Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại đường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 32 m2 98,44 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Đại Mỗ, vị trí đắc địa, đông cư dân, ngay cạnh Vin, 50m ra mặt đường 2 oto tránh nhau, và điểm xe buýt.- ngôi nhà xây dựng 4 tầng, có...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 34 m2 100 triệu/m2
      +Bán nhà chính chủ trước tết Lĩnh Nam -Hoàng Mai+DT 34,3m2 - 5 tầng - 3.5m MT+Vị trí rất đẹp, ngõ to nhất phố Lĩnh Nam, oto tránh 30m, oto đỗ cửa 10m, Full...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Phố Ngọc Trì - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3 tỷ

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Ngọc Trì, Thạch Bàn, Long Biên oto đỗ cổng 5 tầng 2,99 tỉ.- Vị trí: ngôi nhà nằm tại Phố Ngọc Trì, 20m ra phố Đồng Dinh, gần chợ Đồng...
      Dự án Thạch Bàn, Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 35 m2 98,58 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 12 Quang Trung 35 mét vuông 4 tầng oto đỗ cửa, view MP chỉ 3,45 tỉ.Vị trí; đối diện phố Văn La, Văn Phú, thuộc ngõ 12 Quang Trung, gần...
      Ngõ 12, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí đẹp, cách mặt phố 15m gần các trường học, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì. Nhà thiết kế 3 PN đủ công năng.Tầng 1: Phòng khách + bếp...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      Nhà chủ tự xây dựng khung cột bê tông chắc chắn. Nay cần thanh khoản nên bán ngay. Vị trí trung tâm Q. Đống đa, nơi KD sầm uất. ngõ tương đối rộng thông...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 41 m2 87,81 triệu/m2
      * Siêu phẩm nhà ở - cách mặt ngõ oto tránh hơn 10m - cách mặt đường 90m.* Gần TTTM, chợ dân sinh, các khu căn hộ chung cư cao cấp của Q. - đi 2 ph ra hồ...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót - Hà Đông, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 35 m2 88,58 triệu/m2
      Vị trí 200m ra Parkcity, 150m ra vòng xuyến con rồng Lê Trọng Tấn, 200m ra Nam Cường. Tiện tích đầy đủ, con cái đi học thuận tiện nhiều trường học chất...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Nguyễn Lăng Chuyên Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 38 m2 120 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Minh Khai - Gốc Đề - Hai Bà Trưng - thành phố Hà Nội.oto đỗ cửa - nội thất đầy đủ sổ riêng 38 mét vuông 4 tầng giá 4,56 tỉ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      Bán nhà 50m2 xây 4,5 tầng, mỗi tầng 2 PN đường Tam Trinh - P Yên Sở giá 4.95 tỉ.- Số tầng: 4,5.- Số PN: Mỗi tầng đều có 2 PN.- Vị trí: Đường Tam Trinh, gần...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 34 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 34 m2 102,36 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà ngay Ô Chợ Dừa. Vị trí rất đẹp, gần mặt phố, ngõ 3 gác tránh, ngõ thông, KD.Nhà thiết kế vô cùng hợp lý, mỗi tầng 1 phòng +...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Hàng hiếm tại TT 75 Lai Xá Kim Chung - Nhà phân lô ÔTÔ vào nhà. 100m ra QL32Nhà ở vị trí trung tâm xung quanh đầy đủ trường học, siêu thị! Nhà gần điểm xe ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 30 m2 tại Đường Giang Biên - Giang Biên - Long Biên, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 30 m2 108,34 triệu/m2
      🏠🏠🏠Đại gia Trương Hùng bán nhà rất tưng bừng 👉 xây 6T mới cứng, oto đỗ cửa - ngay nhà mặt pgoos Giang Biên tiện ích bạt ngàn, lô góc, chỉ từ hơn 3...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 36 m2 104,17 triệu/m2
      DT 36m 5 tầng 5 phòng MT 6.2m khung cột chắc chắn, nhà đẹp nội thất xịn xò, gần đường oto thoáng sáng.Trung tâm Hoàng Mai gần hồ Đền Lừ sát sườn CC Feliz...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Quang Trung, Hà Đông, thành phố Hà Nội.+ DT: 40m2x5 tầng.+ Gần Trường học.+ Gần KĐT.+ Gần nhà Thị Đấu Hà Đông.+ Gần BV.+ Gần đường...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 34 m2 141,18 triệu/m2
      - Vị trí nhà cách mặt phố chỉ 50m, cách đường ôtô ~ 20m.- Khu vực an ninh cực đảm bảo, hàng xóm toàn công chức nhà nước, thân thiện, dân trí cao.*Thiết kế:+...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 33 m2 131,82 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà tự xây ngõ 1 đường Đại Mỗ, P. Đại Mỗ, Nam Từ Liêm. Phù hợp để gia đình ở, KD online, KDC toàn gia đình trẻ, công chức, giảng viên, cán...
      Ngõ 1, Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 9m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 40 m2 98,75 triệu/m2
      Bán nhà mới ngõ 1 Huỳnh Tấn Phát. Cạnh Aeon Mall Long Biên. oto cách nhà 15m.- DT 40m2. MT 9m. Hướng Tây. Hai mặt thoáng.- Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại,...
      Ngõ 1, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.