Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 1.307 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10, giá 24 tỷ

      24 tỷ 130 m2 184,62 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ 15 phòng/65trthang Đường 10m 4 lầu 130m2 ( 7 x 18.5 ) Thành Thái P14 Q. 10 giá 24 tỉ.+ Vị trí trung tâm của Q. 10, kế bên ủy ban nhân ...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 102 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 102 m2 223,53 triệu/m2
      Ngang khủng 7m toà nhà văn phòng đường Huỳnh Văn Bánh, Q. Phú Nhuận.- DT 7 x 17m (CN: 102 mét vuông) vuông vắn, không lỗi phong thuỷ.- Hiện Trạng: 5...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 112 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 112 m2 187,5 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 96 m2 276,05 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đoạn 2 chiều khu VIP Nguyễn Đình Chiểu, Q3.DT Nh 8x12 m, 4 tầng, Chỉ 26,5 tỉ TL 0903 155 *** Mỹ Nguyệt Land.Cam kết: Chỉ đăng thông tin...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 290 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 27 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 290 m2 86,21 triệu/m2
      Hẻm 2 oto tránh nhau Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q. Bình Thạnh đoạn 2 chiều, nằm trên trục thương mại, tài chính cạnh nhiều NH. NH định giá 29,5 tỉ.Dt: 15mx20m, CN:...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 125 m2 tại Đường 1 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 125 m2 196 triệu/m2
      Bán toà chung cư dịch vụ Thủ Đức MT Đường Số 1, P. Bình An, Tp. Thủ Đức (Q. 2 cũ), có DT đất 125.1 mét vuông, ngang khoảng 5m x25m, đường số 1 rộng...
      Đường 1, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 85 m2 tại Đường Trần Thiện Chánh - 12 - Quận 10, giá 21 tỷ

      21 tỷ 85 m2 247,06 triệu/m2
      Bán nhà Trần Thiện Chánh, P. 12, Q. 10.DT: 5x17m.KC: 3 lầu sân thượng.Khai thác 120tr/ tháng.Cách Hà Đô Garden 50m, cách Vạn Hạnh Mall 200m.Giá chỉ: 21 tỉ.
      Đường Trần Thiện Chánh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 78 m2 tại Phường 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 78 m2 256,42 triệu/m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng hotline: 0917 457 *** Thúy Hoa - bất động sản khu vực trung tâm.- Khu văn...
      Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 114 m2 tại Đường Trần Quốc Thảo - 7 - Quận 3, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 114 m2 214,92 triệu/m2
      - Vô địch Thị Trường! Không có nhà bán trên tuyến đường Trần Quốc Thảo, Q. 3. contact 0928 788 *** Nguyễn Hoàng (chuyên bất động sản trung tâm chính chủ)....
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 108 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 21 tỷ

      21 tỷ 108 m2 194,45 triệu/m2
      Thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - gọi ngay ngay 0928 788 ***...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Khải, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã.- Cơ hội hiếm thấy để có nhà trung tâm Q. 1, nhà còn mới vô ở ngay.- Nhà hẻm xe hơi 6m, đường đẹp.- DT: 5,5 x 16,5m (CN:...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      Bán Siêu Phẩm Villa Đặng Thùy Trâm phường 13 Quận Bình Thạnh.- HIỆN TẠI ĐÂY LÀ CĂN DUY NHẤT ĐỘC TÔN ĐẸP NHẤT PHƯỜNG 13 VÌ NHỮNG ƯU ĐIỂM...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 107 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 17 - Bình Thạnh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 107 m2 205,61 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp! Ngay khu văn phòng, building, căn hộ dịch vụ lớn nhất Điện Biên Phủ - P17 - Bình Thạnh.liên hệ ngay Thiện Đồng 0913 620 ***Xem nhà, gặp...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 156 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 156 m2 147,44 triệu/m2
      + DT 7.1 nở hậu 10x18m=156m2+ Kết cấu nhà 3 tầng hiện đại Châu Âu, có nhà để xe oto+ KD đa ngành nghề, vừa ở vùa KD, căn biệt thự 5pn+sổ hồng, hoàn...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Võ Ngọc Thảo Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 85 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 85 m2 252,95 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.LH: 0356 050 *** Dương Quá - Chuyên bất động sản căn nhà...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 147 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 147 m2 156,47 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà góc 2 MT Nguyễn Cư Trinh P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 147m2, 6.6m x 22m.- Kết cấu hầm - 4 lầu với 10 phòng đầy đủ tiện nghi.- Khai thác...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 22 tỷ

      22 tỷ 60 m2 366,67 triệu/m2
      + Hãy liên hệ ngay: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 80 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      chính chủ đang kẹt NH nên cần bán ngay nhà đường Lý Tự Trọng, P. Bến Thành, Q. 1. Giá 21 tỉ.+ DT: 4m x 20m. vuông vắn.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt + 4 lầu + sân...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.