Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.780 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Cắt lỗ 1 tỉ bán gấp nhà 3 tầng 100m2 đường Mộc Sơn 5, đường 7,5m, vỉa hè 4m khu Non NướcCần bán nhà ở đường Mộc Sơn 5, đường 7,5m, vỉa hè 4m khu Non...
      Đường Mộc Sơn 5, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà 56 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hồ Nam - Lê Chân - Hải Phòng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 56 m2 130,36 triệu/m2
      - DT: 56 mét vuông. Ngang: 4m. Đường rộng: 5m.-Hướng: Bắc (Đông tứ trạch).- Công năng: 4 PN ( toilet khép kín), 5 Vệ sinh, Phòng khách, Bếp,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hồ Nam, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Tô Hiệu - Lê Chân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 56 m2 130,36 triệu/m2
      ĐÓN TẾT với 1 Siêu Phẩm 5 tầng tô hiệuô tô vào nhà ngõ 5m DT : 56m x 5 tầng ( có thang máy ) Xây độc lập nhà để xe , p khách , 4p ngủ , 5 nhà vệ ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Lê Chân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 59 m2 123,73 triệu/m2
      Bán nhà 4.5 tầng có thang máy tại Tô Hiệu, Lê Chân, HP.DT 59  mét vuông sổ đỏ chính chủ + giấy phép xây dựng.Đường trước nhà rộng 5 m đường thông,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hồ Nam, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 60 m2 136,67 triệu/m2
      - Nhà 5 tầng thang máy phân lô Lê Hồng Phong gần Phượng Chi.- DTMB: 60m2.- Kết cấu: 4 ngủ khép kín, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, nhà để xe để...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Phân lô oto tránh - KD phố Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, 50 mét vuông, 5 tầng, MT 4.4m, giá 7.2 tỉoto 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ - NGÕ oto TRÁNH - KD ĐA HỆ SẦM UẤT...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 37 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 37 m2 262,17 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà hẻm 131 Nguyễn Thị Minh Khai P. Bến Thành Q. 1.- DT 3.7m x 12m.- Công nhận 37m2.- Kết cấu trệt - lửng - 2 lầu - sân thượng với 3 PN khép...
      Hẻm 131, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 58 m2 172,42 triệu/m2
      oto - VÀI BƯỚC RA PHỐ - Ở NGAY ĐÓN TẾT - DÂN TRÍ CAO Khu Phân Lô Quân Đội 20m ra mặt phố ( có quy hoạch mở đường sau nhà mình càng gần mặt phố)- Nhà nằm...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 152 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tô Ký - Hóc Môn, giá 8 tỷ

      8 tỷ 152 m2 52,64 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ chốt trong tuần căn biệt thự mini khu Tanimex - Hóc Môn căn hộ góc 2 mặt đường 12m. Vỉa Hè 3m- DT: 10m x 18m. Công nhận: 151m2- Nhà 1 Trệt, 2...
      Đường Tô Ký, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Đại Hành, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 48 m2 177,09 triệu/m2
      CẦN BÁN ngôi nhà phố LÊ ĐẠI HÀNH - NGAY NHÀ THI ĐẤU PHÚ THỌ - 4Mx13M - 4 TẦNG - HẺM 8M - CHỈ HƠN 8tỉ.Mô tả: Kết cấu: Nhà 4 tầng BTCT, 3 phòng ngủ,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 42 m2 209,53 triệu/m2
      - Nhà đẹp hiếm có dòng tiền to, vừa ở vừa KD Spa cực đỉnh, hoặc chuyển đổi mô hình KD khác.- Nhà vị trí trung tâm Hoàn Kiếm thông thương các ngã dễ dàng, từ...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      Chủ hà tự xây chắc chắn kiên cố, thiết kế 6 tầng, 4 ngủ, 5 nhà vệ sinh đủ công năng sử dụng. Thiết kế: 5 Tầng 1 tum,-Tầng 1:Để xe+phòng...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 94 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Trung Trực - Đà Lạt, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 94 m2 84,05 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu 94m2 MT rộng 7m. 5P ngủ, 1P khách, 1P bếp, 1 sân đậu oto, 1 sân đậu xe máy. Đường bê tông 6m bằng phẳng dễ đi view đẹp. Cách chợ Đà Lạt...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2 tại Phường Phước Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư khu TĐC sân bay Nha Trang SHR cá nhân.DT: 80 mét vuông (ngang 4m).Nhà 5 tầng gồm 10 căn hộ chung cư nội thất đầy đủ...
      Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 80 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      BÁN TOÀ chung cư 10 PHÒNG TĐC SÂN BAY NHA TRANG CÓ THANG MÁY- DT: 80 mét vuông (ngang 4m).- Nhà 5 tầng rưỡi. Gồm 10 chung cư nội thất đầy đủ đang...
      Piania City Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Đông Khê - Ngô Quyền, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 60 m2 118,34 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng cầu thang máy Lê Hồng Phong ngay Hải Quan đi vào, 7,1 tỉ.DT 60 mét vuông, 5 tầng, cầu thang máy.Công năng sử dụng: 4 PN, 4  nhà ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Tường - Lê Chân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết phố Lâm Tường đường 6m oto vào nhà.+ Tuyến 2 Tô Hiệu đẹp không đối thủ. Có thang máy.DTMB: 60m2 ngang 4m xây 5 tầng thang máy.Nhà: Xây mới...
      Đường Lâm Tường, Phường Hồ Nam, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 176 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thiện Thuật, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 176 m2 44,32 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà MT đường Nguyễn Thiện Thuật - An Hoà - Biên Hoà.DT: 7,5x24m.Đường ô tô 8m, MT KD buôn bán.Giá: 7,8 tỉ.pháp lí: sổ hồng, thổ cư...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.