Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 53 m2 tại Đường Thạnh Xuân 25 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 53 m2 80,19 triệu/m2
      Bán nhà 2 lầu, 4p, hẻm oto 7m ở Thạnh Xuân 25, Q12. Giá: 4,25 tỉ.- Vị trí: Đường TX25, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- DT: 4 x 14m. DTCN: 53m2, diện tích sử dụng:...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 36 m2 tại Phường Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      Chỉ hơn 3 tỉ - nhà 2 tầng BTCT 38 mét vuông hẻm ô tô cách vài căn ra MT kênh Tân Hóa.+ DT 4.7x8m 1 trệt 1 lầu.- View công viên xanh mát lô góc cực...
      Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 63 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 63 m2 79,37 triệu/m2
      Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu, tổng 3 phòng ngủ, 4  nhà vệ sinh, nhà mới đẹp ở ngay, chủ tặng 1 số nội thất mới đẹp.Trước nhà có sân rộng, cách...
      Hẻm 730, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 65 m2 76,93 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân Tân Bình hẻm xe hơi 63m2 ngang 5m mới ken ngộp chỉ 5 tỉ TL.+ Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu, tổng 3 phòng ngủ, 4  phòng vệ ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 50 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      5x10m - hẻm oto - 3 tầng - sát MT.3XX/ Quang Trung P. 10 Gò Vấp.5x10m - 3.9 tỉ.Mới tả:- hẻm ô tô rộng đẹp, cư dân an ninh.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 77 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 77 m2 58,45 triệu/m2
      Trường Thọ, Thủ Đức.Bán nhà trệt lầu đường 11 Trường Thọ.DT 77 mét vuông nhà vừa xây 2 phòng ngủ, 2vs, sân đậu xe. Nhà mới full nội thất vô ...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 50 m2 tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 50 m2 97 triệu/m2
      Q. 10 - chỉ 4 tỉ 850 - đường Hoà Hưng - 3,3mx16m - 2 tầng - hẻm 3m thông.Vị trí đẹp, gần MT, Trung Tâm Q. 10, Ngay Vạn Hạnh Mall, Công viên Lê Thị Riêng, ĐH...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 50 m2 82 triệu/m2
      Chủ gửi ngôi nhà tâm huyết. Kế bên Gigamall. Khu dân trí cao. Cạnh vòng xoay cầu Bình Lợi. Cách MT Phạm Văn Đồng 15 mét thuận tiện di chuyển qua Bình...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 80 m2 tại Đường Thanh Xuân - Quận 12, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      căn nhà phố rạch đường Thạnh Xuân 35, thông xe tải. nhà c4 gồm 2  phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.DT 4x20m. Thổ cư 4x14m giá 3.35 tỉ.Gọi Trang 0917...
      Đường Thạnh Xuân 35, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 35 m2 112,86 triệu/m2
      Bán nhà MIẾU GÒ XOÀI Bình Tân hẻm xe hơi 35 mét vuông 4Tầng MỚI KEN chỉ nhỉnh 3 tỉBán nhà hẻm xe hơi đường Miếu Gò Xoài sát chợ Lê Văn Quới, Q....
      Đường Miếu Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Thành Thái - 12 - Quận 10, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 48 m2 78,34 triệu/m2
      Chín chủ cần bán nhà MT Thành Thái, P. 12, Q. 10, Tp Sài Gòn📌Vị trí: Gần trung tâm thể thao q10, trường học Nguyễn Khuyến, nhiều tiện ích xung quanh✅DT:...
      Đường Thành Thái, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 38 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 38 m2 94,74 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà hẻm Huỳnh Văn Nghệ, P. 15, Tân Bình. + DT: 4 x 9m(nở hậu 5M)+ Kết cấu: trệt, 2lầu gồm có PK, 3 phòng ngủ, 4 nhà ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hồng Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Kha Vạn Cân Linh Chiểu Thủ Đức - không lộ giới - không quy hoạch - 110m - nhỉnh 5 tỉ.+ Nhà 1 trệt, ngang bề thế 10m, phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 6 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà tại Bảo Thịnh Residence - Q12 - Hỗ trợ vay NH.sp vị trí siêu tiện lợi - cách sân bay 9.3 kilomet.- DT sàn: 243 mét vuông (4m*15.6m).- Kết...
      Hẻm 467, Đường Hà Huy Giáp, KP5, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      - DT: 4mx14m.- Kết cấu : Nhà 3 tầng, 1 trệt 2 lầu BTCT, - Nhà mới, khu vực cư dân hiện hữu, không quy hoạch, lộ giới ít- HXT, sát trường học, gần chợ Bình...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - 12 - Quận 6, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 56 m2 57,15 triệu/m2
      chính chủ qua Úc định cư cần bán ngôi nhà hẻm 97 Kinh Dương Vương, P. 12, Q. 6,- Vị Trí: 500m đến siêu thị Coopmart, Vòng xoay Phú Lâm, Đổi diện Galaxy...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 64 m2 tại Đường Huỳnh Thị Hai - Quận 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 64 m2 71,88 triệu/m2
      Nhà bán 4m x 16m 3 lầu giá 4,6 tỉ TL đường 6m Huỳnh Thị Hai. Q12.Nhà 1 trệt 2 lầu. Gồm 4 phòng ngủ, 4 toilet. Hẻm 6m thông. Nhà gần Ngay Chợ Hạt...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Tăng - Quận 9, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 91 m2 42,31 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô, Nguyễn Văn Tăng, gần ngay ủy ban nhân dân P. LTM.Nhà DT 4,66m x 19 m, hẻm ô tô.Nhà 1 trệt 1 lửng, nhà cứng cáp.chính chủ có việc...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.