Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 44 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 44 m2 86,37 triệu/m2
      Nhà hẻm sổ hồng 44m2 xây mới đường Lưu Hữu Phước, P. 15 Q. 8.+ Hẻm trước nhà rộng gần 4m, khu hiện hữu, dân trí cao, gần chợ, trường học và nhiều tiện...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      DT: 60m² (4,2 14)hẻm ô tô - SIÊU PHẨM TRẦN ĐÌNH XU Q. 1 - diện tích sử dụng 64m² - 2 TẦNG BTCT 3 phòng ngủ - KHÔNG QUY HOẠCH LỘ GIỚI - CẠNH KHU...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 53 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 53 m2 80,19 triệu/m2
      * Siêu phẩm mới đường Lưu Hữu Phước P15 Q8.+ KDC hiện hữu, hẻm thông, trước nhà có sân rộng 5m. Gần chợ, trường học. Hẻm thông mọi hướng.+ DT: 4m x 13m nở...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 40 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 40 m2 76,25 triệu/m2
      Chủ đi định cư nước ngoài bán nhanh nhà hẻm ô tô đường Nơ Trang Long P.7 Bình Thạnh - giá bán nhanh 3tỷ050 ( còn thỏa thuận )Mô tả:+ Vị trí đẹp, nằm...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 53 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 53 m2 77,36 triệu/m2
      TƯƠNG LAI RA MT ĐƯỜNG, NHÀ hẻm ô tô QUAY ĐẦU. NHÀ ĐẸP, VỊ TRÍ TRUNG TÂM - Nhà sổ riêng 53m2 kết cấu 2 tầng, 2 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 2 nhà vệ...
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Lược - Bình Tân, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 46 m2 97,61 triệu/m2
      Nhà hẽm cụt 1 sẹc rộng 6m đường Chiến Lược P. Bình Trị Đông A Q. Bình Tân, TPThành phố Hồ Chí Minh.ô tô ngủ trong nhà, ô tô quay đầu thoải mái.DT đất...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      Chủ ngộp bank dí tới chân 3 tỉ 5 khách thích trả giá là chốt.+ Thống Nhất P. 16 Q. Gò Vấp TP.HCM.+ Ngang 4m dài 10m, trệt 2 lầu, 3 PN, 3 vệ sinh, đúc chắc...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm tầm trung ngay Lottemart và khu dân cư Cityland.+ Giá: 5 tỉ thỏa thuận trực tiếp Chủ.+ Vị trí: Nguyễn Văn Lượng P. 17 Q. Gò Vấp Hồ ...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Quận 12, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 120 m2 35,84 triệu/m2
      Cần bán ngay, giảm nhiều để bán ngôi nhà ngay gần chợ Vườn Lài. Đối diện cổng trường đại học Nguyễn Tất Thành, An Phú Đông, Q12.DT đất 4x30 = 120m2, nhà...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đoàn Thị Điểm, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 30 m2 158,34 triệu/m2
      + Bán nhà mới vào ở luôn 4 tầng tại Đoàn Thị Điểm trung tâm Q. Phú Nhuận, nhà đc thiết kế và xây dựng tâm huyết với khung cột bê tông đúc kiên cố và chắt...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 1 tầng, 77 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 77 m2 64,29 triệu/m2
      nhà c4, hiện trạng 2c liên kế đang có phòng cho thuê, tiện sửa bán hoặc đập đi xây mới.DT 7 x 11m, hẻm trục thẳng vô tới nhà.Vị trí:- Gần đường Võ Thị...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Bán nhà hẻm lớn, kd sầm uất, Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp, DT 50 mét vuông, giá chỉ 3 tỉ x.Mô tả:- DT: 50 mét vuông.- Nhà: Cấp 4.- Phòng: 4P, đang có...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 60 m2 tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,87 tỷ

      4.87 tỷ 60 m2 81,17 triệu/m2
      🎉🎉LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 59 mét vuông 🏡Vị trí Đường Số 8- P. 11 - Gò Vấp ✅DT: 4m x 15m✅Xây dựng 1 trệt 1 lầu. Công năng gồm: sân để xe, Pk, bếp, 2...
      Đường Số 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 22 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Đình Xu, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 22 m2 211,37 triệu/m2
      oto NGỦ TRONG NHÀ - 4 TẦNG - 63.8m2 - 4.65tỉLTS 1240137.Trần Đình Xu 22 4 3.3/3.4 7 4.65 tỉ P. Nguyễn Cư Trinh - Mô tả:+Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà Trần...

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 49 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 49 m2 97,96 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu đúc có 2 PN hiện đang cho thuê 9tr tháng.Đường trước nhà 6m ô tô đậu trong nhà.Khu vực trung tâm của Tân Bình cư dân đông đúc tiện cho...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      ✅💢 TỈNH LỘ 10 - HẺM XE 7 CHỖ - NHÀ CÒN MỚI 4 TẦNG 70  mét vuông - GIÁ ĐẦU TƯ. CHỈ 4 tỉ …🍀❤️Mô tả :+ DT: 4 × 17.1m.+ Hẻm xe 7 chỗ vào nhà.+ Kết cấu:...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 49 m2 101,03 triệu/m2
      + DT : 4x12 vuông vức, công nhận 48.8m2+Nhà 3 tầng, gồm 2 phòng ngủ 2 toilet van cong thoang sáng, Phòng khách rộng +Hẻm 8m thông xe ôtô chạy vi...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Anh - Bình Tân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      NHÀ MỚI nội thất đầy đủ GIÁP PHAN ANH - TÂN PHÚ CHỈ NHỈNH 3 tỉ ___________________________Hẻm 59 Liên Khu 10-11, Bình Trị Đông, Bình Tân. Mô tả :+ DT :...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.