Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 7.477 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà đẹp 1 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Bình - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 107 m2 60,75 triệu/m2
      Mô tả - PBH019.+ DT 107m2 ngang 5m nở hậu 10m dài15m.+ giấy phép xây dựng 3 tầng, hiện 2 phòng ngủ 1vs đang cho thuê 6tr tháng.+ Đường số 14 rộng...
      Đường Số 14, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 79 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 79 m2 82,28 triệu/m2
      Chủ kẹt cần bán nhanh nhà hẻm 5m Phan Huy Ích, P. 14, Gò Vấp.- Dt: 5x18m, sổ CN 79 mét vuông, diện tích sử dụng 200 mét vuông.- Kc: Trệt 2...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Biểu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 43 m2 158,14 triệu/m2
      + Bán nhà 43m2 - Nguyễn Biểu - P2Q5 - 5 tầng - 6.8 tỉ.+ Vị trí: Đẹp, gần đường, nằm gần ngã 4 Nguyễn Văn Cừ và Trần Hưng Đạo Q1, nằm gần đại học SG, đại ...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 54 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 54 m2 92,6 triệu/m2
      bán ngay nhà 4 tầng, 5 tỉ nhỉnh đường Vườn Lài, Q. Tân Phú.- 4 tầng BTCT sân thượng phía sau, mỗi tầng đều có bạn công phía trước hóng mát.- Hẻm trước nhà...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 3, giá 6 tỷ

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà gần công viên Lê Thị Riêng với đầy đủ tiện ích xung quanh.Hẻm xe ba gác thông cách vài căn ra MT đường Cách Mạng Tháng tám,Chỉ một sẹc,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 55 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 55 m2 94,55 triệu/m2
      - SIÊU PHẨM HIỆP BÌNH CHÁNH .TP THỦ ĐỨC.DT :55M(4.1 X 13.5) nhỉnh 5tỷ- Nhà thiết kế 3 tầng, công năng sử dụng 3 phòng ngủ.hoàn công đầy đủ.- Tiện ích...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 46 m2 145,66 triệu/m2
      Ngay Emart Phan Văn Trị - sát MT. Nhà 4 tầng, 46 mét vuông, hẻm ô tô 5m vào nhà. Chủ thiện chí bán, thỏa thuận tốt cho khách thiện chí. - Thiết kế...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 60 m2 97,5 triệu/m2
      - ngay gò xoài, mã lò, Lê văn quới, canh eon cách 1km👉🏻 DT 4x14, đầy đủ nội thất - khu vực an ninh, gân trường học bình Long, Trần quốc toản, phù...
      Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 45 m2 114,45 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - PHÚ NHUẬN GIÁP Q. 1, Q. 3 SIÊU TIỆN ÍCH XUNG QUANH - 45 mét vuông - NHÀ 2 TẦNG HOÀN CÔNG ĐỦ - NỞ HẬU - HẺM THÔNG - DÒNG TIỀN 13TR ...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 58 m2 tại Đường Phong Phú - Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Anh Hùng cần vốn làm ăn cần bán nhà hẻm ô tô đường Đình Phong Phú, Tăng Nhơn Phú B, KDC hiện hữu, phong thuỷ cực tốt, khu hiếm nhà bán, an ninh đảm ...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 68 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 68 m2 94,12 triệu/m2
      MT đường - ngay vòng xoay Phú Hữu - 4x17m, 4 tầng hoàn công đủ - chỉ nhỉnh 6 tỉ.- DT vuông đẹp 4x17m. pháp lí rõ ràng. Hoàn công sắc nét.- Kết cấu 1 trệt 3...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 24 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 3, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 24 m2 258,34 triệu/m2
      Mặt bằng KD Nguyễn Thị Minh Khai, Q3, ngang 8m, giá 6,2 tỉ- Vị trí: Nguyễn Thị Minh Khai giao Cao Thắng, Q. 3 - DT: MT 7,8m x 3,1 m x 2 tầng (24m2) - Giá:...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 96 m2 72,92 triệu/m2
      Mô tả:+ DT 96 mét vuông, ngang 4,9x19,5m.+ 1 trệt 2 lầu.+ Vị trí hẻm đẹp thoáng xe tải 6m, sát MT đường, phù hợp ở hoặc kết hợp mở VP công ty.+ Kết...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 88 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Hồ Văn Long - Bình Tân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 88 m2 79,55 triệu/m2
      Bán nhà Tân Tạo Bình Tân MT đường.- Vị trí ngay măt tiền đường Hồ Văn Long Q. Bình Tân.- Nhà vừa xây chắc chắn kiên cố bê tông cốt thép 100 phần ...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hiệp Bình, giá 5,98 tỷ

      5.99 tỷ 57 m2 105 triệu/m2
      Hàng còn sót lại, ngộp bank 3.5 tỉ.Thông số đẹp: 4 x 14m, 1 trệt 2 lầu, 4 PN, hoàn công chuẩn chỉnh, công chứng sang tên ngay.Vị trí khá đẹp, sát bên chợ...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      )
      Nguyễn Thụy Thanh Trúc ( Chuyên Săn Nhà Ngộp ) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 4 - Quận 12, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm tuyệt đẹp đón tết, gần ngã 4 Ga, Thạnh Lộc, Q12.Bán ngôi nhà phố xây mới khu đồng bộ cao cấp, vị trí đắc địa 1/ đường Thạnh Lộc 41, cách Hà Huy...
      Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 595m , giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 150 m2 37,67 triệu/m2
      đc: Nhà bán Nguyễn Ảnh Thủ, P. Hiệp Thành, Q12.Gần mặt đường Nguyễn Ảnh Thủ (cách ~ 100m).Gần các tiện ích như trung tâm tiếng Anh, trường học cấp 1, 2, 3,...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      * DT 80m²(4x20), nhà 3 tầng.* Nhà 2 mặt hẻm, Hẻm trước 10m, ra đường Âu Cơ 20m, đối diện chợ Bà Quẹo. Hẻm sau 3m.* Đất cư dân hiện hữu, dân trí cao, tiện...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.