, Q. Hai Bà Trưng, oto đỗ cửa, KD đỉnh, nhà mới, ở luôn.- Vị trí đẹp nhất Q. Hai Bà Trưng, giao thông thuận tiện,...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 8 tầng, 82 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,1 tỷ

      13.1 tỷ 82 m2 159,76 triệu/m2
      Cần bán ngay tòa nhà cho thuê tại Chùa Láng, Đống Đa.- Nhà tự xây kiên cố, ngõ thông các ngả, ô tô quay đầu cách 30m, nhà chủ có tiền tự xây cho thuê,...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 37 m2 108,11 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố Trần Khát Chân 37m2, MT 3.6m, 5 tầng, giá 4 tỉ.Vị trí nhà ngay ngã 4 Trần Khát Chân, Bạch Mai, phố Huế, từ nhà đi bộ ra...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán tòa CCMN đường Láng, Đống Đa.- DT 90 mét vuông, xây dựng 7 tầng, MT 6m, ô tô đỗ cửa thoải mái.- Thiết kế 24 phòng khép kín, phòng nào cũng có cửa...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 26 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân, giá rẻ

      Thỏa thuận 26 m2
      Kim Giang 5tầng, nhà đẹp tặng đồ ở luôn, 2 mặt thoáng, phân khúc hơn 3tỉ thỏa thuận mạnh, sổ đẹp nở hậu, 10m ra phố ô tô, ngõ trc nhà gần 3m.T1: Pk,...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 8 tầng, 290 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Ngọc Vân - Tây Hồ, giá 90 tỷ

      90 tỷ 290 m2 310,35 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ Tô Ngọc Vân 290m2, 8T, MT 6,4m, nhà mới, doanh thu lớn, view hồ.Apartment building Tô Ngọc Vân - Tây Hồ - KD chung cư dịch vụ - nhà...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 37 m2 180,82 triệu/m2
      Ảnh thật - nhà đẹp trung tâm - cách 1 bước chân - ra mặt phố lớn sầm uất nhất nhì Q. Ba Đình - dt 37m - giá chào 6.69 tỉ.Nhà đẹp nở hậu hứng lộc - ở ngay -...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 60 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 60 m2 79,17 triệu/m2
      Ngõ oto chạy vòng quanh, thông bàn cờ, 2 mặt ngõ, khu dân trí cao.+ Nhà bán thuộc khu quân đội, dân trí cao, phân lô cực vip, nhà 2 mặt ngõ.+ Khu vực trung...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Lạc Long Quân, P. Bưởi, Tây Hồ:1/ DTSĐ 100m2, XD 85m2x3 tầng xây thô, hoàn thiện mặt ngoài, MT 4,5m. Giá 8,5 tỉ.2/ ngôi nhà 35m2x6 tầng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Kim Liên - Đống Đa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 45 m2 255,56 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Xã Đàn, TT Q. Đống Đa. 7 tầng thang máy thông sàn - nhà đẹp - xây mới - phân lô oto đỗ cửa - ngõ thông Phạm Ngọc Thạch, Nam Đồng, Đặng...
      Phố Xã Đàn, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!