Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quỳnh Cư - Hồng Bàng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Đường rộng hơn 4m oto vào tận nơi.DT: 65m2.MT: 4,5m nở hậu.sổ hồng chính chủ.Giá chỉ 2 tỉ.Nhà 3 tầng đang xây dựng độc lập, khung cột chắc chắn, công năng...
      Đường Quỳnh Cư, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng.

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạch Tray - Lê Chân, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 46 m2 53,92 triệu/m2
      🏡𝑺𝑰𝑬̂𝑼 𝑷𝑯𝑨̂̉𝑴 4 𝑻𝑨̂̀𝑵𝑮 𝑷𝑯𝑶̂́ 𝑳𝑨̣𝑪𝑯 𝑻𝑹𝑨𝒀 , 𝒏𝒈𝒐̃ 𝒏𝒐̂𝒏𝒈 , 2 𝒙𝒆 𝒎𝒂́𝒚 𝒄𝒉𝒊̉ 𝒄𝒂́𝒄𝒉 𝒎𝒂̣̆𝒕 đ𝒖𝒐̛̀𝒏𝒈 20𝒎2 .📍 𝑺 =...
      Phố Lạch Tray, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 41 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Đông Hải 1 - Hải An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 41 m2 63,42 triệu/m2
      Tìm đc ngôi nhà Đông Hải 1 mới đẹp 41m2, 4 tầng mà 2,6 tỉ, đường oto cách nhà 20m, hơi khó đấy ạ.1, DT 41m2 xây 4 tầng. Thiết kế 4 PN, 3 vệ sinh, phòng...
      Phố Phú Lương, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Đường Giáp Hải - Dĩnh Kế, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Thực sự rất tiếc nhưng vẫn phải quyết định bán ngôi nhà này, DT trong sổ hồng riêng 85,6m2.- Do xây để ở nên gia đình tôi chọn rất kỹ về thiết kế. Làm tỉ...
      Đường Giáp Hải, Xã Dĩnh Kế, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Phường Ninh Hải - Ninh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 200 m2 11,5 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngôi nhà cấp 4 thuộc P. Ninh Hải, TX Ninh Hoà.- DT: 200 mét vuông. Ngang 7,5m. Đất ODT.- Đường hiện trạng 2 oto né nhau.- Vị trí: Cách...
      Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Nhật Duật - Nha Trang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng hẻm Trần Nhật Duật, Phước Hoà, Nha Trang.Hẻm xe máy thông đường Trần Nhật Duật - Trần Nguyễn Hãn, cách biển chỉ 1 kilomet.DT: 40,8m2.- Ngang...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 33 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 33 m2 84,85 triệu/m2
      Khu vực an sinh xã hội đáng sống, yên tĩnh, sạch sẽ, gần ô tô, giao thông thuận lợi đi các nơi. KĐT Hoàng Mai, Ao Sào, Hồ Đền Lừ, công viên Yên Sở.Gần...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 26 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 26 m2 109,62 triệu/m2
      - Nhà ngách 3/26 Thái Hà là ngách thông, oto tránh.- Nhà 4 tầng đầy đủ công năng.+ Tầng 1: Phòng khách, để xe,  nhà vệ sinh.+ Tầng 2.3: Mỗi tầng 2...
      Phố Thái Hà, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 105 m2 19,05 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự Ngang 5m x 21m sổ riêng full thổ cư Gần Tân PhongĐường Nhựa thông KDCNgay Gần Đường Đồng Khởi và Cây Xăng 75 Quân Đội1 Sẹc nhựa...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà shr 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Xã Trung An - Mỹ Tho, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      Bán Nhà Ấp 3. Trung An. Tp Mỹ ThoNgang 4 dài 16 có chủ quyền nhà đầy đủ Nhà xây 1trệt 1lầu 3 phòng ngủ 1pk 1bếp 3tolet Thiết kế hiện đại khoáng mát...
      Đường Trần Văn Hiển, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang
      H
      Nguyễn Thị Ánh Hồng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà riêng 1 m2 tại Xã Krông Na - Buôn Đôn - Đắk Lắk, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 1 m2 2800 triệu/m2
      - Vị trí xã Krong Na (đối diện UB xã), cách trung tâm sinh hoạt cộng đồng 100m, cách trung tâm du lịch Buôn Đôn 700m.- DT: 20 x 50m (02 SHR).- Hiện trạng:...
      Xã Krông Na, Buôn Đôn, Đắk Lắk

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 10m tại Phường Bửu Long - Biên Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      Khu vip ngay Bửu Long thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng thờ.- MT đường nhựa 8m, vỉa hè cây xanh. Ngay gần công viên, viêu công viên sông Đồng Nai,...
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      Chủ hạ giá nhà thu tiền cuối năm 1 cặp ngôi nhà phố KD Hóa An.Đường ô tô thông 6m, tiện KD nhỏ hoặc văn phòng công ty.Nhà xây mới 2 lầu 1 trệt.DTSD...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 82 m2, mặt tiền 20m , giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 82 m2 35,37 triệu/m2
      Nhà lầu trung tâm Biên Hoà, P. Bửu Long, đường ô tô, sân ô tô chỉ 2 tỉ 9.+ Nhà cách đường Huỳnh Văn Nghệ đúng 30m, đường 6m ô tô vào thoải mái. khu dân ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Đồng - Cam Ranh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      - Vị trí: TDP Phú Sơn, Cam Phú, Cam Ranh.- DT: 62,4m2 ngang 4,14m (Thổ cư 100 phần trăm).- Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu, 1 PK, 3  phòng ngủ, 1...
      TDP Phú Sơn, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cam Phú, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Tân Thắng - Tân Phú, giá 2,87 tỷ

      2.87 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm Bờ Bao Tân Thắng, P Sơn Kỳ, Q Tân Phú, gần Aeon Tân Phú, Công an P Sơn Kỳ...- diện tích xây dựng 4x8,2m (32,8 mét vuông).- Công nhận...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Miếu Hai Xã - Lê Chân, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 56 m2 47,33 triệu/m2
      bán nhà miếu hai xã vị trí siêu đẹp. oto cách nhà mấy bước chân , nhà full công năng 56m x 4 tầng , 4ngủ,3 vệ sinh, phòng thờ sân phơi . Sân cổng để xe...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 70 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Thái Thị Bôi - Thanh Khê, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 70 m2 42,15 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng kiệt ô tô đường Thái Thi Bôi, Thanh Khê - Đà Nẵng.- Vị trí: Trung tâm Đà Nẵng, kiệt ô tô tránh, khu vực đầy đủ tiện, cách đường chính...
      Đường Thái Thị Bôi, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.