Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 7.477 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      RA MẮT TUYỆT PHẨM ĐÓN GIÁNG SINH KHU TRUNG TÂM P16: Giá: 5.1 tỉ TL DT: 5.6 x 7m Thiết kế cực đẹp và hài hòa. Tận dụng tối đa không gian sử dụng thông minh....
      Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m , giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 56 m2 106,97 triệu/m2
      bán nhanh hẻm oto tránh - khu vip Nguyễn Kiệm, P3, Gò Vấp - chủ tặng hết nội thất xịn sò.56m2 x 4 tầng chỉ 5 tỉ 990.+ Nhà 4 tầng đúc BTCT có 3 phòng ...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 20m tại Đường Phạm Thế Hiển, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      Bán nhà phố khu dân cư Him Lam P. 7 Q. 8. Nhà vuông vắn, xây kiên cố, gần chợ, sát căn hộ chung cư DT đất: 90 mét vuông (5m x 18m); DTSD: 204m2...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 73 m2 tại Đường Tân Thuận Tây - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 5 tỷ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP TÂN THUẬN TÂY NGAY KHU CHẾ XUẤT 73M GIÁ SIÊU RẺ 4 tỉ 999 DT:5.5*13.3Nhà 1 trệt một lầu. Sân để xe. Phòng khách. 4  phòng ngủ. 2...
      Đường Tân Thuận Tây, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Làng Tăng Phú - Quận 9, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      267TNPA: bán nhanh NHÀ ĐƯỜNG LÀNG TĂNG PHÚ- Tăng Nhơn Phú A. 56,9 mét vuông.*Đường trước nhà rộng để xe oto đc, rộng 7m. *Nhà 1 trệt 3 lầu 1 lửng,...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 64 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi khu Bàu Cát sát chợ Tân Bình, giáp Q.10. + 4x16 - BTCT 6 phòng 6 buồng tắm đủ + Hẻm rất sạch, không va vấp, ô tô đậu cửa. + Nhà gần...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 39 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 39 m2 141,03 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ngay trung tâm Phú Nhuận, khu nội bộ, dân trí an ninh nhỉnh 5tỉ.- Vị trí: Nhà nằm đường Thích Quảng Đức trung tâm P. 5 Phú Nhuận, thuận tiện...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Bình Thạnh - giáp Q. 1 70.1m2 dòng tiền 20tr/tháng. Giá chỉ 90tr/m2.- Ngay trung tâm Bình Thạnh.DT 70,1m2. Ngang rộng rãi hơn 4m. Có sân để xe máy.1 trệt 1...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Thụy Huỳnh Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 35 m2 174,29 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 1 trục thẳng sát MT Lạc Long Quân Q. 11 xây 4 tầng BTCT giá 6 tỉ 100Bán nhà Q. 11 sát Q10 xây 4 tầng BTCT gồm 3 PN, 2  nhà vệ ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay ngôi nhà đẹp lung linh, khu dân trí cao, lịch sự, an ninh, văn minh, sạch sẽ.Khu Cách mạng Tháng 8 , Q. Tân Bình , Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 56 m2 92,86 triệu/m2
      Bán nhà hẻm thông thoáng đường số 37, P. Tân Kiểng, Q. 7 DT: 4m x 14m nở hậu 4.2 m Công nhận: 56 mét vuông Kết cấu: 2 tầng, 2 phòng ngủ,...
      Đường Số 37, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường 33 - Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT đường số 33, P. Tân Kiểng, Q. 7 DT: 4,2m x 12m Công nhận: 49,7m2 Kết cấu: 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2WC Vị trí: đẹp gần MT Mai Văn Vĩnh và...
      Đường 33, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 45 m2 154,45 triệu/m2
      - DT: 4,5x10m.- Nhà 5 tầng bê tông cốt thép, 5 PN, sân thượng.- Hẻm oto.- Nhà thực tế đẹp hơn hình, tặng nội thất sang trọng.- Vị trí nhà đắc địa, khu hiếm...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 66 m2 tại Đường 11 - Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 66 m2 103,04 triệu/m2
      Bình Thọ Thủ Đức, gần Vincom Võ Văn Ngân- DT: 66m2+giá: 6.8 tỉ Ưu điểm: căn hộ góc thoáng 2 MT đường lớn oto thoải mái, nhà mới đẹp** MÔ TẢ CHI TIẾT: HẺM...
      Đường 11, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 70 m2 tại Phường Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 70 m2 81,43 triệu/m2
      - Nhà DT 70m2 ngang 5m hiếm có.- Xây 4 tẩng BTCT rất chắc chắn.- 1 trệt 1 lửng1 lầu, sân thượng bao gồm 4 PN, 1 phòng làm việc, 1 phòng thờ bếp..- call ...
      Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 41 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Quận 10, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 41 m2 124,4 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP, GIÁ SIÊU HẤP DẪN CHÍNH CHỦ Đ.CMT8, P15, Q10GIÁ: 5 tỉ 1 ( thỏa thuận) Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu. SHR. Công chứng sang tên ngayDTSD...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      4 TẦNG HIỆP BÌNH CHÁNH- hẻm ô tô 7M - 6.x tỉ-- DT: 62 mét vuông ( 4x 15.5m), Thủ Đức.-- 4 PN, 5  phòng vệ sinh, phòng thờ, sân thượng trước...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 56 m2 tại Phường 8 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 56 m2 110,72 triệu/m2
      nhà phố KD BUÔN BÁN NGUYỄN HỮU HÀO Q4 - GẦN ngã tư HOÀNG DIỆU - CHỈ NHỈNH 6 tỉ Mô Tả: - KDC SHR NH hỗ trợ - Hiếm có khó tiềm nhà phố để KD buôn bán cực...
      Phường 8, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.