Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Oanh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      + chính chủ đang kẹt tiền nên bán ngay ngôi nhà DT công nhận đủ 70m2 đường Nguyễn Oanh, ngay trung tâm Gò Vấp gần ngã năm chuồng chó.+ Vị trí nhà gần trục...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường 19 - Tân Quy - Quận 7, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 40 m2 101,25 triệu/m2
      - Kết cấu: 4 x 10m, 3 lầu, 5 PN, 4 toilet.- Nằm trên đường 19, P. Tân Quy, chỉ 3 bước là ra chợ Tân Quy, thông tứ tung kết nối các đường số P. Tân...
      Đường 19, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Đang - 11 - Quận 3, giá 3,26 tỷ

      3.26 tỷ 60 m2 54,34 triệu/m2
      - Nhà hẻm 1/ cách 30m ra MT đường Trần Văn Đang, P11, Q3.- Giá siêu tốt 3tỷ260- DT: 60 mét vuông. Nở hậu. Hẻm sau nhà 2m.- Tặng nội thất mới cao cấp:...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 1 tầng, 72 m2, mặt tiền 439m tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Quận 12, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      + DT 4m x 18m = 72m2 nhà c4 tiện xây mới.+ Không lộ giới, không quy hoạch, full thổ.+ Vị trí đường ô tô 12m Tân Thới Hiệp 21, khu vực cư dân đông đúc, có...
      Đường Tân Thới Hiệp 21, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 64 m2 76,57 triệu/m2
      + Nhà mới đường Liên Khu 5 - 6, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân.- DT: Ngang 4m dài 16m đúc 4 tấm, nhà không có lộ giới. Thuộc đất ở đô thị.- Gồm: 5 PN,...
      Đường Liên Khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 48 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 48 m2 91,67 triệu/m2
      Giá 4.4 tỉ - Bán nhà Gò Vấp đẹp mới tinh - Hẻm 1/ ngắn Đường Quang Trung - P. 10 - Gò Vấp - tiện qua Vincom - Ngã 5 Chuồng Chó.- DT 4x12m, sổ hồng.- Nhà 1...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chu Văn An - Bình Thạnh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 37 m2 116,22 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hẻm ô tô 287 Chu Văn An, P. 12, Q. Bình Thạnh (đi hẻm 304 Bùi Đình Tuý, 89 Ngô Đức Kế hay 274 Bùi Đình Tuý vào nhà cũng đc).DT: 3x13m,...
      287, Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Phú Nhuận, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      - Kẹt NH bán ngay nhà 2 lầu, Nguyễn Thượng Hiền, thông ra Thích Quảng Đức.- DT: 36 mét vuông.- hẻm xe hơi thông tứ phía.- Vị trí sát Phú Nhuận, duy...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 52 m2 58,85 triệu/m2
      + Đường Trần Hưng Đạo - P. Phạm Ngũ Lão - Q. 1+ DT: 52,2 mét vuông (4,5Mx11,6M)+ giá: 3Tỷ060 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: Nhà 1 Trệt - 2 Lầu - 3 PN - 3...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngôi nhà phố nhỏ nhỏ xinh xinh đầy đủ nội thất như hình ảnh đa đăng, chính chủ cần bán để lấy vốn KD công việc.* DT 3,2m * 9.5m, DT...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 48 m2 tại Đường Dương Văn Dương - Tân Quý - Tân Phú, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 48 m2 102,09 triệu/m2
      Bán nhà đường Dương Văn Dương, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 12m.- sổ hồng.- Hiện trạng nhà: 1 trệt 1 lửng 3 lầu - 6PN- KDC yên tĩnh, hàng xóm thân...
      Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 76 m2 tại Đường 494 - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      - Nhà đường 494 Tăng Nhơn Phú A - 76m2 - phù hợp gia đình nhiều thế hệ.- DT 76m2 (5.6 x 14m), nhà có 3  phòng ngủ, có ~ sân đậu xe.- Vị trí gần các...
      Đường 494, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 42 m2 114,29 triệu/m2
      Bán Nhà Đẹp 2 Lầu Đón Tết Năm Thìn 2024 - DT: 4,25 x10 - Kết cấu: 1trệt -2 lầu -đúc thật kiên cố - Gồm có4 PN -5 vệ sinh -1sân rộng rãi để xe máy- - có 2...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 53 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 53 m2 77,36 triệu/m2
      Hẻm oto 7 chỗ vào ngủ trong nhà, hẻm rộng sạch sẽ, cách vài căn ra MT. Chủ xác định bán đất tặng nhà c4 có gác lửng, 2 phòng ngủ. Vị trí sầm uất, dân...
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đoàn Văn Bơ - 16 - Quận 4, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      Dành cho khách mua đất rộng, thích tự xây theo sở thích.Nhỉnh 3 tỉ - 42 mét vuông - 4.2mx10m - hẻm 3m - nhà cũ chính chủ.Mô tả:+ Hẻm 670 Đoàn Văn Bơ,...
      Hẻm 670 Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 60 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 60 m2 77,5 triệu/m2
      CG. Ngộp bank hạ từ 5tỉ còn 4,650 tỉ.Chủ gửi: Bán nhà DT: 4 x 15 hẻm 1 sẹc Đỗ Xuân Hợp. Ngay chợ Phước Long B. Q. 9.- Nhà còn mới, 1 trệt 1 lửng, 2 PN, tặng...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Chuyên Dùng 9 - Quận 7, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 0 m2
      Bán nhà mới đẹp hẻm 1 sẹc đường Chuyên Dùng 9, P. Phú Mỹ, Q. 7 - 3,05m x 22m - nội thất đầy đủ cao cấp.Giá: 4 tỉ 780 tr. thỏa thuận!DT: 3,05m x 22m.Kết...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 35 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 35 m2 105,43 triệu/m2
      Nhà hẻm Hưng Phú P9 Q8 cách cầu Nguyễn Tri Phương 150m.- DT: 3,5m x 10m.- Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước, có 5 PN, 4  phòng vệ sinh, cửa sổ...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.