Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà đẹp 37 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 37 m2 106,76 triệu/m2
      Hàng xóm Time City - nhà đẹp long lanh - dân xây - ngõ thông - đủ công năng - tiện ích bạt ngàn.+ Vị trí: Đẹp, gần trường Tiểu học đang xây, nhiều chấm...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 45 m2 142,23 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí rất đẹp, lô góc hai mặt ngõ trước sau, một ngách bên hông gara Tôn Đức Thắng. Ngõ từ phố vào nhà rộng rãi thoáng mát mẻ. Đặc biệt ngõ thông...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Đạo, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 37 m2 100 triệu/m2
      - Chủ cần bán nhanh trong tháng 10 âm lịch - Giảm chào 500tr.- Nhà chị Thu Hà tự xây trên DT rộng 37 mét vuông.- Thiết kế 4 tầng đủ công năng - 5 ngủ...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 7 tầng, 40 m2 tại Phố Hồng Mai - Quỳnh Lôi - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Nhà đẹp dân xây - đầy đủ nội thất ở ngay - ngõ phân lô rộng thoáng, thông tứ tung - 30m ra đường oto - sổ vuông đẹp.+ Vị trí quá đẹp, ngõ phân lô rộng...
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 38 m2 100 triệu/m2
      Lô góc 3 thoáng vĩnh viễn - gia đình tự xây - khung cột bê tông - tường 20 kiên cố - thiết kế đẹp - nội thất sang trọng - trung tâm Hai Bà Trưng - hàng xóm...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 57 m2 196,5 triệu/m2
      Mễ Trì Nam Từ Liêm! cực hiếm bán!Nhà mới ở ngay 06 tầng thang máy, thông sàn KD vp, oto vào nhà, MT 4,5m - 11,2 tỉ.- Hưởng trọn tiện ích KĐT Mễ Trì. Tiện...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phường La Khê - Hà Đông, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 30 m2 115 triệu/m2
      Giảm chào còn 3.45 tỉ. La Khê 30m trong sổ sử dụng 38.7m2 4.5m MT giá hạ chào 3tỉ45(giá cũ 3tỉ 55) Lô góc hai thoáng vĩnh viễn.- Nhà vị trí thoáng, sáng,...
      Đường Bia Bà, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      C
      Nguyễn Thị Hải Châu Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 31 m2 161,3 triệu/m2
      Nguyễn Ngọc Nại - DT 31 mét vuông - 4 tầng - MT 7.2m - giá 5 tỉ.Vị trí đắc địa - không quy hoạch - 2 mặt thoáng.Ưu điểm nổi bật:Thiết kế thông minh...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Bình - Hà Đông, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 33 m2 113,64 triệu/m2
      Nhà Mỗ Lao đường không bao giờ ngập.Cần bán nhà trần phú mỗ lao oto đỗ cách nhà 30m.33m2 x 4 tầng thiết kế hiện đại đầy đủ công năng sử dụng MT 4,5m, hai...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      C
      Nguyễn Thị Hải Châu Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 45 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn đầu tư dự án, nay cần bán nhà phân lô, lô góc phố Xã Đàn, Q. Đống Đa:+ Nhà 2 mặt thoáng, các phòng đều có cửa sổ thoáng.+ Khu phân lô, ngõ...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 7 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 130 m2 117,7 triệu/m2
      + Vị trí vip khu Xuân La, hàng xóm Ngoại Giao Đoàn.+ DT khổng lồ, MT siêu rộng, tòa nhà CCMN lừng lững.+ Tổng 29P khép kín full nội thất cao cấp, cực...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 6 tầng, 55 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      + Vị trí đẹp đối diện ParkCity, cách ngã 4 Lê Trọng Tấn 100m.DT 55m2.+ Nhà 6 tầng thang máy, thông sàn rất hợp vừa ở vừa KD.+ Sổ phân lô, giá chốt có TL.+...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 8 tầng, 55 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 55 m2 209,1 triệu/m2
      Bán nhà 8 tầng thang máy ngõ 86 Hào Nam DT 52 mét vuông MT 6.8m, giá 11.5 tỉ.Vị trí; ngôi nhà nằm trong trung tâm Đống Đa gần các trường đại học...
      Ngõ 86, Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      + Nhà 5 tầng đã hoàn thiện đẹp, tầng 1 thông sàn nhà để xe oto hoặc KD.+ ngôi nhà gần với chợ Bông Đỏ, CC Ngô Thì Nhậm.+ Sổ phân lô chủ thiện chí, giá có...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 46 m2 119,57 triệu/m2
      Nhà cách mặt phố Nguyễn Chí Thanh 30m khu vực sầm uất, gần cách trường đại học lớn, Thương Mại, Luật, Giao Thông Vận Tải.Nhà nằm vị trí đắc địa ngay gần...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng bìa đỏ. Chính chủ khu phố Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.DT 30m2 MT 4m.Giá 4,3 tỉ.Xin LH Mr Long: 098222026 hoặc 0972 853 ***
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Phường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 36 m2 116,67 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay đón Tết rực rỡ chính chủ cần bán nhà hàng xóm tt hội nghị quốc gia - lô góc - dân xây 05 tầng chắc nịch, nội thất long lanh - oto đỗ cửa. Chỉ...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà shr 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 42 m2 214,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phân lô khu quân đội ở phố Trường Chinh.Nhà 6 tầng có thang máy.Thiết kế có nhà để xe oto để trong nhà.Tổng 3 PN khép kín rộng.Đã...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!