Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.772 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 52 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 52 m2 95,2 triệu/m2
      Bán nhà Gò Vấp hẻm xe hơi Đường Nguyễn Văn Khối 4x13m 1 lầu 4.95 tỉbán ngay nhà hẻm xe hơi Nguyễn Văn Khối Gần ngã 4 Lê Văn Thọ CV Làng HoaDT:...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 41 m2, hướng Đông tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 41 m2 90 triệu/m2
      - Nhà mới - đẹp - khang trang, xây dựng kiên cố, - Chủ thiện chí bán gấp, công chứng ngay trong ngày. - Vài bước ra MT đường Bông Sao, thông...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 65 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 10 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 65 m2 56,16 triệu/m2
      + Vị trí cách BV Nhi Đồng chỉ 100m, cách Vạn Hạnh Mall 400m, gần chợ trường học...+ Hẻm trước nhà 5m, khu dân trí, yên tĩnh, an ninh.+ Nhà 1 tầng, đẹp lung...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 60 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 60 m2 51 triệu/m2
      DT 60m2(5x12)Nhà 1 trệt 1 lầu 2PN- 2  toilet. Hẻm oto quay đầu , khu vực cực kì an ninh.Cách chợ,siêu thị tầm 100m, tiện ích xung quanh đầy đủ gần...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 1 tầng, 65 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 3,4 tỷ

      3.41 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      bán ngay NHÀ ĐƯỜNG TÂN SƠN NHÌ, Q.TÂN PHÚ, 65m²/1TY340TR,sổ hồng, TIỆN KD, liên hệ KIM NGÂN Nhà còn mới , dọn vô ở ngay + Nhà 1T1L, 3 PN, 2...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 54 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 54 m2 72,23 triệu/m2
      + Ngay trung tâm Bình Thạnh+ Nhà đẹp ở ngay đón Tết, cư dân hàng xóm yên tĩnh, thân thiện. + Ngõ trước nhà xe ba gác, thông thoáng.+ 1 trệt, 1 lầu...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, 60 m2 tại Đường Chợ Lớn - 11 - 6, giá 3,6 tỷ

      3.61 tỷ 60 m2 60,01 triệu/m2
       Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 bếp, 1 phòng khách, sân thượng, logia+ Khu vực gần các chợ tự phát: chợ Bình Phú, chợ An Dương...
      Đường Chợ Lớn, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 72 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      bán gấp nhà 2 tầng lầu 72 mét vuông, đường số 8 Linh Xuân, TP Thủ Đức. -Diện tích: 72 mét vuông(4mx18m). Kết cấu: Nhà 2 tầng...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 72 m2 tại Đường Số 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 21,5 m2 tại Đường Phùng Văn Cung - 2 - Phú Nhuận, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 21,5 m2 230,24 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 3 lầu vừa xây khang trang, Phùng Văn Cung sát bên Phan Xích Long p2 Phú NhuậnNgang 3.1m nở hậu 3.6m, dài 7m, hẻm ô tô khu nhà lầu đẳng...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng đầy đủ nội thất gần Emart Phan Huy Ích tại đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, HCM

      4.49 tỷ 40 m2 112 triệu/m2
      🎉 QUANG TRUNG P8 : 2PN 2WC 📍 Diện tích: 4m x 10m. Hướng Tây Bắc.📍 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. Hoàn công đủ.📍 Công năng: Phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2...
      Đường Đường Quang Trung, Phường Phường 8, Quận Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 85 m2 tại Đường 10 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      bán ngay nhà trệt lầu 85 mét vuông, đường số 10, Linh Xuân, Thủ Đức. Giá 4.5 tỉ thương lượng.-DT: 85 mét vuông (5mx17m).     ...
      Đường 10, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 85 m2 tại Đường 10 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2

      Bán nhà 2 tầng, 31 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 31 m2 100 triệu/m2
      Nhà 3,1 tỉ, Phan Văn Trị, Bình Thạnh, giáp với hầu hết các tuyến đường ra các Q. trung tâm .+ DT: 30m², 1 trệt 1 lầu, hoàn công đầy đủ . Tầm giá 3 tỉ khó...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 31 m2 tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 31 m2 151,62 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán nhà Mai Thị Lựu, P. Đa Kao, Q. 1.Vị trí trung tâm, ngay gần cầu Bông, thông Hoàng Sa, tiện di chuyển các Q..DTSD 38 mét vuông,...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 52 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 52 m2 92,31 triệu/m2
      Bán nhà Gò Vấp hẻm xe hơi Lê Văn Thọ P9 DT 4x13m, 1 Lầu, 4.8 tỉDT 4x13m, trệt, 3 lầu, 2 PN, 2  nhà vệ sinh,Nhà còn mới dọn vào ở liềnhẻm xe ...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 64 m2 60,94 triệu/m2
      bán ngay nhà đường Nguyễn Văn Lượng P 17 Gò VấpDT 4x16m, Gác lững, Nhà chính chủ đang cho thuê, cần bán ngayNhà hẻm 4m khu an ninh, yên...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 54 m2 tại Đường Thạnh Xuân 13 - Thạnh Xuân - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 54 m2 62,97 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà SHR. pháp lí chuẩn chỉnhHỗ trợ vay NH.Trung tâm hành chính Q12: ủy ban nhân dân Q12, CAQ12, Mega market, BV Q12, Chợ, Coop Mark, Toà á...
      Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.