Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 947 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Khối, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      + Chủ cần bán gấp căn nhà gần mặt tiền, diện tích cực rộng, nhà đẹp, tặng full nội thất. Nhà gần với công viên làng hoa, hẻm xe tải...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Phường 3 - Gò Vấp, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 53 m2 67,93 triệu/m2
      Nhà chính chủ đường số 1, P. 3 GV. DT: 4x13m(nở hậu: 5.7m)=3.6tỉ.Nhà trệt lầu. Hẻm trước nhà thông thoáng, gần đường, vị trí trung tâm, giao thông thuận...
      Đường Số 1, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 60 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Nhà cũ, tiện xây mới, không bao giờ ngập nước, tiện ích bao vây xung quanh: Lotte Mart, Cityland Center Hiis, trung tâm thể dục thể thao Q. GV, hồ bơi...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 50 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      chính chủ bán nhà nhỏ mua nhà lớn trước Tết.Đia chỉ: Thống Nhất Q. Gò VấpDt: 4m8*12m, 1 trệt 1lầu: 2 PN lớn có bancol cửa sổ đón gió đón nắng tốt.Gần nhiều...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Phường 8 - Gò Vấp, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 34 m2 113,24 triệu/m2
      CẦN BÁN - Nhà 2 tầng - hẻm ô tôDT: 34m2 (4.1x8m)Giá: 3.850 tỉVị trí:Đường số 18, P. 8 Gò Vấp, Sài Gòn Mô tả: - Nhà 1 trệt, 1 lầu. Gồm: 2 PN, 2...
      Đường Số 18, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Thống Nhất - P. 16 - Gò Vấp. Nhà đẹp vô ở ngay.- DT: 40m2 ( 4 x 10m ).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ,...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 0 m2
      - Nhà 1 lầu 322 HXT đường Phan Huy Ích, P. 14, Gò Vấp.- DT 3 x 10.8m (32.4 mét vuông), công nhận 28 mét vuông, DT sàn 64 mét vuông.- Kết...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 16 - Gò Vấp, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 40 m2 116,25 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 3,5 đường Phạm Văn Chiêu cách HXT 15m, P. 16, Q. Gò Vấp.+ DT: 4 x 10m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 4 lầu, sân thượng, tự xây để...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Công, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 30 m2 118,34 triệu/m2
      Nhà mới đầy đủ nội thất 3 tầng lầu giáp Q. Phú Nhuận gần sân bay.Vị trí: Hẻm thông gần MT đường, gần công viên Gia Định, BV 175, sân bay Tân Sơn Nhất....
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      [4 tỉ 650 ] Vị trí : Phạm Văn Chiêu, P. 16, Gò Vấp Giá : 4.65 tỉ bớt lộc Hướng : Tây Kết cấu : 1 trệt 4 lầu gồm phòng khách bếp 4  phòng ngủ trong...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đang cho thuê đường Phạm Văn Chiêu, P. 9, Gò Vấp.hẻm xe hơi 5m ra vào thoải mái.DT 56m2 (ngang 4m dài 14m).Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - Gò Vấp, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà Nguyễn Thái Sơn, P5, Gò Vấp.- Giá: thương lượng.- DT: 58,7m2 (ngang 4m5, dài 13,1m).- Vị trí: hẻm ô tô Nguyễn Thái Sơn, Gò Vấp.+ căn nhà...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 52 m2 74,04 triệu/m2
      + Nhà 2 tầng, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, nhà có sân thượng, sau nhà chính chủ thiết kế có 1 sân trồng lan thông thoáng.+ Gần công viên làng hoa, Mercedes...
      Đường Số 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 32 m2 124,38 triệu/m2
      Bán nhà - Phan Huy Ích, P14. 3,980 tỉ.==========Đia chỉ: 331/70/... G Phan Huy Ích, P14, FV.giá: 3,98 tỉ(Bớt lộc cho khách thiện chí mua nhanh).DT: 3 x 11 m...
      331/70/, Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 59 m2 66,11 triệu/m2
      Bán nhà Phan Huy Ích Gò Vấp, ô tô ngủ trong nhà.+ DT: 4.3 nở hậu 5m - dài 12.5m, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.+ 100m tới MT đường Phan Huy Ích,...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 36 m2 tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 36 m2 127,78 triệu/m2
      Kẹt tiền trả nợ cần bán nhà hẻm 965 Quang Trung, P. 14, Gò Vấp.- Nhà 1 triệt, 1 lầu, 2 MT, chính chủ mới sửa lại định ở nhìn như mới. - Cách siêu thị Emart...
      Hẻm 965, Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà đẹp trung tâm P. 10 - ngay UBND Q..4 tỉ 500 tr.Hẻm taxi Quang Trung - P. 10 - Gò Vấp - Tp. Sài Gòn.* Chỉ 10p đến Lottemart Nguyễn Văn Lượng - Vincom...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 12 - Gò Vấp, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 47 m2 72,35 triệu/m2
      Thông số 4 x 12m CN 47m2 nhà mới ở ngay.Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, sân phơi, logia thoáng mát, có sân để xe máy rộng rãi.Hẻm an ninh, yên tĩnh.Vị trí trung tâm...
      Đường Quang Trung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.