Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 7.476 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Long - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      🚘 Hẻm oto, xe 7 vào nhà, hẻm thông tứ tung.📍Vị trí: Trung tâm tiện ích muôn ngàn.♦️ DT: 60 mét vuông, ngang 4m, dài 15m.♦️ Xây: Trệt, lầu.♦️ 2 PN, 2...
      Đường Bình Long, Phú Thạnh
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 6,18 tỷ

      6.18 tỷ 40 m2 154,48 triệu/m2
      Bán nhà đường Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10 Q. Tân Bình, ngay căn hộ chung cư Bàu Cát.- DT: 5m x 9m, công nhận 40 mét vuông. diện tích sử dụng...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, 10

      Sở hữu nhà 40 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Dã Tượng - 10 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      - DT nhà: 3m x 13m - Hẻm rộng 8m - Cách MT đường 10m - 1 trệt 2 lầu. Nhà vừa xây vô ở liền.- 3 PN, 3  nhà vệ sinh, Có phòng ăn, phòng khách, khu ...
      Đường Dã Tượng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 56 m2 tại Phường Cát Lái - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô Ở Q. 2-3 TẦNG-ĐÃ HOÀN CÔNG-5,8 tỉ=====$$$=====0946173178/strong>( giá siêu mềm từ chính chủ)KẾT CẤU :++ DT: 4m x 14m, 3 tầng có phòng...
      Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tân Phú, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 55 m2 95,46 triệu/m2
      Cần bán nhà giá siêu mềm khu Tây Thạnh Tân Phú- Vị trí đắc địa: nhà nằm trên hẻm đường Tây Thạnh Q. Tân Phú Sài Gòn giao thông thuận tiện gần chợ trường...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Tây Thạnh
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 55 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 55 m2 95,46 triệu/m2
      ô tô ĐỔ CỬA, HẺM THÔNG, GÓC HAI MẶT THOÁNG.">✈️NHÀ 2 TẦNG HẺM ô tô ĐỔ CỬA, HẺM THÔNG, GÓC HAI MẶT THOÁNG.m² Ngang 4,6m ">55m² Ngang 4,6m x...
      Đường Tây Thạnh, Tây Thạnh
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 76 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 76 m2 82,9 triệu/m2
      Chính chủ tự xây - Ngang 5m - Lê Trọng Tấn - 5x15,5 - hẻm ô tô - 3 phòng ngủ - chủ tặng 100 phần trăm nội thất. ============================...
      Đường Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 61 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 61 m2 108,2 triệu/m2
      Hẻm 5m Thoại Ngọc Hầu - 4 tầng - 4 phòng ngủ - mới tinh như hình - 4x15,5m vuông đét - chủ bán nhanh. ============================ (Kết bạn zalo)...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phú Thạnh
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 20 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Bình Thuận - 7, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 20 m2 335 triệu/m2
      • hẻm ô tô - trải nhựa rộng 6m - Khu vực KD buôn bán sầm uất- cách MT Nguyễn Thị Thập 50m Mô tả: Ngang 3.85 Nở hậu 4m dài * Hiện Trạng: 1...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 67 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 67 m2 97,02 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Lê Trọng Tấn P Tây Thạnh Q Tân Phú- Vị trí ĐẮC ĐỊA hẻm ô tô thông thoáng gần trường học chợ tiện ích đầy đủ- DT 67 mét...
      Đường Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 67 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 67 m2 97,02 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố hẻm Lê Trọng Tấn Q. Tân Phú GIÁ RẺ- Vị trí đắc địa: Nhà nằm trên hẻm đường Lê Trọng Tấn P. Tây Thạnh Q. Tân Phú khu vực cư dân đông...
      Đường Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      + DT: 80.3 mét vuông (7.3m x 11m)+ Kết cấu: 4 tầng một 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh, phòng khách, gian bếp, nhà để xe...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 144 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 144 m2 47,23 triệu/m2
      Nhà đẹp đầy đủ công năng, tiện ở ngay.Vị trí gần chợ Thủ Đức, Kha Vạn Cân, Phạm Văn Đồng, Tô Ngọc Vân, trung tâm Vincom chỉ mất vài ph đi chuyển về sân...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 50,4000015258789 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - 7, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50,41 m2 138,89 triệu/m2
      💥Mô tả:- Vị trí: Đường Lê Văn Lương, Tân Kiểng, Q7- DT: 50.4m (4.2x12m). Kết cấu 1 Trệt, 3 lầu, 4 PN, 4  phòng vệ sinh.- Tiện ích:  🌹 Cách MT...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 41 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 41 m2 129,27 triệu/m2
      +Hiếm nhà chính chủ, hẻm ô tô 5m, cách xe tải 20m, chính chủ lâu năm, 3 tầng đúc kiêng cố , công nhận 41m² . giá chỉ nhỉnh 5 tỉ.✍️ Chủ rất nhiệt tình...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi LuỹBánBích-Độc Lập, Q.TP 4x15 mét vuông 2T gân chợ giá chỉ 6 tỉxx- Ngang 4m, dài 15m, SHR, không quy hoạch. - Nhà xây 1 trệt 2...
      Đường Lũy Bán Bích, Tân Thới Hòa
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 64 m2 tại Đường Bờ Bao Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 64 m2 100 triệu/m2
      - Nhà hẻm xe hơi Tân Phú, 1 trệt 3 lầu, HXT, 5 PN, nội thất xịn xò. - Nhà gần AEON, Tân Kỳ Tân Quý, Lê Trọng Tấn - nội thất xịn xò, Sổ vuông vắn tờ...
      Đường Tân Thắng, Sơn Kỳ
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán nhà shr 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - 12, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 70 m2 88,58 triệu/m2
      nhà tại Hà Huy Giáp, Q. 12, Tp Tp HCM là lựa chọn lý tưởng cho gia đình với đầy đủ tiện nghi và không gian sống thoải mái.- DT: 70m2- giá: 6,2 tỉ VND- Số...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.