Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 46 m2 tại Phố Bạch Mai - Cầu Dền - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 46 m2 147,83 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng hơi cũ, lô góc, ngõ thông, 3 ngủ, 46 mét vuông, gần ủy ban nhân dân Q. Hai Bà Trưng. - Xác định bán đất, chủ mới có thể sửa ở...
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 91 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 91 m2 170,33 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng cũ, 91 mét vuông, lô góc, mặt ngõ oto thông, rộng thoáng, Q. Hai Bà Trưng+ Nhà vị trí đẹp, Lô góc 2 mặt ngõ, ngõ thông các ngả, oto đi...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 110 m2 tại Đường Chu Mạnh Trinh - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 110 m2 91,82 triệu/m2
      - Gia đình chuyển công tác cần bán ngay nhà Bình Thọ, DT 110 mét vuông, 5T, hẻm xe hơi Tránh, Khu Siêu VIP ngay Vincom Thủ Đức, Full NT cao cấp .Mô...
      Đường Chu Mạnh Trinh, Bình Thọ

      Sở hữu nhà đẹp 56 m2 tại Phố Bạch Mai - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 56 m2 124,11 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng, 3 ngủ, đủ công năng, ngõ tương đối rộng, thoáng, gần hồ điều hòa, Q. Hai Bà Trưng. + Nhà nằm ngay gần 2 Hồ Võ Thị Sáu, Hồ Quỳnh,...
      Phố Bạch Mai, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà 25 m2 tại Phố Bạch Mai - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 25 m2 207,2 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, 2 ngủ, đủ công năng, sau quy hoạch ra sát Mặt phố, Q. Hai Bà Trưng, chỉ nhỉnh 5 tỉ☀️ Mô tả: Sau quy hoạch cách 1 nhà ra phố, giá trị tương lai...
      Phố Bạch Mai, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 115 m2 tại Đường Thống Nhất - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 115 m2 86,96 triệu/m2
      - Cần tiền cho con du học cần Bán nhà Bình Thọ, 115m², 5 Tầng, hẻm xe hơi 8m, Gần Vincom Thủ Đức, Chỉ 10 tỉ, Full NT cao cấp .Mô tả: TK212N12- Nhà bán nằm...
      Đường Thống Nhất, Bình Thọ

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 40 m2 152,5 triệu/m2
      Nhà 5 tầng, 6 PN, gần hồ Đền Lừ, Q. HOàng Mai, ngõ tương đối rộng thoáng, gần oto.+ Trước nhà rộng, thoáng vĩnh viễn. Cách oto vài chục mét. Gần phố đi...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 96 m2 tại Đường Thành Thái - Phước Tân - Biên Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 96 m2 19,8 triệu/m2
      Bé Vy u sầu bán nhà 1 lầu- DT đất : 96 mét vuông . dt sàn : 192m2- Full thổ cư, xây dựng tự do- pháp lí rõ ràng, sổ sẵn- cư dân hiện hữu, đường nhựa...
      Đường Thành Thái, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 38 m2, hướng Đông tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 38 m2 244,74 triệu/m2
      Không có ngoặt!Full Hệ Thống phòng cháy chữa cháy.HÀNG TUYỂN- TÒA DÒNG TIỀN VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TRONG PHÂN KHÚC- XÂY MỚI- THANG MÁY!!!8 PHÒNG FULL...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 40 m2 tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 40 m2 190 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP PHỐ DỊCH VỌNG, TẶNG NỘI THẤT TIỀN tỉ, GẦN PHỐ, ô tô ĐỖ CỬA,Ở VÀ KD CỰC THÍCH.- Vị trí mặt ngõ, ô tô cách mặt phố Dịch Vọng 15m, gần công viên Cầu...
      Đường Dịch Vọng, Dịch Vọng

      Sở hữu nhà sổ riêng 105 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Đông Hưng Thuận 42 - 12, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 105 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà - MT đường Đông Hưng Thuận 42, p. Tân Hưng Thuận, Q. 12. Tp. Sài Gòn.Thuận tiện KD buôn bán, làm văn phòng công ty...- Đường nhựa 10m, Giao thông...
      Đường Đông Hưng Thuận 42, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      siêu hiếm - miếng đất CÒN SÓT LẠI Ở PHỐ TRẦN THÁI TÔNG, NGÕ THÔNG KD, GẦN ô tô, GẦN MẶT PHỐ, GẦN CÁ trường đại học - Ở VÀ KD CỰC VƯỢNG.- Vị trí : Trung...
      Đường Trần Thái Tông, Dịch Vọng Hậu

      Sở hữu nhà đất 531 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lê Công Minh - Tân Phước - La Gi, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 531 m2 4,71 triệu/m2
      ✅Chủ cần bán ngay ngôi nhà có sổ riêng, gần biển, quy hoạch đất ở  👉DT ngang 10.8m dài 49m tổng  531m²+ Mục đích sử dụng đất: 80m² đất ở nông...
      Đường Lê Công Minh, Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán ngay nhà đẹp 212,5 m2, hướng Tây tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 212,5 m2 51,3 triệu/m2
      nhà phố KD đường ĐT 743, P. An Phú, TP Thuận AnNhà 10,9 tỉ TL - 212,5m² (ngang 5,4m). Thổ cư 77,4m². 1031sổ hồng. Hỗ trợ vay NH 70%Vị trí: MT KD sầm uất,...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2, hướng Đông tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 50 m2 54,6 triệu/m2
      bán nhanh nhà gần Chợ Bình Thành, Bình Tân.Đường trước nhà 4m rất rộng.- Tiện ích xung quanh đầy đủ cả: Chợ, công an P., trường học cấp 1.2.3, trung tâm...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 48 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 48 m2 85,42 triệu/m2
      + Anh Chính Cán bộ Sở Văn Hóa bán nhà để chuyển lên căn hộ chung cư ở cùng con, nhà nằm ở vị trí đẹp, lô góc 3 mặt thoáng, yên tĩnh, ngõ sạch sẽ, thoáng...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 40 m2 117 triệu/m2
      + Bác Ngọc Bộ Tài Chính về hưu bán nhà để chia cho các con, vị trí nhà thuộc đoạn KD sầm uất nhất phố Hoàng Mai, nhà 2 mặt thoáng vừa ở vừa KD quá tuyệt...

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      📣📣mở bán ngôi nhà 2 Tầng - Đường MT Khe Nước - Bình Kỳ - Gần Chợ Bình Kỳ👉👉Nhà 1 MT 1 mặt kiệt rất thoáng 📍📍Trục đường KD buôn bán sầm uất👉👉DT đất...
      Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!