Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 7.477 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      * Bán nhà cư xá NH - Lâm Văn Bền - Q7, 60m2 x 3 tầng BTCT - nhà mới ở liền - khu vực hiếm nhà bán.* Chỉ 5 tỉ hơn.liên hệ ngay: 0938 280 *** a Đang xem...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phước Long B - Quận 9, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Mô tả:- Thông số 4x25 sổ vuông đẹp hẻm xe hơi 6m.- Cách trục xa lộ Thủ đô Hà Nội và đỗ xuân hợp rất gần thuận lợi di chuyển về trung tâm.- Khu vực tập...
      Đường Số 339, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tên Lửa, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 72 m2 91,67 triệu/m2
      - Nhà 5 tầng 1 trệt 1 lửng 2 lầu 1 sân thượng xây kiên cố chắc chắn, chỉ việc xách vali vào ở. Anh tặng toàn bộ nội thất luxury.- DT khủng 72 mét ...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 25 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 25 m2 212 triệu/m2
      + Vị trí nhà sát vách Q. 10, Q. 03. Kế bên khu vip Bắc Hải - Sư Vạn Hạnh, gần chợ Ông Địa, gần trường Đại học Bách Khoa, tiện ích xung quanh đầy đủ.+...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 25 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 25 m2 212 triệu/m2
      Nhà đẹp Thiên Phước thiết kế tinh tế bởi không gian đep - nội thất xinh xắn - dân trí tốt - hẻm xe tải - nhỉnh 5 tỉ.Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 44 m2 125 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm xe hơi, Lạc Long Quân, Tân Bình, trệt 2 lầu, 4x11m, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần chợ vải Tân Bình, BV Thống Nhất, căn hộ chung cư Bàu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 90 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 90 m2 72,12 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ có thể cải tạo thành 6 phòng ngủ.+ DT chuẩn 5x18m - vuông vắn không lộ giới - hoàn công đủ.+ Hẻm oto 6m,...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 32m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Đặc điểm: Đã có sổ hoàn công - đường nhựa Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức.* Chỉ còn một căn giảm từ 7 tỉ - 6 tỉ 5.Quý a/c có nhu cầu mua ở thật liên hệ ngay em...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Thắng Lợi Bán Nhà Phố Đẹp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà 72 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 72 m2 82,64 triệu/m2
      Giảm 540 tr còn 5 tỉ 950.Hoa hồng 1 phần trăm tr nhận đủ.MT KD số 83A Liên Khu 8 - 9, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân.DT: 4 x 16 (Thực tế 4 x 18) Trệt...
      Số 83A, Đường Liên khu 8-9, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 3, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm MT trải nhựa 12m, hẻm sau 3m, 4 tầng Q3 giáp Q. 10 nhỉnh 6 tỉ.+ 4 tầng BTCT 3 phòng ngủ, 3 toilet - Ở hoặc mở VPcông ty rất tốt - Đang...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      - DT: 4m x 15m, công năng tối ưu, kết cấu chắc chắn với 4 tầng (trệt, 2 lầu, sân thượng). Nhà mới đẹp, dọn vô ở ngay.- Vị trí đắc địa, gần căn hộ chung ...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 40 m2 167,5 triệu/m2
      + Hẻm 274 Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3.+ DT: 40m2 4x10m.+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng - 2  phòng ngủ lớn có logia thoáng mát  phòng vệ sinh...
      Hẻm 274, Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng tại Đường 6 - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 0 m2
      * Bán nhà 2MT hẻm ô tô, Đường số 6, P. Linh Tây.* KDC hiện hữu.* Nhà 1 trệt 1 lầu, Gồm PK, bếp, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia, sân để...
      Đường 6, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bình Quới, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Mô tả: (đc PP Quân).+ DT: 3.8x16m2.+ vừa xây xong đc 1 năm, View Landmark 81.+ Nhà 1 trệt 3 lầu với 6 phòng ngủ, phòng khách, bếp, sân để xe,... Chủ...
      Đường Bình Quới, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      * Bán nhà hẻm xe hơi Đường Kha Vạn Cân, P. Linh Tây.* Nhà 1 trệt, 1 lầu gồm 3 phòng ngủ, 1PK, 1 Bếp lớn + Sân Phơi đồ bên hông, 3 toilet. Nhà 2...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Phú Hữu - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      * Vị trí tiện lợi:- Hẻm 8m khu phân lô Nguyễn Duy Trinh, gần vòng xoay Phú Hữu.- Di chuyển thuận tiện, 300m ra Nguyễn Duy Trinh vòng xoay Phú Hữu.* Kết cấu...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 57 m2 tại Đường Trần Thị Hè - Hiệp Thành - Quận 12, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 57 m2 100 triệu/m2
      nhà mặt tiền hẻm trải nhựa 6m thông, đường Trần Thị Hè, P. Hiệp Thành, Q. 12.giá: 5 tỉ 700 tr / một căn. Giá còn thỏa thuận.DT: 4,05m x 14,1m. DTCN...
      Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường 11 - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      * Nhà 1 trệt 2 lầu 4 PN có logia, 5 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp ăn, sân phơi.* DT công nhận: 65.1 mét vuông.* pháp lí chuẩn chỉnh.Giá: 6.8...
      Đường 11, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.