Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà 50 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      + Nhà nằm trên đường trục chính KIM GIANG+ DT: 50m², 6 tầng,nhà Thang Máy+ Tầng 1 PK, để xe, phòng vệ sinh+ Tầng 2,3,4 có 3 phòng ngủ+...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 80 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà Phạm Văn Hai, Tân Bình, ô tô ngủ trong nhà. 80 mét vuông, 3 tầng,Nhỉnh 11 tỉ. Giá chốt tốt hơn giá chào.- Kết cấu: 3 tầng,...
      Đường Phạm Văn Hai, 5

      Cần bán ngay nhà 212 m2, hướng Nam tại Đường Huỳnh Thị Tươi - Tân Bình - Dĩ An, giá 12 tỷ

      12 tỷ 212 m2 56,61 triệu/m2
      căn nhà phố KD khu Biconsi, P. Tân Bình, TP Dĩ AnNhà 12 tỉ TL - 212m² (ngang 10m). Thổ cư 100 phần trăm. 1345SHR. Hỗ trợ vay NH 70 phần trămVị...
      Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà đất 162 m2, hướng Nam tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - Phước Hội - La Gi, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 162 m2 32,1 triệu/m2
      💥 Bán Đất DT 6x27(162,9m²) MT đường Đinh Bộ Lĩnh, kp8, P.Phước Hội, TX LaGi, Bình Thuận.Đất quy hoạch 2024 phủ hồng toàn bộ,đã lên full thổ cư.Hiện trạng...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường Phước Hội, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp căn nhà riêng 50 m2 tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 50 m2 157,81 triệu/m2
      -Ngộp bán nhanh nhà 4lau,Đặng Thùy Trâm,BThanh-DT:4x12.5m-Hẻm:8m thông-Nhà đẹp,vào ở ngay-Hàng xóm thân thiện,dân trí cao,…..-sổ hồng riêng chính chủ...
      Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 30 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 30 m2 156,67 triệu/m2
      ♨️DT: 30m², 5 tầng, MT hơn 3m long lanh ♨️Nhà dân xây chắc chắn, có nhiều cửa sổ thoáng mát - Tầng 1: Chỗ để xe, khách ,bếp,  phòng vệ ...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 36 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Lâm - 7 - Phú Nhuận, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      + Khách nào đang có nhu cầu mua nhà - tìm hiểu giá nhà.. Nhiều sp mới nhất sẽ đc cập nhật trang cá nhân - bấm theo dõi để cập nhật.+ Vị trí thuận lợi dễ...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 120,199996948242 m2, hướng Đông tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 120,2 m2 70,72 triệu/m2
      nhà phố đường Hai Bà Trưng, P. Đông Hòa, TP Dĩ An.Nhà 8,5 tỉ TL - 120,2m² (ngang 4,5m). Thổ cư 100 phần trăm. 1338sổ hồng riêng hoàn công. Hỗ trợ...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 144 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 144 m2 85,42 triệu/m2
      PHÂN LÔ BÀN CỜ - oto VÀO NHÀ - KD VĂN PHÒNG.Ngõ 124. Nguyễn Xiển DT: 48 x 3 tầng, MT 4.6 mGiá: 12.3 tỉ👉 Nằm trong khu phân lô, tập trung nhiều VP, vị...
      124, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà 42 m2 tại Phố Khúc Thừa Dụ - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 42 m2 211,91 triệu/m2
      💥 Chính chủ gửi bán nhà ngõ phố Khúc Thừa Dụ Q. Cầu Giấy.+ Giá 8,9 tỉ.Thiết kế 5 tầng, mỗi tầng 2 phòng.+ DT 42m² bìa đỏ chính chủ pháp lí rõ ràng.Nhà...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 41 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 41 m2 231,71 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán Tòa dòng tiền sát Phạm Văn Đồng, CV Hòa Bình.+ Giá 9,5 tỉ.DT 41 mét vuông xây 6 tầng thang máy. Tổng đc 9p khép kín nội thất đầy ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 58 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 58 m2 177,59 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng Khúc Thừa Dụ Cầu giấy 58 mét vuông T2 MT 4.8m 10.3 tỉ  nhà hiếm ô tô KD lô góc.Vị trí nằm tại phố Khúc Thừa Dụ P. Dịch Vọng Q....
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 48 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 48 m2 80,21 triệu/m2
      bán đất tặng nhà 2 tầng gần trường học LÊ QUÝ ĐÔN thuận tiện,giác ngộ,không tham,không sân si,đúng giá thị trương. phúc lợi long biên Thủ đô Hà Nội. liên...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 71 m2 tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 71 m2 97,19 triệu/m2
      - Bán nhà đường Trương Định, phân lô oto 71m 5 tầng dân xây cực kỳ tâm huyết, chính chủ cẩn thận chọn từng viên gạch lát nhà, toàn bộ nội thất nhập khẩu...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 74 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Võ Văn Kiệt - Cầu Kho - 1, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 74 m2 178,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư dịch vụ tại Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, TP. TP.HCM - DT: 7,2 x 10m. 74m² - Kết cấu: Trệt + 3 lầu. 6 PN. nở hậu, 2...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 40 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      - Dt: 40 mét vuông (4x10) , hẻm ô tô , công nhận đủ- Nhà 1 trệt 2 lầu , 2 phòng ngủ , 2  toilet- Vị trí thuận tiện sang các Q. lân cận.-...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 189 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Phùng Hưng - Tam Phước - Biên Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 189 m2 16,94 triệu/m2
      Vy tự nhủ chỉ bán hàng chính chủ. - DT 102m2. - sổ hồng trao tay - full thổ cư. - Đường nhựa 6m. - 1 lầu 1 trệt, có sân ô tô, 3...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà đẹp 115 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 115 m2 86,96 triệu/m2
      - Gia đình tôi định cư nước ngoài cần Bán nhà KHU PHÂN LÔ, Cách Chợ Linh Trung, Thủ Đức 200m, 115 mét vuông, 5T, Hầm rộng, Nhà Đẹp Ở Ngay, Full NT...
      Đường Linh Trung, Linh Trung

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!