Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 150 m2 13,67 triệu/m2
      Nhà trọ ngay trường học, giáp khu công nghiệp Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương.DT: 5x30, một nhà nhỏ GD ở 3 PN, 2 toilet và 4 phòng trọ rộng (thu nhập...
      Đường NI6, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 200 m2 12,75 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi Bán Nhà 2 Tầng - 2 Mặt Kiệt Tôn Đản- Gần Chợ Hòa An- DT 100 mét vuông- Giá Nhỉnh 2 tỉ TL Bớt Lộc- Gần Chợ Hòa An, cách đường chính 70m,...
      Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 13m tại Đường 1 - Tân Uyên, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Vị trí: từ DT747 đi vào 200m2 là tới nhà, thuộc Tân Phước Khánh - Tân UyênDT: 5x14 100m2 Giá bán gấp 2ti150tr full thổ cư có sổ sẵn và NH hỗ trợ tới...
      Đường 1, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Thủ Dầu Một, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 110 m2 25 triệu/m2
      Nhà đẹp, giá rẻ, chỉ có căn này.Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm lê hồng phong phú lợi Dt 5x21tc 60m giá 2.750 . Nhà mới đẹp, giá bểSân oto 7chỗ , Nội thất cơ bản...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Lê Độ - Chính Gián - Thanh Khê, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      SIÊU HOT! NHÀ 3 TẦNG - GẦN CÔNG VIÊN 29/3 CHỈ 2.X tỉ----LÊ ĐỘ - TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG----- Sổ nở hậu tài lộc- Vị trí: đẹp, chợ Nguyễn Kim, công viên 29/3, quán...
      Đường Lê Độ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Chuẩn 17 - Thuận An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      - có tổng dt 80m thổ cư 100 phần trăm (5x16)- có kết cấu 1 lầu 1 trệt- nhà có 3 p ngủ , 2  toilet, pk , p bếp , p giặt - sân phơi , sân garage ô ...
      Đường Bình Chuẩn 17, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 192 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 192 m2 14,33 triệu/m2
      Nhà đất chính chủ Mr Trường, Xin Chào!Chuyên mua bán nhận ký gửi nhà đất chính chủ.Nhà 1 Lầu Nằm Gần Chợ Long Thượng. Đường ô tô. Hướng Tây *sổ hồng ...
      Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 100 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Nhà đất chính chủ Mr Trường, Xin Chào!Chuyên mua bán nhận ký gửi nhà đất chính chủ.Nhà 1 Lầu gần Chợ Long Thượng. Đường oto.*sổ hồng: 5x20m. sổ hồng*giá:...
      Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 70 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - Thanh Khê, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 70 m2 32,15 triệu/m2
      Bán nhà kiệt 190 Ông Ích Khiêm, đi vào 47mnhà c4, có 3 phòng trọ cho thuê 6tr/thángGần chợ Cồn, đường Lê Duẫn, ngay trung tâmGiá chỉ 2,250 tỉ (có thỏa ...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bùi Trọng Nghĩa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 62 m2 38,71 triệu/m2
      N799 Bán nhà lầu SHR thổ cư hoàn công gần uỷ ban P. Trảng Dài 2,4 tỉ - DT 6,5 x 9,6 (62 mét vuông)- Nhà gồm 1 lầu 1 trệt đúc thật. 3 PN, 1 phòng...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 78 m2 tại Đường Phạm Văn Thuận - Tân Mai - Biên Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 78 m2 37,83 triệu/m2
      Bán nhà 1T1L nhà mới , P. Tân Mai DT 78m2 , đường xe 7chỗGiá 2ty950pháp lí: SHRNhà gồm: 1PK, 3 phòng ngủ, 1bếp, 2 phòng vệ sinh giếng trời,...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Nhật Tảo - Cái Răng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 PN gần ĐH Tây Đô, cách Chợ Cái Răng 500m - sổ hồng riêng đã hoàn công.+ DT: 5m x 14m (67.5m2 ODT).+ DTSD: 126.5m2. Đã hoàn công.+ Công năng:...
      Đường Nhật Tảo, Phường Lê Bình, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ỷ La - Hà Đông, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 34 m2 85,3 triệu/m2
      🚘 MT RỘNG - THOÁNG TRƯỚC SAU 🚘✅ LÔ 2 THOÁNG 👉 GẦN ĐƯỜNG oto TRÁNH. oto PHI GẦN VÀO NHÀ . -------------------------------👉 Đơn Giản 2.9 tỉ. Nhà 4 tầng ...
      Đường Ỷ La, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12, giá 3 tỷ

      3 tỷ 38 m2 78,95 triệu/m2
      + căn nhà phố KD, hẻm rộng 8 mét.+ Tương lai là MT rộng 16 mét.+ Thích hợp vừa ở vừa KD.+ Kết cấu 2 tầng, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.+...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 120 m2 tại Phường Tân Vạn - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 120 m2 18,34 triệu/m2
      Bán 2 ngôi nhà cấp 4 cũ, gần trường học Nguyễn Văn Trỗi. Hẻm 1 xẹc đường ôtô quay đầu đc trong nhà luôn, thổ cư 100 phần trăm. Toạ lạc tại P. Tân...
      Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phan Chu Trinh - Biên Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 36 m2 55,56 triệu/m2
      Nhà lầu mới đẹp, P. Quang Vinh, gần ngã ba thành chỉ 2 tỉ.+ Nhà gần Trung tâm dạy nghề Đồng Nai, cách đường Phan Chu Trinh chỉ 100m, đường ba gác rộng...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 1 tầng, 105 m2, hướng Bắc tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 105 m2 25,72 triệu/m2
      Cần bán đất có nhà cấp bốn bìa đỏ thổ cư tại thị trấn Long Thành Đồng Nai.DT 105m2.
      Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 73 m2 tại Phường Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 73 m2 36,31 triệu/m2
      Nhà P Tam Hoà Gần GX Trinh Vương.DT: 4.2M x 17M.Đường 6M Thông Thoáng.Sổ riêng full thổ cư.Giá rẻ: 2 tỉ 650 tr.LH 0799 727 *** e Hiếu.
      Đường Dã Tượng, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.