Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Trị Đông, giá 2 tỷ

      2 tỷ 32 m2 62,5 triệu/m2
      Bất ngờ chưa hẻm 5m, nhỉnh 2 tỉ.1/ Bình Trị Đông, P. BHHA, Bình Tân, hẻm 5m thông.- DT: 4x8m, xây 1 trệt - 1 lầu - 2pngủ - 2 phòng vệ sinh.- Nhà mới...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 1 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      CHỦ GỬI CẦN bán ngay NHÀ HẺM ÔTÔ 6m 60m-2tỷ4 Đường số 11, P. Bình Thọ, Q. Thủ Đức sổ sẵn - Có HĐ thuê 15tr/tháng. - Nhà mới rất thích hợp xuống tiền để mua...
      Đường Số 11, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 70 m2 tại Đường Phan Anh - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      - bán nhanh nhà 2 tầng kiên cố, đẹp không chê vào đâu đc, 5x14m, hẻm oto, giá chỉ 2.7 tỉ còn thỏa thuận.- Kết cấu 2 tầng bê tông cốt thép kiên cố,...
      Đường Phan Anh, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Nhân Tôn - 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 65 m2 44 triệu/m2
      BÁN NHÀ Trần Nhân Tông , F9 , Q5 -DT : 5x13 ( 65 mét vuông ) ) -Giá : 2 tỉ 860 ( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà...
      Đường Trần Nhân Tôn, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 66 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - Quận 8, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 66 m2 45,16 triệu/m2
      BÁN NHÀ Bùi Minh Trực , F6 , Q8 -DT : 5x13 ( 66 mét vuông ) -Giá : 2 tỉ 980 ( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà  phòng ...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 1 - Quận 4, giá 2,44 tỷ

      2.44 tỷ 60 m2 40,67 triệu/m2
      Chủ bán nhanh Đoàn Văn Bơ 2.44 tỉ thỏa thuận 60 mét vuông hẻm ô tô*DT 4*15m, 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh *sổ hồng sang...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 3 tỷ

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      - DT: 54 mét vuông ( 4X13,5) gồm 1 trệt 2 lầu mái BTCT rất kiên cố.---------------------- Vị trí: Hẻm nhựa đường Nguyễn Hữu Tiến, cách trường Đại ...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 62 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 1 - Quận 5, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      BÁN NHÀ Trần Bình Trọng , F1 Q5 -DT : 4x15 ( 62m2 ) -Giá : 2 tỉ 550( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà  nhà vệ sinh , 1 Phòng...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 24 m2 123,34 triệu/m2
      ! Xuân sum vầy - Đong đầy hạnh phúc !GIẢM SÂU 150 tr CHO a/c THẬT SỰ THIỆN CHÍ. bán gấp ngôi nhà 3 phòng ngủ NGAY GÒ XOÀI GIAO VỚI TÂN KỲ TÂN QUÝ +...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Lê Kha - 1 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,46 tỷ

      2.46 tỷ 60 m2 41 triệu/m2
      Chủ bán nhanh Hoàng Lê Kha 2.46 tỉ thỏa thuận 60m2 hẻm ô tô*DT 4*15m, 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh *SHR sang tên trong ngày *hẻm ...
      Đường Hoàng Lê Kha, Phường 1, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 36 m2 66,12 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt kiệt oto đậu trước nhà Nguyễn Hữu Thọ - Hoà Thuận Tây - Hải Châu.Dt 36 mét vuông ngang 4m4.nhà c4 gác lửng 2 phòng ngủ.Giá 2,38...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Đệ - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Vĩnh hòaCHỦ CÓ VIỆC CẦN ĐỂ NHANH ngôi nhà 2 TẦNG KHU HÒN XỆN VĨNH HOÀ GIÁ CHỈ 2TY8 Vị trí: Đường 5m ô tô vào tận nơi View trước nhà công viên để xe thoải...
      Đường Đệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường 2/4 - Nha Trang, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 63 m2 37,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh trước tết ngôi nhà tại khu đô thị Hoàng Phú Nha Trang.- Vị trí: khu đô thị Hoàng Phú Nha Trang, đường nhựa trước nhà hai oto...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 29 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 29 m2 79,32 triệu/m2
      Xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì vài ph ra chợ Trương Định, chợ Mơ. Gần các trường học từ Cấp 1 đến Cấp 3 và các trường đại học lớn Bách - Kinh -...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 42 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Trại Lẻ - Lê Chân, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 42 m2 66,2 triệu/m2
      🌸 BÁN NHÀ ĐẸP 4 TẰNG PHỐ TRẠI LẺ ( Bên AEON MALL ). LÊ CHÂN.----------------------------------------✅ DTMB: 42m2 ( Tây TT )✅ pháp lí : sổ hồng riêng...
      Đường Trại Lẻ, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 44 m2 56,82 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng phố Thiên Lôi gần Aeon, Vĩnh Niệm, Lê Chân giá 2,5 tỉ.Lý do lên đời cho Nhà nên cần bán ngôi nhà đang ở có lộc cho chủ mới, c sách valy đến...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cồn Dầu 2 - Cẩm Lệ, giá 2,92 tỷ

      2.92 tỷ 100 m2 29,2 triệu/m2
      * Bán nhà mê lửng đường Cồn Dầu 2 - Hoà Xuân.- Khu đông cư dân, gần chợ.- Công năng: 1p Khách, 1 bếp, 2p ngủ,  toilet.* DT: 5 x 20 = 100m2.- Hướng:...
      Đường Cồn Dầu 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà 1 tầng, 438 m2 tại Phường Đạt Hiếu - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 2 tỷ

      2 tỷ 438 m2 4,57 triệu/m2
      KDC đông đúc. Nhà kẹt tiền cần bán nhanh giá rẻ nhất nhà c4 đường Lương Thế Vinh, P. Đạt Hiếu, TX Buôn Hồ,Vị trí chiến lược phù hợp ở hoặc đầu tư:Cách...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Đạt Hiếu, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.