Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 52 m2 64,43 triệu/m2
      Nhà Võ Thị Nhờ, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.DT: 5x10.4m, 1T 2L, 3 phòng ngủ 2 toilet.Giá: 3.35 tỉ (thỏa thuận).sổ hồng sang tên ngay trong ngày.Gần...
      Đường Võ Thị Nhờ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      NHÀ hẻm 3m- 30m²- Ng.T.Tuyển, P.NHUẬN.******* CHỈ 3.9tỉ (TL) *******4m7m, 3 tầng. Nhà mới về ở ngay.(17.224- L.Vu)--------------------------- Nhà BTCT:...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường 15 - Tân Quy - Quận 7, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Bán Nhà Gần MT Đường Số 15 Tân Quy Q7, 40m2 ,5 phòng ngủ Chỉ 4 tỉ - DT : 4 x 10 - Giá : 4 tỉ ( tl) - Vị trí : gần MT đường số 15 , Chợ Tân Quy...
      Đường 15, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 39 m2 123,08 triệu/m2
      Mô tả:+Hẻm 4m - 2 xẹt Nguyễn Văn Linh, P. Bình Thuận, Q. 7.+Sổ công nhận 39 mét vuông. Kích thước 3mx13m.+4 Tầng. DTSD 95 mét vuông. Hoàn công...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Khương An - 5 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      Hàng mới huỳnh khương an p5 gò vấp……giá 3,5 ty …….Dt 4.5*10 công nhận 42m…..Hiện trạng 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3wcHẻm trước nhà 4m thông thoáng bao...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 42 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 42 m2 92,62 triệu/m2
      3.89 tỉ - Tân Kỳ Tân Quý - gần Aeon Tân Phú - gần gần mt 4m - 4 tầng - 42 mét vuông (4.1x10.5) - HXT thông các Q. - tiện ích đầy đủ - nhà thờ, trường...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tri Phương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 28 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ Bán nhà 4 x 7 Nguyễn Tri Phương trệt 2 lầu, 3  phòng ngủ 3  toilet p9, q10 giá chỉ 3,5 tỉ còn thỏa thuận chính chủ.+ Nhà hơi củ tiện...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      Bán nhà đường Lê Đức Thọ, P16, Gò Vấp.DT: 4 x 13.5m. CN 70 mét vuông.2 PN, có sân trước để xe thoải mái.Nhà chủ ở trước giờ trên 30 năm, nay bán định...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bình Long - Tân Phú, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 64 m2 76,57 triệu/m2
      + Hẻm oto, gần MT khu vip Tân Phú, 2P ra Aeon Mall.+ Phù hợp: Mua ở, hoặc giữ tiền cho thuê (đang cho thuê 9tr/01 tháng).+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu (1 phòng...
      Đường Bình Long, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thượng Hiền, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 36 m2 93,06 triệu/m2
      NHÀ MỚI - 36m²- P.1, GÒ VẤP.******* CHỈ 3.35Tỷ(TL) *******6.0m6.0m- 2 tầng, 3PN-2 toilet. nội thất đầy đủ.--------------------------- Nhà mới...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Xuân 18 - Quận 12, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 55 m2 66,37 triệu/m2
      Sổ mới tinh!Bán nhà 1 trệt 1 lầu TX18 đường rộng 6m ô tô né nhau, sát ngã 4 Ga, đi lại thuận tiện. DT 5m x 11m, nhà ngang 5m giờ hiếm lắm ạ. Tặng nội thất...
      Đường Thạnh Xuân 18, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 82 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Bán Nhà Phạm Văn Đồng Linh Tây Thủ Đức 82m2_5.8x14 Lô Góc hẻm xe hơi 30m Chỉ Nhỉnh 3 tỉ Giảm 700Triệu--3.6 tỉ TL+ MÁI ẤM vô ở ngay 100M RA PHẠM VĂN...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 25 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 11 - Quận 3, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 25 m2 132 triệu/m2
      - Nhà 2 PN - 2 toilet - logia.- Nhà đang cho thuê 10tr/th.- sổ hồng riêng pháp lí chuẩn công chứng ngay.liên lạc số điện thoại xem nhà ngay...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 65 m2 68,47 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 X 13M, LÊ VĂN QUỚI BÌNH TÂN, HẺM 6M, GIÁ 4.45 tỉ+VỊ trí gần bốn xã giáp Tân Phú, kế chợ trường học.+ Kết cấu 3 tầng như mới đủ tiện nghi nhà xe...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà lô góc 2 MT Lê Đình Cẩn, Tân Tạo, Bình Tân.+ DT: 4x20m.+ Giá: 4 tỉ thỏa thuận.+ 1 Trệt 1 lầu.+ Có 2 PN to + 3  phòng vệ sinh.+ Đường kế bên...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thủ Độ - Tân Phú, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Tân Phú - nhà mới đẹp 100 phần trăm - 3 tỉ 650.Khách cọc 20 ngày nhận nhà mới đón Tết.Nhà cực kỳ kiên cố, chắc chắn. Cam kết hoàn thiện đúng y...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 64 m2 tại Đường Hương Lộ 3 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,44 triệu/m2
      + HXT ra vào lấy hàng, vài bước là sang Aeon Tân Phú hưởng mọi tiện ích ở đây, trường cấp 1,2,3, siêu thị chợ, BV...+ Nhà còn mới BTCT 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Hương Lộ 3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 58 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 58 m2 80,18 triệu/m2
      + Kết cấu 1 trệt 1 lầu BTCT, tổng 3 phòng ngủ rộng (Có 1 phòng ngủ dưới tầng một), 2 nhà vệ sinh, giếng trời, logia rất thoáng.+ oto vào...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.