Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 52 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 52 m2 69,04 triệu/m2
      🔴💥- 𝐒𝐈𝐄̂𝐔 𝐏𝐇𝐀̂̉𝐌 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐏𝐇𝐎̂́ 𝐇𝐈𝐄̣̂𝐍 Đ𝐀̣𝐈, 𝐀̂́𝐍 𝐓𝐔̛𝐎̛̣𝐍𝐆 𝐕𝐀̀ 𝐏𝐇𝐎𝐍𝐆 𝐂𝐀́𝐂𝐇💥🔴 🔶Vị trí: Thăng Long - P4 - Tân Bình....
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Bình Thạnh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ gửi ngôi nhà 3 Tầng Lê Văn Duyệt (Đinh Tiên Hoàng) - P. 1 - Bình Thạnh - Cách hẻm ô tô 10 mét , cách MT 70 mét . Giáp Q. 1 . Kế bên BV Bình...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 63 m2 56,2 triệu/m2
      Trung tâm của trung tâm Phú Nhuận - Nguyễn Công Hoan - ngay công viên Phú Nhuận - P7.- DT: 63 mét vuông (4.5mx14m), nở hậu nhẹ.- Nhà thiết kế hiện...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 60 m2 69,17 triệu/m2
      Mã căn: NP531.Rẻ chấn động địa cầu.Nhà 2 tầng Trương Văn Thành - P. VIP Hiệp Phú - hoàn công chuẩn chỉnh - hẻm ô tô tới nhà chỉ 4,15 tỉ.DT 4,1m x...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 44 m2 81,82 triệu/m2
      + Vị trí gần Lê Văn Qưới, Mã Lò, Hương Lộ 2, giáp Tân Phú.+ MT KD, đường 7m.+ Nhà đẹp mới đẹp ở ngay.+ Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.LH Thắng:...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 21 m2, mặt tiền 2m tại Đường Lý Thái Tổ - 9 - Quận 10, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 21 m2 176,2 triệu/m2
      + Nhà Bán 21m²-Lý Thái Tổ p9q10-3 tầng-3.7 tỉ. +Kết cấu:1 trệt,1 lửng,1 lầu,logia thoáng,nhà chỉ cần sắm sang 1...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      [4 tỉ 650 ] Vị trí : Phạm Văn Chiêu, P. 16, Gò Vấp Giá : 4.65 tỉ bớt lộc Hướng : Tây Kết cấu : 1 trệt 4 lầu gồm phòng khách bếp 4  phòng ngủ trong...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 61 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 61 m2 53,28 triệu/m2
      Giới thiệuvỡ nợ cần bán nhà đường Nơ Trang Long , P. 13, Q. Bình Thạnh- Hẻm oto 6m ô tô đi thoải mái- Giá 3,25 tỉ - DT:61m (5m x 12,2m).- DTXD: 61m.- DT...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 25 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 25 m2 143,2 triệu/m2
      Giá 3ty5802 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang. Q1cách MT đường Hồ hảo Hớn vài bước chânKcấu 1 trệt 1 lầu .2 p ngủ . 2 toilet.Ngang 3,52 dài 9,4 DTCN...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đang cho thuê đường Phạm Văn Chiêu, P. 9, Gò Vấp.hẻm xe hơi 5m ra vào thoải mái.DT 56m2 (ngang 4m dài 14m).Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 51 m2 tại Đường Tam Đa - Long Trường - Quận 9, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 51 m2 64,71 triệu/m2
      - bán gấp Nhà 1trệt 1lầu, P. Trường Thạnh, hẻm đường Tam Đa, Q. 9.- Giá 3.3tỉ/1 trệt 1 lầu, thỏa thuận- - Dtich đất 51m2, đã hoàn công.- - sân, pk,...
      Đường Tam Đa, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - Gò Vấp, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà Nguyễn Thái Sơn, P5, Gò Vấp.- Giá: thương lượng.- DT: 58,7m2 (ngang 4m5, dài 13,1m).- Vị trí: hẻm ô tô Nguyễn Thái Sơn, Gò Vấp.+ căn nhà...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 43 m2 69,77 triệu/m2
      Nhà đẹp ,vị trí đẹp, đường xe tải lê văn quới (411)nhỉnh 3 tỉVị trí:khu víp dân trí,gần hòa bình,giáp tân phú ,Q. 11
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 2 - Bình Thạnh, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 0 m2
      Nhà Bùi Hữu Nghĩa, P. 02, Q. Bình Thạnh, TP.HCM.- Giá 3tỷ290 SHR hoàn công đầy đủ, NH hỗ trợ vay 60 phần trăm - Cách Q. 1 ~ 0,5 kilomet, Gần chợ...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - Quận 7, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Đường trước nhà 3m5 Lê Văn Lương, P. Tân kiểng, Q. 7.===DT: 3.2m x 21.6m.DTS: 168 mét vuông.+ Vị trí phụ mọi nhu cầu xây mới của khách.+ Hiện tại 1...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 24 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - 1 - Bình Thạnh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 24 m2 181,25 triệu/m2
      Ngộp Bank.Cần bán ngay nhà Đinh Tiên Hoàng, P1, Bình Thạnh.Mô tả:3 nở hậu 4.8 x 7 m.Giá: 4,35 tỉ (thỏa thuận).+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, logia thoáng mát.+...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng tại Đường Đinh Tiên Hoàng - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      Sát vách Q1 - 4  phòng ngủ - cách hẻm xe hơi 30m - nội thất mới đẹp - chỉ nhỉnh 4 tỉ.Nhà Lê Văn Duyệt, P1, BT.DT: 3m/4,8m x 7m x 3 tấm...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 48 m2 78,13 triệu/m2
      Bình Tân - Lê Văn Quới - 3 tỉ 750.Bán nhà 413/56/ Lê Văn Quới, P. BTĐ A.- Hẻm 5m, thông ra 276 mã lò.- DT: 4 x 12m 1 trệt, lửng, 2 PN, 2  toilet, đầy ...
      413/56/, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.