Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 41 m2 92,69 triệu/m2
      Nhà đẹp 4.1x10m, Phạm Văn Chiêu P14 Gò Vấp, 3 tầng, 2 phòng ngủ 2 toilet, chỉ 3.8tỉ TL.- DT 4.1 x 10m, trệt 1 lửng 1 lầu, 2 phòng ngủ,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phường Linh Tây - Thủ Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 56 m2 80,36 triệu/m2
      chính chủ thiện chí và rất hợp tác vì cần bán chia thừa kế - cho con ở riêng vì quá báo.Hoàn cảnh chính chủ: 2 vợ chồng lớn tuổi không có thu nhập, nuôi con...
      Đường Số 4, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 44 m2 90,69 triệu/m2
      Vị trí: Lê Văn Thọ - P16 - Gò Vấp - TP.HCM.Hướng.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.Gồm sân để xe, phòng khách, gian bếp, 4 PN 3 tolet, phòng thờ, phòng giặt.Đường: 4m...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Giáp - 12, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 64 m2 55,47 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay, giảm giá 300tr.Giá chỉ còn 3,55 tỉ (chỉ bán trong vòng 10 ngày).Cần bán nhà 1 sẹc Hà Huy Giáp, ngã 4 ga, ô tô đậu trước cửa.DT: 4x16m...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - 12, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 56 m2 58,58 triệu/m2
      - Bán nhà Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P. Hiệp Thành, Q. 12.- DT: 4x14m.- Giá chỉ 3ty280 TL.- L/H SDT hoặc zalo để đc tư vấn và xem nhà.- Thiết kế Trệt + 3Lầu. Gồm...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 38 m2 104,74 triệu/m2
      MS: B822 (Tòng).DT: (6x8m). vuông vắn. CN 38 mét vuông.Hiện trạng: 1 lầu, thiết kế 3 phòng, 2 WC, nhà đẹp hiện đại, thiết kế sang trọng.Nhà trống sổ ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - 7, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      nhà mặt tiền tại Q. 7, đẹp như hoa hậu, hãy sở hữu ngay ngày hôm nay, không có căn thứ 2.Vị trí hoàn hảo: Tọa lạc trên đường - Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Mỹ,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 70 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      Đường Bạch Đằng 70m2 giá nhỉnh 4 tỉ Q. Bình Thạnh.Mô tả:- nhà c4 mua tiện xây chung cư dịch vụ cho thuê thu nhập cao.- Vị trí: Nằm gần trường cấp 1,2,3,...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Lược - Bình Tân, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 46 m2 97,61 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 1/ đường Chiến Lược, Q. Bình Tân. Hẻm 6m xe tải.Nhà 3 tầng, sân thượng, DT: 4mx11,5m, tổng DT sàn 130m2. Nhà xây kiên cố.Vị trí nhà: Gần chợ...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 32 m2, mặt tiền 2m tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 32 m2 117,19 triệu/m2
      - Nhà công nhận đủ vuông vắn, sổ hồng riêng.- Nhà ở tại KDC đông, hàng xóm rất hoà đồng, không mồ mả nào gần đó, 2ph sát bên là trường cấp 1 An Hội và...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      + DT lớn 5.7 x 16m, 3 tầng.+ Đường oto vào tận cửa, để trong nhà điều đc.+ Khu vực phân lô yên tĩnh, thoáng mát, dân trí cao, xây dựng đồng điều.+ pháp lí...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      - Bán nhà gấp đường Lê Văn Quới, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.- Giá: 3 tỉ 999 còn tl.- DT: 4x10m kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, nhà vào ở liền. Hẻm 5m rộng rãi.,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đinh Tiên Hoàng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 54 m2 90,75 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 54m2 đường Đinh Tiên Hoàng, P. 1 Bình Thạnh - hẻm oto giá 4.9 tỉ.+ DT: 54m2 (công nhận đủ).+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ -...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng tại Phường 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 0 m2
      Hàng thơm - DT khủng - giá siêu mềm - chính thức lên sóng mn ơi!Bán nhà hẻm xe hơi thông 1 sẹc P. 13 Gò Vấp.+ DT: Ngang 10m, sâu 5,5m (Sổ cn...
      Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thị Cờ - 12, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 63 m2 61,12 triệu/m2
      ngôi nhà phố 1/ Trần Thị Cờ, P. Thới An, Q. 12.DT: 4m x 17m, công nhận 63m2.Xây dựng 1 trệt 2 lầu gồm 4 phòng ngủ, 4 toilet, có giếng trời mát...
      Đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Cửu Vân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 33 m2 151,52 triệu/m2
      Mô tả: (đc Lâm Vũ).* DT: 3.4x9.8.Đường trước nhà: 2m. Cách HXT 40m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh. Có sân để...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, hướng Đông tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 0 m2
      Bán nhà Âu Dương Lân cách HXT 30m hẻm trước nhà 3.5m.4.68 tỉ.- DT 4m nở hậu 4.1m dài 12m 48.3 mét vuông đất.- Kết cấu lửng 1 lầu đúc thật kiên cố 3...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Thị Hè - Hiệp Thành - 12, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 52 m2 62,5 triệu/m2
      nhà c4, hẻm 5m yên tĩnh 4x13.5m. Cách đường xe tải tránh 50m. Hẻm trước nhà 5m, oto ra vào thoải mái, cách 50m có bãi gửi oto rất tiện khi có oto.SHR đầy...
      Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.