Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà riêng 1 tầng, 63 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 63 m2 71,43 triệu/m2
      Hàng thơm - 4.5 tỉ HXT 1 sẹc ngay chợ Bình Trị Đông - 63m2 ngang hơn 5m - chỉ 4.5 tỉ TL.+ DT 5x12m nở hậu 5.2m 1 trệt 1 lầu đúc BTCT.+ HXT thông tứ tung,...
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 15 - Quận 12, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 85 m2 48,83 triệu/m2
      - Cần bán nhà xây ở chắc chắn đường Thạnh Lộc 15, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- DT: 5m x 17m. diện tích sử dụng: 164,5 mét vuông.- Kết cấu: Trệt lửng 1...
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tây Lân - Bình Tân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà đường Tây Lân, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.+ DT: 5x10m nở hậu 5.6m DTCN 54.1 mét vuông.+ Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu Nhà mới đẹp vào ở...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 64 m2 76,57 triệu/m2
      bán nhanh...Nhà 4 tầng - khu dân cư vip riêng biệt - toàn nhà đẹp đường Nguyễn Ảnh Thủ P. Hiệp Thành Q12.Gần MT Nguyễn Ảnh Thủ - kế bên Hiệp Thành City -...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Thạnh Lộc 19 - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      + Đường 12m đổ nhựa.+ Nhà 2 tầng, garage ô tô.+ Vị trí gần chợ Cộng đồng, mẫu giáo Kha ly, con cưng, win mart.+ SHR, hoàn công.+ Chủ gấp bán.
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      - Bán nhà đường Phú Thọ Hòa, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.- Hướng: hướng Đông Nam.- DT: 3.95 x 12.75m, (DT đất: 50.4 mét vuông).- Kết cấu: Trệt suốt,...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 47 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - 12 - Quận 6, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 47 m2 95,75 triệu/m2
      MS: B110 (Tòng).DT: (3,6x13m), công nhận 47m2.Nhà có sẵn kết cấu 1 lầu, nhà c4 tiện xây mới hoặc sửa chữa.Hẻm 5m oto tới nhà.Cách MT 200m, ngay vòng xoay...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Thị Búp - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      ĐC: 387 Nguyễn Thị Búp, Tân Chánh Hiệp, Q. 12, TP. Sài Gòn.DT: 90m2, DTSD: 150m2.Vị trí đẹp, nhà 1 trệt 1 lầu mới hoàn thiện năm 2022, đất chia làm 2 căn,...
      Hẻm 387, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      Bán nhà tại đường Phạm Văn Chiêu, P. 14, Q. Gò Vấp! Đặc điểm ngôi nhà:- DT: 45m (4.5m x 10m).- Số tầng: 4 tầng.- Số PN: 4 PN.- Số WC: 4 WC.- Sân thượng...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, 75 m2 tại Đường Trường Sa - 17 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      SIÊU PHẨM căn biệt thự MINI VIP NHẤT - TRƯỜNG SA - P.17 PHÚ NHUẬN - HẺM KD oto TRÁNH 6M - 75 mét vuông (5.5M 14M) - 3 TẦNG BTCT 3  phòng ngủ...
      Đường Trường Sa, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 41 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 41 m2 102,44 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm xe hơi 1050 Quang Trung P. 8 Gò Vấp.=======================+ DT 3.65 x 12m đúc 1 lầu 2 PN, 2 vệ sinh, 2 máy lạnh, 2 giếng trời rất thông...
      1050, Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 33 - Quận 12, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 56 m2 67,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đẹp tại Thạnh Xuân 33 Q. 12.Trệt lầu có 2 PN 3  phòng vệ sinh, đường 7m, khu nhà Vạn Xuân đẹp.Dt: 4*14m, tặng nội thất đầy đủ.Giá: 3...
      Đường Thạnh Xuân 33, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 27 m2, hướng Tây tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 27 m2 138,89 triệu/m2
      Hàng nóng.Chủ gửi bán ngôi nhà phố 2 tầng, hẻm ô tô quay đầu, hẻm thông tứ phía, đã cài đặt hệ thống Smart home + camera + tự động điều khiển từ xa +...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      MT ĐẠI GIA SĂN ĐÓN, KHÔNG CÓ NHÀ BÁN - HOA LAN, P2, PHÚ NHUẬN - 65m² ( 4x16 ) A4 - 4 TẦNG - 3Tỷ2+ Vị trí nằm trên con đường vip nhất Phan Xích Long, MT Hoa...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương - Tân Quy - Quận 7, giá 5 tỷ

      5 tỷ 47 m2 106,39 triệu/m2
      Trung tâm Q. 7 - nhà mới chỉ 5 tỉ TL - kế bên trung tâm thương mại Lotte Mart - Đ. Lê Văn Lương - F. Tân Quy - Q. 7.- diện tích sử dụng: 118 mét ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lợi - 4 - Gò Vấp, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 45 m2 108,89 triệu/m2
      NHÀ ĐƯỜNG LÊ LỢI NGAY TRUNG TÂM GÒ VẤP GIÁP PHÚ NHUẬN, BÌNH THẠNH.+ DT: 4 x 11m. - 42m2.+ Kết cấu 3 tầng, 3  phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.+ hẻm...
      Đường Lê Lợi, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thị Hè - Quận 12, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 56 m2 85,72 triệu/m2
      Khu Phố 4 (Trần Thị Hè) 54mz, 4 tầng, 4mx 14m, chỉ 4.8 tỉ Hiệp Thành Q. 12.Mô tả chi tiếthẻm ô tô - TRẦN THỊ HÈ - HIỆP THÀNH - Q. 12.Mô tả: + Ngang 4m x...
      Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 65 m2 57,7 triệu/m2
      Mô tả:-DT: ngang 4.3m, dài 15m, tổng DT 65.2m2-Kết cấu: 1 trệt 1 lầu BTCT gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet. Trệt có 1  phòng ngủ, lầu 1:...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.