Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 80 m2 tại Đường Thành Thái - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp Thành Thái, P15, Q10Khu sầm uất với đa dạng ngành nghề.Gần Chợ, BV Nhi Đồng - 115, ...Bán kính 500m đầy đủ chợ, trường các cấp 1 2 3, NH...
      Đường Thành Thái, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 62 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4.39 tỷ

      4.39 tỷ 62 m2 70,81 triệu/m2
      + Nhà đẹp 1 trệt 2 lầu sân thượng chủ xây ở chắc chắn đúc BTCT, có 3 phòng ngủ 3 toilet, có sân để xe thoải mái.+ Hẻm sạch sẽ, an ninh, sát hẻm...
      Đường Số 5, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 55 m2, hướng Tây tại Đường Tô Ngọc Vân - 15 - Gò Vấp, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 55 m2 57,82 triệu/m2
      💥Bán nhà hẻm ô tô ,Tô ngọc Vân ,Q Gò Vấp 5️⃣5️⃣m² -Giá 3️⃣.1️⃣8️⃣ tỉ .🙀ĐC : Tô Ngọc Vân , P 15 ,Q Gò Vấp .🙀DT : Công nhận 55m² ( 4m X 13,8m ) ,2...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 32,2000007629395 m2 tại Đường Cư Xá Phú Lâm A - 12 - 6, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32,21 m2 139,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà bìa góc hẻm ô tô thông >Vị Trí : Đường Cư Xá Phú Lâm A P12 Q6 >DT : 3.2x11m >DT đất:...
      Đường Cư Xá Phú Lâm A, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 55 m2, hướng Nam tại Đường Thích Quảng Đức - 3 - Phú Nhuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Cần bán gấp ngôi nhà Thích Quảng Đức - Phú NhuậnDT: 55 mét vuông ( 5×11)Nhà thiết kế cực chill & thoáng gồm Phòng Khách, 3  phòng ngủ (...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 3, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Hẻm Bagac Phạm Thế Hiển, ngang 4m, 2 tầng, vị trí thoáng mát thông tứ tung

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      Hẻm Bagac Phạm Thế Hiển, ngang 4m, 2 tầng, vị trí thoáng mát thông tứ tung+Kết cấu 2 tầng, 1 trệt, 1 lửng, 2 phòng, 1 vệ sinh.+Hẻm bagac thông tứ tung, chợ,...
      Đường Đường Phạm Thế Hiển, Phường Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 70 m2 tại Phường Trường Thạnh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Bán Nhà, ô tô Đỗ Cửa, 3 Tầng, 70 mét vuông, 3 phòng ngủ, Lò Lu, Q. 9. Giá nhỉnh 4 tỉ💥 Mô tả: + Vị trí: hẻm xe hơi đướng số 1 Lò...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 45 m2 tại Đường Nguyễn Duy - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 45 m2 105,56 triệu/m2
      -Chính chủ kẹt quá cần bán ngay nhà 3 lầu,Nguyễn Duy,BThanh -DT:45m -5 phòng ngủ,3WC -hẻm xe hơi:4.5m -Nằm gần trường học,BV,ủy...
      Đường Nguyễn Duy, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 86 m2 tại Phường Trường Thạnh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 86 m2 58,14 triệu/m2
      Bán nhà, hẻm ô tô Tránh Nhau, 86 mét vuông, Lò Lu, Q. 9. Giá chỉ 5.2 tỉ Mô tả: 📍 Vị trí: hẻm ô tô tránh nhau, đậu đỗ, quay đầu thoải...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường 1 - Long Bình - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 65 m2 61,39 triệu/m2
      BÁN NHÀ SẠCH ĐẸP CHẤT LƯỢNG CAO 1 TRỆT 2 LẦU SÂN THƯỢNG TRẢ TRƯỚC 1 tỉ 2 (HỖ TRỢ BANK)DT 65m² DT SÀN 169,1m² GIÁ 3,99 tỉđc: HẺM 990 ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ TƯ, P....
      Đường 1, Long Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 75 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 75 m2 58,67 triệu/m2
      + Bán nhà HXT đậu cửa, gần Aeon Tân Phú, vị trí đầy đủ tiện ích xung quanh.+ DT : 5x15. Kết cấu : 2 tầng, BTCT, 3 phòng ngủ. Nhà còn mới vô ở ngay.+...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 60 m2 83,17 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 1 lửng 1 lầu BTCT, 3 phòng ngủ, sân xe, bancol rộng thoáng.+ DT : 60 m² ( 4*15 m)+ Hẻm nhựa sạch sẽ, gần MT đường.+ Toạ lạc ngay Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 0 m2
      - DT: 64,5 mét vuông (4m x 10m).- Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu. Nhà hiện tại có 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá: 3 tỉ 780 tr- Nhà hiện...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 98 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 98 m2 30,62 triệu/m2
      Bán nhà đường Số 8 Linh Xuân Thủ Đức 98 mét vuông_7x14m chỉ 3 tỉ tặng nhà cấp 4 ở ngay.Hạ tiếp tục 500tr - 3 tỉ tl tìm đâu ra.Giá rẻ bất ngờ _ Linh...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 65 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 65 m2 74,62 triệu/m2
      oto đậu cửa nhà 65 mét vuông, 4 phòng ngủ, 800m ra Lotte Mart, Citiland chỉ 4.85tỉ TL.Nhà gần căn hộ chung cư Gia Phát với DT rộng, vị trí...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 30 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 30 m2 123 triệu/m2
      - Ngay trung tâm City Land, uỷ ban Q. Gò Vấp, Vincom, sân bay Tân Sơn Nhất...- Giá 3 tỉ 69 còn bớt.- Vị trí đường Phan Văn Trị P. 10 Q. Gò Vấp HCM.+ DT: 5m...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 40 m2 tại Đường 17 - Hiệp Thành - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 40 m2 83,75 triệu/m2
      🇻🇳 Hiệp Thành - Hẻm oto 1 Trục HT17 - 1 lầu Kiên Cố - Chỉ 3.35 tỉ.🇻🇳 4 x 10 xây 1 lầuGia: 3.35 tỉ Hiệp Thành Q. 12 Mô tả:+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố...
      Đường 17, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 36 m2 tại Đường Trịnh Đình Trọng - Phú Trung - Tân Phú, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 36 m2 95,84 triệu/m2
      Nhà bán Trịnh Đình Trọng.DT: 3 x 13m, trệt 2 lầu + sân thượng, 4 phòng ngủ, hem ô tô 5 thông, chủ bao đổ sổ mới.Giá 3 tỉ 450 TL.call ngay: 0909 160...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.