Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 52 m2 74,04 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ HẺM ô tô ĐƯỜNG TRẦN VĂN QUANG, P. 10, TÂN BÌNH GIÁ 3TY850/52 mét vuông. SỔ RIÊNG- DT: ngang 4m dài 13m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu st...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 2 MT hẻm ô tô nhỏ tại số 19/30A đường Võ Văn Ngân, P. Linh Chiểu, Q. Thủ Đức.Ngang 5,18m nở hậu 5,4m sâu 12m. DT đất...
      Số 19/30A, Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Hồ Học Lãm - Bình Tân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      nhà hồ học lãm P. an lạc Q. bình Tân dt 4*12 hẻm trước nhà 4m nhà cũ tiện sửa chữa xây mới nhà ra hồ học lãm 250m sát võ văn kiệt tiện đi chuyển trung tâm ...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 95 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      Vị trí MT Bùi Văn Ba, P. Tân Thuận Đông, Q. 7, HCM.Gần Chi cục thuế, gần UNBD, cách cầu Tân Thuận 2 1 kilomet, khu trung tâm Q. 7. Khu an ninh đảm ...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Phường 12 - Phú Nhuận, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 60 m2 54,17 triệu/m2
      CHỦ GẤP BÁN GIẢM CÒN 3.25 tỉ PHAN ĐÌNH PHÙNG ,P 1 - VIP NGAY ngã 4 PHÚ NHUẬN - SÁT MT THUẬN TIỆN ĐI LẠI - 4 TẦNG BTCT - SD 110 mét vuông.- GIÁ 3.25...
      Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 27 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      DT 4.5x15m.Giá 3.2 tỉsổ hồng, pháp lí rõ ràng, sang tên công chứng ngay trong ngày.Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.KDC...
      Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Phú Nhuận, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 50 m2 67,8 triệu/m2
      CẦN bán ngay NHÀ ĐẸP KHU AN NINH ĐƯỜNG NGUYỄN THƯỢNG HIỀN, P. 5, PHÚ NHUẬN GIÁ 3TY390/50M2- DT: ngang 4 dài 12,5m- Kết cấu: Trệt 2 Lầu Đúc BTCT 3 PN, 2...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 59 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 59 m2 52,21 triệu/m2
      + Đường Đào Duy Anh - P. 9 - Phú Nhuận+ DT: 59,8 mét vuông (4,6Mx13M)+ giá: 3Tỷ080 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: 1 Trệt - 2 Lầu - 4 PN - 3 WC + Đang cho...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 60 m2 tại Phường 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      Bán nhà ngay ngã 4 hàng xanh 2 tầng - Dt 84 m² (4 X 21) - 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh - Tặng hết nội thất xịn sò.Vị trí VIP - Dân trí sạch -...
      Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 61 m2 tại Đường 5F - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 61 m2 78,69 triệu/m2
      Đường 5F, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình TânVị Trí Đắc Địa Ngay Đường 5F Giao Kênh Nước Đen - Nối Liền Lê Thúc Hoạch - hẻm ô tô - Ngang Khủng 6M+ DT 6m x...
      Đường 5F, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 54 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 54 m2 56,49 triệu/m2
      bán ngay nhà Trần Khắc Chân, p.15, Phú Nhuận. Giá 3,05 tỉ/54m2, L/H Như 0766 372 ***, còn thỏa thuận.DT 54m2 (4x13,5)Kết cấu 1 trệt 2 lầu 4 phòng ...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Khắc Chân - Phú Nhuận, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 50 m2 63 triệu/m2
      Nhà Trần Khắc Chân, P. 15, Phú NhuậnDT: 5x10m, 1T2L, 3pn2wcgiá: 3.15 tỉ ( thỏa thuận)sổ hồng sang tên ngay trong ngày.Gần chợ trường học khu vui chơi giải...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 1 tầng, 56 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 56 m2 59,83 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà Sư Vạn Hạnh, p.12, Q. 10. Giá 3,35 tỉ/56 mét vuông, hotline Như 0766 372 ***, sang tên ngay.DT 56 mét vuông (4x14)Kết cấu...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 50 m2 71,8 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà Lạc Long Quân, Q. 11 - hẻm ô tô - 50m2 (4,2x12m) - giá 3tỷ590 còn thỏa thuận.* Mô tả:- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng trước,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 69 m2, mặt tiền 5m tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 3 tỷ

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3wcTiện ích đầy đủ: trường học, BV, quán ăn,...Sổ riêng, công chứng sang tên ngay trong ngàyGần VẠN HẠNH MALLcư dân đông...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 72 m2 tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 72 m2 54,87 triệu/m2
      Nhà khu Bàu Cát - nhà kỹ sư thiết kế - khu hiếm nhà bán - xem là mê P12, Tân Bình.DT: 72m (4x18m) - trệt 2 lầu sân thượng. HXT tránh nhau, khu sầm uất, gần...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Lợi - 4 - Gò Vấp, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 60 m2 55,84 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà đẹp- giá rẻ đường Lê Lợi, P. 4, Q. Gò Vấp, HCM.- DT : 60 mét vuông ( Ngang 5m, Dài 12m ).- giá giảm cho khách thiện chí: 3 tỉ...
      Đường Lê Lợi, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 83 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà hẻm ô tô 2 MT Đường Nguyễn Đình Chính. Hẻm trước nhà 5m, sau nhà 3m.- DT: 4.15 x 17.8m. DTCN: 83m2. diện tích sử dụng: 197m2.- Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.