Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 46 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 46 m2 76,09 triệu/m2
      +Hẻm ôtô rộng rãi, Đường số 8, P. Linh Xuân+DT: 46m2 (4.6m x 10m) - Chân nhà rộng, không gian thoáng đãng. +Bán kính 800m đủ các tiện ích như: GO Dĩ An, Kí...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tuệ Tĩnh - 13 - Quận 11, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      DT 60 mét vuông (4x15m).Giá 3 tỉ Sổ sẳn, sang tên trong ngày.- Nhà mới rất thích hợp xuống tiền để mua ở hoặc đầu tư cho thuê lại.- Kết cấu: Gồm 2...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 120 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 120 m2 35 triệu/m2
      +Cần bán ngay nền đất giá rẻ nhất có nhà c4 với 3  phòng ngủ, đầy đủ chức năng. Đang cho thuê.+Muôn vàn tiện ích xung quanh tại P. Linh Xuân,...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 85 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      + 2 PN, phòng khách, khu bếp.+ DT: 85m2 (5x17m).+ Nhà nằm trong HXT thông thoáng, sát đường số 8, + Giáp với QL 1A, 1K, khu chế xuất Linh Trung. Chỉ cách...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Lưu - Quận 9, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 52 m2 77,89 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà 3 tầng hẻm oto đường Trường Lưu p. Long Trường Q. 9 - Vị trí: 1/ hẻm 47 đường Trường Lưu + Nhà cách chợ Long Trường 1 kilomet - DT:...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 51 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 51 m2 95,1 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay NH Sacombank Vườn Lài, gần chợ, thuận tiện di chuyển về Gò Vấp- Nhà vừa xây 4 tầng, 4 phòng ngủ, 5  phòng vệ sinh- DTSD lên...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 56 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 56 m2 71,43 triệu/m2
      Kết cấu : nhà c4, 2 phòng ngủ. Còn ở tốt. DT: 4mx14m.hẻm ô tô tránh nhau. Nhà ngay Thoại Ngọc Hầu, gần Bình Long, Hương Lộ 2, Hoà Bình, Phan Anh ,...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - Quận 7, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà mới 4 tầng.Huỳnh Tấn Phát 4.2tỉ. P. Phú Mỹ Q. 7.* Mô tả:- Nhà 1 trệt, 2lầu, sân thượng, 4 PN, 3 nhà vệ sinh, nhà mới đầy đủ nội thất cao...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      V
      Nguyễn Thị Ngọc Vân Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Du - 7 - Gò Vấp, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 54 m2 90,75 triệu/m2
      NHÀ NGAY TRUNG TÂP GÒ VẤP - HẺM TỨ TUNG - GIÁP BÌNH THẠNH , PHÚ NHUẬN + DT: 54m2 + Kết cấu 2 lầu, 3 phòng ngủ, 2 toilet, logia.+ hẻm xe hơi...
      Đường Nguyễn Du, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 30 m2 163,34 triệu/m2
      -Nhà đẹp 5 tầng : trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng. 2 PN lớn - 4  phòng vệ sinh, có thể cải tạo thành 4 phòng.-Vị trí trung tâm Bình Thạnh, Hẻm sạch...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Phường Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 48 m2 83,34 triệu/m2
      NHÀ 4 TẦNG - HẺM NHỰA 6M - ô tô TẢI - GIẢM 400 tr CÒN 4,8 tỉ + DT: 48m2, 4x12m + Hẻm 6m, ô tô vào nhà, ngay gần Tên lửa, Hương Lộ 2.+ Kết cấu: Trệt, 2...
      Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Búp - Quận 12, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán ngay TRONG TẾT- DT : 8,6m x 12,5m nhà c4 sân vườn mát mẻ đầy đủ công năng- Hẻm oto đỗ cửa, khu dân trí cao, an ninh sạch sẽ, sát bên khu dân ...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 4,22 tỷ

      4.22 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN ĐẬU 40,1m² ( 4M x 10,1M ), 2 TẦNG, P. 11, CHỈ 4,22 tỉ + Mô Tả :+ DT : 4m x 10,1m = 40,1m²+ Kết Cấu : 1 Trệt, 1 Lầu, 2 phòng ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,21 tỷ

      4.21 tỷ 40 m2 105,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG PHAN VĂN TRỊ 40m² ( 4M x 10M ), 2 TẦNG, P. 11, CHỈ 4,21 tỉ + Mô Tả :+ DT : 4m x 10m = 40m²+ Kết Cấu : 1 Trệt, 1 Lầu, 2 phòng ngủ, 2WC+...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 33 m2 tại Đường 16 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 33 m2 101,52 triệu/m2
      + Kế bên White Palace Phạm Văn Đồng.+ DT 4,8 x 7m. pháp lí chuẩn, công chứng ngay.+ Kết cấu 1 Trệt, 1 Lầu, 2 PN.+ Nhà mới, vô ở ngay.+ Tiện ích bủa vây,...
      Đường 16, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - 10 - Quận 10, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 52 m2 91,35 triệu/m2
      Bán nhà gấp đường Lê Hồng Phong 52  mét vuông giá 4,75 tỉKết cấu: 1 trệt,1 lầu, 2 PN và 2  toiletSổ vuông hoàn công đầy đủ, pháp lí sạch, sổ ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Luông - Quận 6, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 3m đường Nguyễn Văn Luông, P. 12 Q. 6.DT: 3.2m x 11.4m, công nhận 35m2.Hiện trạng nhà: Trệt, 2 lầu, 3 PN, 3  toilet, sân thượng nhỏ.Vị trí...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Chí - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 53 m2 93,4 triệu/m2
      Nhà khu phân lô 53m2, Lê Văn Chí, Linh Trung, chỉ 4.95 tỉ.Khu phân lô, đã xây full, đường nhựa rộng 4m.Thông số cực chuẩn: 53m2 (4mx13m).Kết cấu: 3 tầng,...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.