Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng 101 m2 tại Đường Thạnh Xuân 33 - Thạnh Xuân - 12, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 101 m2 45,05 triệu/m2
      Bán nhà phố Trường mầm non Mai Vàng TX33Nhà đầy đủ nội thất xịn xò, tặng lại toàn bộNhà đẹp xây trên DT khủng 4.2m x 24m tổng 101m² thổ cư 90m²Gồm sân...
      Đường Thạnh Xuân 33, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 36 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      -Chính chủ bán nhanh nhà 2lau ngay Hoàng Hoa Thám,Bình Thạnh -DT:36m -Hẻm sạch sẽ,an ninh gần chợ cây quéo -Nhà sạch se, có nội thất đầy ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 24 m2, hướng Bắc tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 3 tỷ

      3 tỷ 24 m2 125 triệu/m2
      😍Nhà xinh Quang Trung, P11, Q Gò Vấp -Giá 3️⃣ tỉ .🌴chính chủ tặng lại nôi thất .🌴DT : 24m² ( 3m X 8 ) nở hậu 3,8m , 2 phòng ngủ .🌴Khu vực yên tĩnh...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 37 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 37 m2 135,14 triệu/m2
      - Vị trí: Nguyễn Kiệm, P. 3, Gò Vấp- DT: 37m² (3.7 x 11), 2 tầng, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh - Nhà mới vô ở ngay- Giá: 5 tỉ- HXT - Vài chục...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 95 m2 tại Đường Bùi Văn Ngữ - Hiệp Thành - 12, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 95 m2 50,43 triệu/m2
      Nhà Bùi Văn Ngữ Hiệp Thành Q. 12 95m² 3 Tầng Hẻm 6m Chỉ 4 tỉ 790.Mô tả: + DT: 95m², 4mX25m, Chỉ 4 tỉ 790 Bớt lộc.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,.4  phòng ...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Hiệp Thành

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Đình Thám - Tân Quý - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 1 lầu kiên cố, 3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ dưới đất, trên lầu chủ để thông suốt có thể ngăn ra 2  phòng ngủ), khu vực an...
      Đường Lê Đình Thám, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng, 113 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hiệp Thành 2 - Hiệp Thành - 12, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 113 m2 33,63 triệu/m2
      Cần bán nhà Hiệp Thành 2, Hiệp Thành, Q. 12. 2/ ngắn HL 80B.DT 5x23m, công nhận 113m2, full thổ cư.Hiện trạng nhà c4 và 2 phòng trọ đg cho thuê, xây dựng...
      Đường Hiệp Thành 2, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      Nhà 2 tầng -2  phòng ngủ - hẻm xe tải cách 50m - S 55m2Âu Cơ - P.Tân Sơn Nhì Q.Tân phúSổ đẹp công chứng ngayKhông quy hoạch Hoàn côngGiá 4,3tỉ...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Em Sương Nhà KV Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 40 m2 86,25 triệu/m2
      Bình tân - Lê Văn Quới - 3 tỉ 450.Đ/c: 305// Lê Văn Quới.DT: 4 x 10m, nở hậu may mắn.Kết cấu: Gồm 1 trệt, 1 lầu suốt có 2 phòng vệ sinh (hỗ trợ ngăn...
      Hẻm 305, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Phú, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: Bán nhà hẻm thông 10m Lý Thánh Tông, vị trí rất đẹp có thể buôn bán KD nhỏ. Nối Tô Hiệu, Lũy Bán Bích, Hòa Bình, giao thông thuận...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Nguyễn Văn Quá - 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 93 m2 49,47 triệu/m2
      Bán nhà - hẻm đường Nguyễn Văn Quá, Q. 12.Gần chợ Tân Hưng, giáo xứ Chợ Cầu.Kết Cấu: nhà c4 + Lửng Đúc BTC.- Thuận tiện ở, cho thuê hoặc làm kho xưởng.-...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 31 - 12, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 56 m2 64,11 triệu/m2
      Chủ gửi.giá: 3 tỉ 590 tr. Bớt lộc.Nhà 1 sẹc đường Thạnh Lộc 31. Q. 12. Gần ngã 4 Ga, chợ Cầu Đồng, ngã 4 Vườn Lài.DT: 4m x 14m. Xây dựng 1 Trệt 1 Lầu gồm...
      Đường Thạnh Lộc 31, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
      M
      Hoàng Chiều Bất Động Sản Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 38 m2 tại Đường Mễ Cốc - 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 38 m2 84,22 triệu/m2
      - Nhà sổ hồng 38m2 đường Mễ Cốc P15 Q8 giá cực tốt.+ KDC hiện hữu, cách chợ 200m, gần nhiều trường học và nhiều tiện ích, hẻm 3m.+ DT: 3m x 12,6m.+ DT hoàn...
      Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng tại Đường Phạm Thế Hiển - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Nhà chính chủ Phạm Thế Hiển P5 Q8.- DT: 3,2m x 10,5m.- DT đất 36,9m2 đất.- Nhà 1 trệt, 2 lầu đúc thật kiên cố, 4 PN, 3  phòng vệ sinh, nhà thông...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 50 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 50 m2 71 triệu/m2
      Bán nhà c4 P. Phước Long B, TP Thủ Đức.Ngay sát bên trường CĐ Công Thương đi chỉ vài bước chân.nhà c4, 1 phòng ngủ. 1 phòng vệ sinh, hiện...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường Nguyễn Du - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà hẻm xe ba gác, đường Nguyễn Du, P7, Gò Vấp.Dt đất 49,5m2 (1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh).- Nhà khu an ninh, yên tĩnh,...
      Đường Nguyễn Du, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tư Toàn - Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Bùi Tư Toàn, P. An Lạc, Q. Bình Tân.+ + DT: 4x10m, vuông vắn.+ + Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2  toilet.ô tô ngủ trong...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường B2 - Tân Phú, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      Hàng giá siêu mềm.Tân phú, hẻm 1/ đường B3. P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. Hẻm 4m.Giá 3,9 tỉ còn bớt ít lộc.Nhà DT 4m x 8,5m, 36 mét vuông.Kết cấu Đúc 1...
      Đường B2, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.