Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quốc Toản, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 61 m2 51,64 triệu/m2
      PHỐ Trần Quốc Toản, liên kế BỜ HỒ, NHÀ ĐẸP NỘI THẤT SỊN, VỪA Ỏ VỪA KD NHỎ.61m2 gồm 1 phòng khách, 2 PN, 1 gian bếp, 1 vệ sinh, Điều hoà,  phòng vệ ...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 35 m2 142,58 triệu/m2
      Giảm 400tr - bán ngay nhà Lạc Long Quân 35m2, 5 tầng giá 4.99 tỉ - Ngõ oto tránh.bìa đỏ CC.liên lạc 0934 503 ***
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 43 m2 95,35 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vọng, Q. Hai Bà Trưng, ngõ thông, gần phố, nhà đẹp, 43m2, giá 4.1 tỉ.- Vị trí đẹp nhất Q. Hai Bà Trưng, giao thông thuận tiện, thông ra...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Linh - Nam Từ Liêm, giá rẻ

      Thỏa thuận 43 m2
      Bán căn nhà phố Đại Linh, Nam Từ Liêm 43  mét vuông, 5 tầng, mt 3.9m, garage oto.* Mô tả:Nhà 2 mặt thoáng oto 7 chỗ vào nhà - 8 chung cư khép kín -...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      Ngõ oto - bán nhà Xuân Đỉnh - 40m2 5 tầng giá 5,4 tỉ liên hệ ngay 0934 503 ***.Mỗi tầng 2  phòng ngủ.bìa đỏ CC.
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      Bán toà nhà Bạch Mai lô góc thang may dòng tiền 65tr/tháng 15m ra phố oto tránh KD 50 mét vuông X6T.Vị trí cực đẹp hàng Xóm các trường đại học lớn...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Quá hiếm Thanh Xuân, chủ cần tiền bán ngay, 42 mét vuông, 5tầng, ngõ to thông, cách ngõ oto tránh 20m, xách va li ở luôn, sổ nở hậu, 5tỉ nhỉnh có...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 52 m2 tại Đường Nam Đồng - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 52 m2 176,93 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Nam Đồng ngõ ô tô tránh dừng đỗ trước nhà.DT bìa đỏ 52 mét vuông x 4 tầng giá 9.2 tỉ.+ Cách cây xăng Nam Đồng 200m.+ Ngõ to ô...
      Đường Nam Đồng, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 27 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 27 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt 27m2 5 tầng giá 3,78 tỉ - L/H 0934 503 ***.bìa đỏ CC - ngõ thoáng.L/H em đi xem.
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 39 m2 110,26 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt ngõ phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, KD sầm uất, cực gần phố, nhà đẹp ở luôn. Giá 4.3 tỉ.- Vị trí đẹp nhất Q. Hai Bà Trưng, giao thông...
      Đường Minh Khai, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 30 m2 tại Phường Văn Chương - Đống Đa, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 30 m2 99,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang khu Ocean Park nên tôi cần chuyển nhượng lại ngôi nhà view Hồ Văn Chương.Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, khu vực trung tâm tiện ích an ...
      Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Triều - Thanh Trì, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 30 m2 118,34 triệu/m2
      + Vị trí rất gần trường đại học Công nghệ giao thông vận tải. ngõ tương đối rộng 3 gác gần đường oto, cách vài bước chân ra mặt phố Tân Triều. Gần...
      Đường Tân Triều, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 48 m2 139,59 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa trung tâm Cầu Giấy, khu vực vip dân trí cao.+ Ngõ nông rộng, vài bước ra mặt phố, lô góc trước nhà cực thoáng.+ Nhà chủ tự xây 5 tầng, sống...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 29 tỷ

      29 tỷ 80 m2 362,5 triệu/m2
      - Khu phân lô - Đường oto tránh nhau - oto dừng đỗ thoải mái - Vỉa hè rộng 3m - KD cực kỳ tốt.- Nhà thiết kế hiện đại, xây dựng cực kỳ tâm huyết, chủ mới về...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 39 m2 107,18 triệu/m2
      Cần bán nhà Hoàng Mai, ngõ oto, ngõ tương đối rộng thoáng sáng, gần oto tránh, 5 tầng.Vị trí: Nhà nằm khu phân lô, ô bàn cờ. Thông từ Hoàng Mai sang...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Phường Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      *NHÀ ĐẸP Ở NGAY - NGAY ngã 4 SỞ - TT Q. - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - GẦN PHỐ - BA GÁC TRÁNH- GIÁ NHỈNH 5tỷ-DT : 48 mx4tầng x MT3.6 x Thiết kế hiện đại.- Nhà chủ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 32 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 32 m2 128,13 triệu/m2
      - Nhà thiết kế 4 tầng.+ Tầng 1: Sân để xe, phòng khách, bếp,  toilet.+ Tầng 2.3: Mỗi tầng 1 phòng,  toilet.+ Tầng 4: 1 phòng, sân phơi giá 4.1...
      Ngõ 73, Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 55 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 55 m2 260 triệu/m2
      Mặt ngõ Trần Thái Tông - oto - 7 tầng thang máy - KD.DT: 55 mét vuông giá: 14,3tỉ.Nhà xây 7 tầng thang máy, thiết kế thông sàn, khép kín. Thích hợp...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!