Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      GÒ VẤP, BÁN NHÀ, NGUYỄN VĂN NGHI, 3 TẦNG, TS 6x8m, CHỈ 3.85 TỶ

      3.85 tỷ 49 m2 78,58 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706 202122448.313 Mô tả - Vị trí...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, BÁN NHÀ, NGUYỄN VĂN QUÁ, TS 4.95x16m, CHỈ 4.2 TỶ

      4.2 tỷ 81 m2 51,86 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706& 202121192.311 Mô tả - Vị trí...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, GÒ VẤP, LÊ LAI, HẺM 3.5M, TS 3.6x10m, CHỈ 4.5 TỶ

      4.5 tỷ 34 m2 132,36 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202121305.293 Mô tả ...
      Đường Lê Lai, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, BÁN NHÀ, NGUYỄN VĂN KHỐI, TS 3.5x15m, 52m2, CHỈ 4.4 TỶ

      4.41 tỷ 52 m2 84,62 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202120509.284 Mô tả ...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, NHÀ NÁT, PHẠM VĂN CHIÊU, TS 5.75x12m, 69m2, CHỈ 4.4 TỶ

      4.41 tỷ 69 m2 63,77 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202123516.283 Mô tả ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, NHÀ BÁN, NGUYỄN VĂN LƯỢNG, TS 5.25x12m, CHỈ 4.3 TỶ

      4.3 tỷ 49 m2 87,76 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 2021000.275 Mô tả -...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN GẤP, NHÀ HẺM 6M, LÊ VĂN THỌ, GÒ VẤP, TS 4.3x11m, CHỈ 4.8 TỶ

      4.8 tỷ 41 m2 117,08 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202000.274 Mô tả -...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, TRẦN THỊ HÈ, HẺM 5M, TS 4.6x16m DT 71m2, CHỈ 3.98 TỶ

      3.98 tỷ 71 m2 56,06 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202122584.269 Mô tả...
      Đường Hiệp Thành 43, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, BÁN NHÀ HIỆP THÀNH 31, TS 5.8x17m DT 92m2, CHỈ 4.5 TỶ

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202123505.268 Mô tả - Vị trí nhà...
      Đường Hiệp Thành, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, BÁN NHÀ, THẠNH LỘC 31, 1T1L TS 4x24m, CHỈ 4.85 TỶ

      4.85 tỷ 87 m2 55,75 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202123399.267 Mô...
      Đường Thạnh Lộc, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, QUẬN 12, LÊ VĂN KHƯƠNG, TS 4.85x19m, CHỈ 3.4 TỶ

      3.4 tỷ 89 m2 38,21 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 2021.263 Mô tả - Vị trí nhà...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, BÁN NHÀ, LÊ HOÀNG PHÁI, HẺM 3.5M, 57m2, CHỈ 4.6 TỶ

      4.63 tỷ 57 m2 81,23 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 2021.262 Mô tả - Vị trí...
      Đường Lê Hoàng Phái, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, BÁN NHÀ, ĐƯỜNG LÊ LAI, TS 3.75x9m, CHỈ 3.85 TỶ

      3.85 tỷ 35 m2 110 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2021.256 Mô tả - Vị trí nhà ngay gần Ngã 6 Gò Vấp, Công viên Gia Định, vị trí có giá trị cực cao bậc nhất quận Gò...
      Đường Lê Lai, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, BÁN NHÀ THẠNH XUÂN 24, HẺM 4.5M, TS 5x20m, CHỈ 3.7 TỶ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.253 Mô tả - Vị trí nhà hẻm gần ngả tư Tô Ngọc Vân vs Hà Huy Giáp, khu vực phát triển mạnh mẻ...
      Đường Thanh Xuân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, LÊ ĐỨC THỌ, 1T1L ĐÚC THẬT TS 4x10m, CHỈ 3 TỶ

      3.05 tỷ 29 m2 105,18 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.251 Mô tả - Vị trí nhà ngay Nhà Văn hóa Thiếu nhi Gò Vấp, Trường tiểu học Võ Thị Sáu, Hồ Bơi,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN HẺM 8M, TÂN THỚI HIỆP 7, TS 4x14m, CHỈ 3.98 TỶ

      3.98 tỷ 56 m2 71,08 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.235 Mô tả - Vị trí nhà ngay trung tâm quận 12, giáp ranh quận Gò Vấp, gần Metro, trên đoạn Tân...
      Đường Tân Thới Hiệp 7, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, LÊ ĐỨC THỌ, BÁN NHÀ 1T2L, TS 5x13m, CHỈ 4.95 TỶ

      4.95 tỷ 63 m2 78,58 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.234 Mô tả - Vị trí nhà gần với Chung cư Dream Home, Chợ Cầu Trường Đai, hẻm trước nhà thông...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1 trệt 3 lầu gần Bến Xe Miền Đông, P26, Bình Thạnh. Lh:0975066336.

      4.2 tỷ 26 m2 161,16 triệu/m2
      Nhà xinh xắn, nhiều ánh sáng, cây xanh thích hợp cho gia đình ở lâu dài Chính chủ, cần tiền trang trải nên bán căn nhà 1 trệt, 3 lầu. Nhà thông Bến Xe Miền...
      Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.