Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 947 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 54 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 54 m2 68,52 triệu/m2
      Chủ đi nhật cần bán nhanh giảm mạnh 500 tr còn 3.7 tỉ TL.ngôi nhà đẹp nội thất đầy đủ Quang Trung P. 10 Gò Vấp.DT 4.5 x 12m.Nhà kết cấu chắc chắn với 1...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 41 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 41 m2 108,54 triệu/m2
      CÁCH MT một căn - ô tô ĐỔ CỬA - 41m² - NGANG 10M - QUANG TRUNG - 4.45 tỉ TL- DT: 10m x 4.1m- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 PN rộng rãi.- Sát MT Quang Trung, ô ...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Duy Cung - 12 - Gò Vấp, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 25 m2 128 triệu/m2
      Mô tả: 25m2 nở hậu 35m2.+ Kết cấu nhà 4 Tầng 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh Sân Thượng sân phơi.+ Khu vực cực kỳ an ninh, yên tĩnh, hàng xóm thân...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Duy Cung, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 34 m2 95,59 triệu/m2
      HƠN 3 tỉ - Hẻm 2.5m Nguyễn Duy Cung, Gò Vấp- Thông số 3 x 11m DTCN 34m2- Kết cấu 1 trệt 2 lầu 4  phòng ngủ, logia sân thượng- Hẻm 2.5m cách MTKD 3-4...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà Phan Văn Trị, P. 10 Gò Vấp.DT: 3,7m x 7,3m.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.Vị trí góc 2 mặt hẻm xe hơi, cách MT một căn, đối diện Cityland p10.Đang cho...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lượng, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 36 m2 110,84 triệu/m2
      Cần bán - nhà 2 tầng - hẻm 3,7m.DT: 36 mét vuông (3.7x11m).Giá 3.99 tỉ.Vị trí:Nguyễn Văn Lượng, P. 17, Gò Vấp, Tp HCM.Mô tả:DT 3.7 x 11m - Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 41 m2 119,27 triệu/m2
      - DT: 41m2 (4,1m x 10m).- Kết cấu: 3 tầng - 3 PN đẹp lung linh, mới tinh tươm.- Ngay giao lộ Nguyễn Văn Khối và Phạm Văn Chiêu, gần công viên Làng Hoa, di...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 69 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 69 m2 65,22 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên bán ngay ngôi nhà DT cực rộng 69 mét vuông giá rẻ mới giảm từ 5,3 tỉ còn 4,5 tỉ gần sát Quang Trung, gần sát bên BV Hồng...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 5 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phường 8 - Gò Vấp, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Đối diện Mercedes Quang Trung, P. 8, Gò Vấp.Nhà khu toàn căn biệt thự, an ninh, dân trí, trẻ nhỏ tung tăng.Chỉ 4tỷ300tr.DT: 39.7m2.Công nhận: 30.3m2.Kết...
      Đường Số 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 56 m2 78,4 triệu/m2
      liên lạc Nhung 0369 076 ***.+ Vị trí: Nhà ngay Lottemart Nguyễn Văn Lượng di chuyển nhanh ra Quang Trung, Phan Văn Trị, Thống Nhất, Bình Thạnh, Phú Nhuận...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 45 m2 97,78 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 45m2 (4x11m) chỉ còn 4,4 tỉ.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2 WC, logia thoáng mát, sân để xe...- hẻm ô tô tới cửa (xe 4 chỗ ra vô thoải...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2 tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 40 m2 89,5 triệu/m2
      Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ và sân thượng rộng, có thể làm thành 3 phòng ngủ DT 4m x 9.5m vuông vắn, sổ công nhận đủ. Hẻm 3m...
      Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 47 m2 82,98 triệu/m2
      CẦN BÁN - Nhà 2 tầng - Hẻm 2.7m sát MT.DT: 40/47m2 (3x15.5m).Giá: 3.9 tỉ.Vị trí:Lê Đức Thọ, P. 15 Gò Vấp, Sài Gòn.Mô tả:- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.- Gồm:...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      CHỦ TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT - NGAY EMART 2 PHAN HUY ÍCH- Mô tả:+ Nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN 3Wc+Chủ nhiệt bán, cần bán nhanh trước tết+HXT thông, đường trước nhà...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Tư Giản - Gò Vấp, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 30 m2 138,34 triệu/m2
      + Bán nhà xinh hẻm Nguyễn Tư Giản, P. 12, Gò Vấp+ DT: 3x10m. Hiện trạng trệt - 2 lầu - sân thượng+ Bao gồm : phòng khách, bếp, 3 PN, 3  toilet+ Hẻm...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 50 m2 91,6 triệu/m2
      5x10M_Nhà 2 tầng hẻm_Xe Hơi_ XE TẢI trên hẻm Lê Đức Thọ-P6, Gò Vấp. Chỉ 4.x ty + Gần kề khu LotteMart _Cityland Nguyễn Văn Lượng, tiện ra Nguyễn Oanh, Phan...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 32m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Gò Vấp, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp 2 lầu - ngay chợ Phạm Văn Bạch.4 tỉ 99 tr.Hẻm taxi Huỳnh Văn Nghệ - P. 12 - Gò Vấp Sài Gòn.* Gần Emart Thiso Mall - trường mần non Dế Mèn.* Kết nối...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP vô ở ngay - CHỦ THIỆN CHÍ BÁN TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤTMô tả :+Kết cấu 1 trệt 1 lầu, chủ tự xây chắc chắn+Nhà thiết kế đẹp với 3 PN, 3wc+hẻm ô tô...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.