Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.780 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 45 m2 168,89 triệu/m2
      - DT 4.7x9.6m - HOÀN CÔNG ĐỦ.- NHÀ 5 TẦNG - 6 phòng ngủ.- HẺM THÔNG oto ĐỔ CỬA.- KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN.- GIÁ GIẢM CÒN 7.6tỉ.
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 81 m2 92,6 triệu/m2
      🏡 Bán Nhà 5 Lầu - Hiệp Bình Chánh - TP Thủ Đức 💲Giá: 7.5 tỉ (thỏa thuận)- Ngay gigamail, khu bên sông Hiệp Bình Chánh.- Hẻm oto 4m, ra Phạm Văn...
      Đường Số 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 77 m2 tại Phường 6 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 77 m2 103,9 triệu/m2
      Mình cần bán nhà hẻm 137 Ngô Quyền, P. 6, Q. 10 :- DT đất công nhận 28,6 mét vuông, DT sàn sử dụng 77,1 mét vuông ( Ngang 3,4m dài 8,35m )- Kết...
      Phường 6, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường 24B - Bình Tân, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      #### giá mềm NHẤT KHU VỰC TÊN LỬA ####MT KHU TÊN LỬA VIP - Ở KẾT HỢP VĂN PHÒNG CÔNG TY - CHỦ TẶNG KHÁCH HẾT NỘI THẤT NHÀ. - DT 4 X 20 SỔ VUÔNG A4 . THIẾT...
      Đường 24B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Bình Thuận - Quận 7, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 80 m2 96,25 triệu/m2
      * Chính chủ hạ giá 1 tỉ , cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng , oto ngủ trong nhà , Gần ngã tư Nguyễn Thị Thập và HTP , Q. 7- Vị trí : gần phú mỹ hưng , khu chế...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 56 m2 158,93 triệu/m2
      THÔNG TIN CHUẨN 100 phần trăm. Đường trước nhà 8m cực rộng, tầm giá cực kỳ khan hiếm- DT: 60m2 (5 x 12m) - Xây dựng: 5 tầng.- Vị trí đắc địa: cách MT...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng tại Đường Tân Quý - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Bán nhà đẹp khu bàn cờ hẻm 8m P.Tân Sơn Nhì - Q.Tân Phú:- DT: 4m x 14m = 56.2m đất ở.- Hiện trạng: Nhà vừa xây 2023, phong cách hiện đại, nội thất luxury...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 85 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Thuận - Quận 7, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 85 m2 92,95 triệu/m2
      DT: ngang 4m dài 21mThiết kế nhà 3 tằng, 4 PN,Nhà mới đẹp, nội thất luxury, chỉ xách va li vô ở ngayVị trí: Hoàng Quốc Việt, Q. 7, canh khu dân cư...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 9 tỷ

      9 tỷ 64 m2 140,63 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Đường số 79 P. Tân Quy Q. 7- DT: 4x16=64m2- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng- giá: 9 tỉ- Hiện trạng: 4 PN, 5  phòng vệ sinh, nội...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 116 m2, mặt tiền 7m tại Quận Thủ Đức, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 116 m2 80,18 triệu/m2
      Bán nhà kết hợp làm căn hộ dịch vụ 5 tầng MT đường số nối Nguyễn Xiển, Long Thạnh Mỹ, Q.9.- Đường nhựa 6m.+ Trệt: PK, Bếp rộng thoáng +  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 99 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 99 m2 79,8 triệu/m2
      Nhà đẹp xây mới lại có hồ bơi trung tâm Q. 7, DT 4.5x22m giá rẻ THÔNG TIN CĂN BẢN - DT : 4.5 x 22m - Kết cấu : gồm 1 trệt 3lầu sân thượng - Công năng sử...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      b
      Liêm nhà đất nhà bè Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 66 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 66 m2 109,1 triệu/m2
      Chủ chuyển về quê, gửi bán ngôi nhà hẻm 192 đường phú thọ hòa, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.Nhà có DT 4,5m x 14m. (Nở hậu 4,8m. Kết cấu đúc 1 trệt 3 lầu sân...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chu Văn An, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 83 m2 113,26 triệu/m2
      + Nhà đang có HĐ thuê gần 20 tr/tháng, khách mua về có dòng tiền ngay. Nhà đúc kiên cố, có 5  phòng ngủ, đầy đủ công năng.+ Vị trí cực vip của Bình...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 11, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 55 m2 133,64 triệu/m2
      Do nhu cầu mở rộng KD cần bán nhà lầu 2 tầng gần Lotte mart Lê Đại Hành.- Nhà xây kiên cố 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 3 toilet có thễ xây thêm 3...
      Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m , giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 63 m2 123,81 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô - mới tinh xinh lung linh 5 tầng - vào ở đón tết ngay chỉ 7 8 tỉ.Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình.+ DT 4,2 x 15m.- Vị trí cực đẹp, hẻm ô tô...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 74 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngũ Hành Sơn - Ngũ Hành Sơn, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 74 m2 114,87 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà kiệt đang KD homestay đường rộng 9m P. Mỹ An - Ngũ Hành Sơn.Gần bãi tăm Mỹ Khê - gần các con đường lớn - Ung Văn Khiêm, Đỗ Bá...Giá: 8tỉ...
      Đường Ngũ Hành Sơn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà Phạm Khiêm ÍchĐối lưng trục đường chính Minh MạngRa bãi tắm Sơn Thuỷ chỉ vài bước chânGần resort The HyattNhà xây 4 tầng 7 phòng...
      Đường Phạm Khiêm Ích, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Huy Cận - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Chủ thiện chí bán gấp trước tết Nhà 3 tầng MT Huy Cận, Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng DT đất 142,5 mét vuông MT 5m x 27,3m DT Sàn 421,5 mét vuông ...
      Đường Huy Cận, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.