Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      Phân lô oto tránh - nhà để xe oto 7 chỗ - 2 mặt ngõ - dân xây - tặng đầy đủ nội thất cơ bản - 20m ra phố.- Vị trí đẹp 20m ra mặt phố. Đường xá rộng rãi...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 45 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà phố Mạc Thái Tổ 45 mét vuông, phân lô, oto tránh, vỉa hè KD giá 9.5 tỉ.Nhà nằm khu phân lô víp của Q., nhà xây khung...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Trung, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 42 m2 94,77 triệu/m2
      + Bán ngôi nhà phố Khương Trung, nhà 5 tầng, siêu đẹp, siêu nét, mới long lanh, yên tĩnh, an ninh tuyệt vời.+ Vị trí đẹp, ngõ 3 gác, ngõ nông, cách mặt...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 52 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      + Nhà cách mặt phố Đội Cấn vài bước chân, cách Lăng Bác Chủ Tịch tầm 1.5 kilomet, đi bộ 7 ph ra Hồ Tây, công viên Bách Thảo. Nhà ngay ngã ba giao...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      * Vị trì gần chợ Đông Dinh, Hồ Điều Hoà, trường Tiểu học,2,3 Thạch Bàn.* ô tô tránh cách nhà 15m.* Nhà 4 tầng 4 PN rộng dãi.* bìa đỏ đẹp.liên hệ ngay...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vũ Xuân Thiều, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 40 m2 73,75 triệu/m2
      DT 40  mét vuông MT 6m - 3 tầng.Gần ngõ oto lưu thông thuận tiện khắp nơi, tiện ích xung chăng thiếu gì.MT rộng nên khiến các phòng luôn thoáng...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 40 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 40 m2 124,5 triệu/m2
      Bán bìa đỏ nở hậu Khương Trung - Thanh Xuân - 40 mét vuông - nhỉnh 4 tỉ.Cách 1 nhà ra oto - nhà đẹp hơn hotel - tặng toàn bộ nội thất xịn.Mô tả:- Nhà...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 44 m2 118,19 triệu/m2
      Phân lô quân đội - hai thoáng - oto tránh - dân trí cao - văn phòng -.+ Nhà thuộc khu phân lô TT Quân đội, ngay cạnh khu đô thị Eden Rose, The Manor...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Huy Tưởng, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 32 m2 186,88 triệu/m2
      Quá rẻ, quá đẹp, lô góc, phân lô bộ nội vụ - oto tránh - KD sầm uất.Nhà xây còn rất mới, thiết kế hợp lý.+ Tầng 1: KD.+ Tầng 2: Một PN rộng +  nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Tố Hữu - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      LK Vạn Phúc 45 mét vuông dân xây 5 tầng MT rộng 4.5m KD vỉa hè giá siêu mềm nhất thị trường.Phân lô - vỉa hè - oto tránh - vài bước ra Tố Hữu - cạnh...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Đồng, giá 11,86 tỷ

      11.86 tỷ 55 m2 215,64 triệu/m2
      Siêu phẩm Kim Đồng - nhà trung Q. - oto tránh - garage oto - nội thất đầy đủ - nhà đẹp - ở luôn - thang máy - KD.DT 55 mét vuông*6 tầng, MT 4.5m,...
      Ngõ 24, Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 45 m2 97,34 triệu/m2
      Bán nhà lô góc, oto đỗ, 15m oto tránh, khu vực Kim Giang, gần KDT Linh Đàm, nhà chính chủ với các thông số sau:+ DT: 45m2 X 4 tầng.+ MT: 3.5m.- Vị trí nhà...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      Lô góc, oto tránh, ngõ thông, KD sầm uốt, vp spa, tiện ích ngập tràn.Mô tả:Mặt ngõ thông tứ tung, oto tránh nhau thoải mái, KD cực kỳ sầm uốt, xung quanh...
      Đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 60 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      bán ngay! Nhà Hồ Tùng Mậu, căn hộ góc, vuông vức, 60m2, 6 tầng, dòng tiền 500 tr/nam.Nhà Hồ Tùng Mậu 9 phòng khép kín, đầy đủ nội thất, dòng tiền ổn...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 31 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 31 m2 112,91 triệu/m2
      Bán Nhà đẹp tư đình 31m2 x 5T. Full nội thật xịn. Về ở luôn.Vị trí; gần đường, trường, chợ, cách Aeon Mall Long Biên 500m, cách cầu Chương Dương...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 38 m2 tại Đường Nam Dư - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 38 m2 81,58 triệu/m2
      Cần bán nhà gần Tây Trà - Nam Dư, Hoàng Mai 5 tầng 38m2, giá 3.1 tỉ.- Nhà 5 tầng thiết kế đẹp hiện đại sang, xịn, mịn về ở ngay.- Chủ tặng lại nội thất xịn...
      Đường Nam Dư, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 25 m2 tại Đường Thành Công - Thành Công - Ba Đình, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 25 m2 100 triệu/m2
      Chỉ 2,5 tỉ có ngay nhà 4 tầng - phố Thành Công - trung tâm Ba Đình - nhà dân xây cực kỳ chắc chắn.Nhà 4 tầng mỗi tầng 1 phòng - như ảnh.Vị trí trung tâm,...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      - Bán nhà Định Công, Q. Hoàng Mai.- DT nhà 35m2 thiết kế 5 tầng, nhà chủ tự xây để ở nên chắc chắn.- Nhà có vị trí đẹp, chỉ 5m là ra đường oto tránh, nhà...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!