Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà shr 40 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 40 m2 362,5 triệu/m2
      LÔ GÓC – oto TRÁNH – 2 THOÁNG – TRUNG TÂM THỦ PHỦ NGƯỜI HÀN📍 Vị trí đắc địa: • Lô góc, 2 mặt thoáng vĩnh viễn. • oto tránh, đỗ ngày đêm. • Chỉ 20m ra mặt...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 115 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 115 m2 326,09 triệu/m2
      SIÊU PHẨM VIP NHẤT NGỌC THỤY ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ RỘNG NHƯ SÂN BÓNGĐối diện căn hộ Bộ Công An Sát chợ Ngọc Thụy 5 ph ra cầu Long BiênVị trí không thể đẹp hơn:...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 79 m2 tại Phố Yên Lạc - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 79 m2 210,13 triệu/m2
      🏘️🏘️🏘️ B.ÁN Đ.Ấ.T- TẶNG NHÀ 3 Tầng 79m2. - Nhà mặt ngõ, đường thông tứ tung. - An ninh, an sinh xã hội cực đỉnh. - 3p ra Time city, 7p...
      Phố Yên Lạc, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 60 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn An Ninh Phân lô bàn cờ, 60m, 4 tầng, cách phố 20m Giá 12 tỉ 5DT: 60mKết cấu: 4 tầng chắc chắnVị trí: Phân lô bàn cờ vip, ngõ tương đối ...
      Phường Tương Mai, Đường Nguyễn An Ninh, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 35 m2 tại Đường Phan Đình Giót - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 35 m2 231,43 triệu/m2
      LA KHÊ, HÀ ĐÔNG 35M 5 TẦNG NHÀ MỚI ĐẸP ngõ tương đối rộng thoáng nội thất đầy đủ 8.1 (TY CÓ TL)Cạnh bể bơi la khê, khu đất dịch vụ Giếng Sen, tiện...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà 40 m2 tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 40 m2 215 triệu/m2
      Nhà xây chắc chắn, vị trí đẹp : lô góc 2 mặt thoáng, cách đường ôtô đi 30mNhà 4 tầng, thiết kế hợp lý, đầy đủ công năng, đất nở hậu cực đẹp!-Nhà thoáng...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 45 m2 tại Đường Bạch Đằng - Chương Dương Độ - Hoàn Kiếm, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Bạch Đăng, Q. HOÀN KIẾM DT 45m như sau: ☝️Vị trí nhà cực đẹp, ngõ oto, chỉ vài bước ra mặt phố, ngõ tương đối rộng, cao ráo...
      Đường Bạch Đằng, Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 150 m2 tại Phố Lương Định Của - Phương Liên - Đống Đa, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 150 m2 65,34 triệu/m2
      🔥 chung cư Tập Thể Tầng 1 – Vị Trí Vàng Đẹp Nhất Đống Đa🚗 Ngõ oto Tải Chạy – Sát BV Bạch Mai🏠 Thiết Kế Công Năng Đẹp:4 PN • 1 Phòng Khám • 1 Phòng Thờ •...
      Phố Lương Định Của, Phường Phương Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 120 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 861 Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q7.📐 120 mét vuông, nhà 2 tầng, hẻm ô tô, thông 3 hướng.🏪 Gần chợ buôn bán sầm uất, tiện KD – để ở –...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 35 m2 tại Phố Lệ Mật - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 35 m2 208,58 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp trung tâm Việt Hưng, hàng xóm VINngõ tương đối rộng thoáng, oto đỗ cổng, di chuyển vài bước chân ra trục chính.KDC văn minh, yên tĩnh, an ...
      Phố Lệ Mật, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 150 m2 tại Thị trấn Cần Đước - Cần Đước - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ 2 MT khu công nghiệp cầu tràm cách chợ bình chánh 2 kilometDt 5,7x26,3m (sổ riêng đã hoàn công)khu dân cư hiện hữu đông đúc, bán...
      Đường 826, Thị trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An
      NHÀ ĐẸP KCN CẦU TRÀM -0328006802 5 tháng trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 95 m2 tại Đường Bàu Bàng - 13 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 95 m2 91,58 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Bàu Bàng, P. 13, Tân Bình (nay là P. Tân Bình)- DT: 22 x 5m, CN 95 mét vuông - DT sử dụng 139 mét vuông. vuông vức,...
      Đường Bàu Bàng, 13

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 99 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 99 m2 88,79 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 11 Trương Công Định, P. 14, Tân Bình, gần Trường Chinh.- DT: 7m x 14m, công nhận 99m². (vuông vức, không lộ giới, không tóp hậu)- Hiện trạng...
      Đường Trương Công Định, 14

      Bán nhanh nhà shr 80 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Longbien Ngoclam Phân lô, ôtô, thang máy, 82m2*6 tầng, MT5M, nhà để xe 7chỗ, đủ nội thất.Vị trí Trung tâm, sát Nguyễn Văn Cừ, sáng phố thuận...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 70 m2 tại Đường Chu Huy Mân - Sài Đồng - Long Biên, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 70 m2 208,58 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, cách hồ tầm 100m- Cách QL 5 đi các tỉnh 100m- Cách vinhome riversite: 300m- Cách Aeon Long Biên 300 m, cách Big C Long Biên 20 m- Thiết...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 37 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 37 m2 324,33 triệu/m2
      ngôi nhà mới hoàn thiện đẹp lung linh thuộc trung tâm phố Sài Đồng- P. Sài Đồng Q. Long Biên cũNgõ oto thông, vuông bàn cờNhà xây 7 tầng, mỗi tầng 1 phòng...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 50 m2 296 triệu/m2
      SIÊU PHẨM DƯƠNG VĂN  BÉ 50M /  THANG MÁY – oto ĐỖ CỬA-  SỔ PHÂN LÔ Thiết Kế Hiện Đại Như hotel 5* đầy đủ nội thất – 4 Ngủ...
      Đường Dương Văn Bé, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 45 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 45 m2 217,78 triệu/m2
      • DT – pháp lí chuẩn chỉnh: 45m2, MT 3,6m. bìa đỏ sẵn sàng giao dịch ngay.• Vị trí hiếm: Hoàng Hoa Thám, giáp ranh Tây Hồ – Cầu Giấy. Cách oto 30m, gần Hồ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!