Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Bình - Biên Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 66 m2 40,91 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ nhà đất P. An Bình sổ hồng đất ở thổ dân cư cư đông kín, đường ô tô, giá còn bớt + bao hết thuế, phí, sang tên:1/ Nhà: 4.2m x 14.5m, 1...
      Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn nhà 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Xã Đông Lai - Tân Lạc, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 140 m2 17,86 triệu/m2
      Gia chủ cần tiền bán ngay, giảm 30 phần trăm so với thời điểm 2022.- Vị trí MT đẹp, đắc địa, giao thông đi lại thuận tiện.- Nhà mặt đường QL 12B...
      Đường Quốc Lộ 12B, Xã Đông Lai, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 164 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hà Lầm - Hạ Long, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 164 m2 14,03 triệu/m2
      chính chủ bán ngay:- Nhà xây kiên cố. DT đất 164  mét vuông lô góc, Đông Nam thoáng mát. Gồm 1 Phòng Khách, 2 Ngủ, 1 nhà bếp, 1 nhà vệ sinh,...
      Ngõ Bà Mít, Đường Hà Lầm, Phường Hà Trung, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Chơn Thành, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      Bán nhà c4 mặt đường Nguyễn Văn Linh đối diện khu dân cư Cát Tường . 3 PN , 3 WC , phòng khách rộng , bếp ,sân sau , sân trước rộng để xe ô tô ....
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Chơn Thành, Bình Phước

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 55 m2 tại Đường Hà Huy Tập - Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 55 m2 45,1 triệu/m2
      Nhà siêu rẻ Hà Huy Tập - Thanh Khê - Đà Nẵng.55 mét vuông - 2 tầng - Chỉ 2.48 tỉ.- Nhà mê kiên cố, mới cứng.- Cách đường chính tầm 200m.- Vị trí thông...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 0 m2
      ngôi nhà tâm huyết 103,5 mét vuông = 5 x20,7 (m), mới: Thiết kế và xây rất đẹp. Đường xe tải tránh nhau, thông mọi hướng.Giá chỉ: 2,465 tỉ, hộ trợ...
      Đường 768B, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bửu Long - Biên Hòa, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 90 m2 25,23 triệu/m2
      - căn nhà phố Khu Tái Định Cư Bửu Long Mở Rộng, Đã Có SHR,TT 500tr Nhận Nền.• DT đa dạng : 85 mét vuông 90 mét vuông 100m2• Đường Nhựa Trước...
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 64 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 64 m2 33,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà khu tái định cư đất lành Xã Vĩnh Thái.Khu đông đúc cư dân KD gì cũng đc.Đường 13m DT 64 m2.Thiết kế 1 sân để xe 1 phòng khách, 3 PN,...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng tại Đường Lê Thị Bạch Cát - 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 0 m2
      Ra hàng nhanh nhà hẻm Lê Thị Bạch Cát, P. 11, Q. 11, đối diện trường mẫu giáo P. 11- DT: 50,7m2 (3,9 x 13m)- Bán nhà hẻm đường Lê Thị Bạch Cát, P. 11, Q....
      Đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Vũ Tùng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 38 m2 68,43 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 3 PN tuyệt đẹp trung tâm Q. Bình Thạnh.- Vị trí: Vũ Tùng, P2, Bình Thạnh.- DT: 4.6 x 8.5m (CN: 38 mét vuông).- Kết cấu: Trệt lầu, 3...
      Đường Vũ Tùng, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường Thái Phiên - 8 - Quận 11, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà Thái Phiên - P. 8 - Q. 11.Hẻm 1/ oto ra vào thoải mái.- DT: 7.3x4.3m. (công nhận đủ 28.6  mét vuông).- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu gồm 2 phòng ...
      Đường Thái Phiên, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng tại Đường Hồng Bàng - 16 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 0 m2
      - DT: 44,2m2 (3,95m x 11,3m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. Nhà có 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.- Giá: 2 tỉ 070 tr- Tiện ích xung quanh gồm: Siêu...
      Đường Hồng Bàng, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 53 m2 tại Đường Cô Bắc - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 53 m2 50,76 triệu/m2
      Mô tả:+ Đường Cô Bắc - P. 1 - Phú Nhuận+ DT: 4,1M x 13M (DT 53,3m²)+ Nhà 1 Trệt - 2 Lầu - 4 PN - 3  toilet - sân thượng - logia thoáng+ giá: 2Tỷ690...
      Đường Cô Bắc, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 20 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lò Siêu - 16 - Quận 11, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 20 m2 147,5 triệu/m2
      Nhà đẹp full mới 100 phần trăm.+ HXT, Lò Siêu P. 16 - Q. 11.+ DT: 4x5 = 20 mét vuông.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng.+ Bao gồm: 3 PN,...
      Đường Lò Siêu, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 48 m2 62,09 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI ĐƯỜNG NGUYỄN CƯ TRINH,Q. 1- DT: 4m x 12m. Trệt 1 lầu: 2 PN, 3 WC. Nhà mới dọn vào ở ngay.- Hẻm 4m, khu an ninh yên tĩnh , gần chợ- trường,...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      đc: Số 133/ Phạm Văn Bạch, P. 15, Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh.Tổng DT: 68m2 (3,8m x 8,6m).Hướng chính hướng Tây Bắc, đón gió hướng Đông Nam thông...
      Số 133/, Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 32 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 32 m2 86,88 triệu/m2
      Bạn muốn ở hẻm xe máy hay ô tô?Nhà đầu Võ Văn Kiệt.Xem và cảm nhận.Hỗ trợ vay bank.free đăng tin.
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Tìm nhà Bình Thạnh liên lạc emVị trí: Nguyên Hồng, P. 11, Bình ThạnhDT: 4x15mNHÀ MỚI Ở NGAY - ô tô TỚI NHÀ TRƯỚC NHÀ RỘNG 6M - CÔNG NĂNG ĐẦY ĐỦ ĐÓN MỌI...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.