Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 947 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 42 m2 111,91 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà riêng tại Nguyễn Thái Sơn, P. 4, Gò Vấp. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà với vị trí đẹp và tiện ích đa dạng.-...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Đăng Quế - Gò Vấp, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 33 m2 115,16 triệu/m2
      Nhà 2 MT đường Trương Đăng Quế, P. 3, Gò Vấp.DT: 3,65x10m=3.8 tỉ. DTCN: 33 mét vuông.Nhà mới ở liền trệt lầu. Có 2 PN, 2 phòng vệ sinh. Hẻm...
      Đường Trương Đăng Quế, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      Lên sóng siêu phẩm mini Lê Đức Thọ ngay Cityland tuyệt đẹp.Giá: 4.75 tỉ TL.Vị trí: Lê Đức Thọ - P. 17 - Gò Vấp - Hồ Chí Minh.Hướng: hướng Tây Bắc.Kết...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 55 m2 80 triệu/m2
      Hạ 400tr. Giá mới: 4tỷ400tr, thỏa thuận.Đối diện Lottemart Nguyễn Văn Lượng, Ngay Cityland Park Hills.DT đất: 55m2 nở hậu 5 x 11, xây hết đất.Công nhận:...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      + Nhà thiết kế: 1 trệt, 1 lầu gồm phòng khách, bếp, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, 1 logia.+ Nhà thiết kế cực đẹp, ốp gỗ sang trọng, chủ tặng hết nội thất,...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      NH cần thanh lý ngôi nhà tại Bùi Quang Là - P12 - Gò Vấp.DT: 4x20m nở hậu 4.15m, đất công nhận trên sổ 81.6 mét vuông.Hiện trạng: Nhà 1 trệt suốt.Hẻm...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 33 m2 99,4 triệu/m2
      1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh BTCT kiên cố ở liền.An ninh, dân trí, yên tĩnh gần HXT.Sổ đẹp hoàn công, vay bank dễ.Ra Cityland, Phan...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phường 14 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      🎉 KHÔNG THỂ CƯỠNG LẠI_SIÊU PHẨM LÊ VĂN THỌ - GÒ VẤP_4x14m 4 TẦNG_hẻm ô tô_5xtỉ + Nhà thiết kế thông minh, lệch tầng, rất thoáng mát, gồm 4 phòng ...
      Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Hẻm 1 trục 6m thông.Giá còn TL.Đường Lê Đức Thọ P. 13 Gò Vấp.DT 4 x 15m.Nhà trệt lửng 3 lầu gồm 4 PN 5  phòng vệ sinh 1 phòng thờ 1 phòng xông hơi,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 42 m2 104,29 triệu/m2
      Ngày 12/12/2023: Chủ gấp bán trong tháng giảm sock 370 tr. Giá chào mới 4.38 tỉ.Siêu phẩm mới tinh - thiên đường tiện ích - hẻm trước nhà 5m - 20m ra MT...
      Đường Số 30, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 64 m2 62,19 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:+ Kết cấu: 3 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.+ Nhà sạch đẹp, vô ở ngay.+ Chính chủ lâu đời, khu vực dân trí cao,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      Vị Trí VIP Hẻm 237 Phạm Văn Chiêu, 35mz, 3.55mx 10m, nhỉnh 3 tỉ P. 14, Gò VấpMô tả chi tiết+ Chủ gấp bán giá mới 3.7 tỉ. PHẠM VĂN CHIÊU GÒ VẤP - CÁCH 3 CĂN...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Đỗ Phúc Tịnh - 12 - Gò Vấp, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      - DTXD 44,1  mét vuông, tổng DT sàn: 69,1 mét vuông.- Nhà nở hậu, kích thước trước nhà: 4,04m, kích thước sau nhà 4,2m, dài 12,58m.- Nhà chính...
      Đường Đỗ Phúc Tịnh, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - Gò Vấp, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 40 m2 107,25 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Thái Sơn, 40m2, hẻm ô tô ngay chợ gò vấp, chỉ 4.29 tỉ.Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm.Mô tả:+ Kết cấu: Nhà mới, nở hậu đúc...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 20m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 62 m2 66,13 triệu/m2
      Bán nhà c4 Quang Trung, p14, Gò Vấp Diên tích : 4 x 16 nhà c4 đc 1 phòng ngủ, 1 toilet - DTCN 62M2Nhà xây kiên cố hẻm thông từ phía, cách hẻm ...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 45 m2 104 triệu/m2
      🌈 Nhà Đường Lê Đức Thọ, P16,Quận-GV ♦️DT; 3,3 X 14m, sổ vuông vắn, CN45m, DT sàn sử dụng tới 130m2♦️Nhà 1Trệt, 2Lầu, hẻm ô tô ♦️Nhà vừa xây xong gồm...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 33 m2 99,4 triệu/m2
      - Bán nhà khu Lam Sơn đường Nguyễn Oanh ngay trường đại học Trần Đại Nghĩa, quán nhậu Lộ Thiên Quán đi vào, thông qua chợ căn cứ. Cách ngã 5 500m.- Khu...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 51 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 51 m2 88,24 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Dương Quảng Hàm P5 Gò Vấp sau siêu thị Emark Phan Văn Trị gần đoạn đường Dương Quảng Hàm mở rộng 32m gần Phạm Văn Đồng.DT 4x13m công...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.