Thông tin mô tả
Bán nhà sân vườn số 51/2/27 đường số 10 KP4 -
Mua bán đặt cọc thông qua công chứng và
giá cả
xin liện hệ : Mỹ Hạnh 0942117***
Giá: 31 Tỷ
Diện tích: 373 m2
Giá/m2: 83,11 Triệu/m2
1055414
Mua bán
Bán nhà sân vườn số 51/2/27 đường số 10 KP4 -
Mua bán đặt cọc thông qua công chứng và
giá cả
xin liện hệ : Mỹ Hạnh 0942117***
linh N dang
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2