Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      Giảm sốc 400tr từ 3.4 tỉ xuống còn 3 tỉ căn phố Cầu Cốc, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, 35m2, 5T, MT 4.5m, Nhà đẹp đón tết.+ Vị trí ngõ thông sang Tây Mỗ, oto cách...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà mới phố Đội Cấn, Ba Đình. 35 mét vuông, 5 tầng, 5 tỉ.- Nhà đc hoàn thiện tỉ mỉ, mới tinh khách về ở luôn. Khu vực yên tĩnh, dân trí cao, KH...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 35 m2 tại Phố Đại La - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      Bán nhà Đại La Chợ Mơ nhà mới nội thất đầy đủ 35m2 3 ngủ 3.4 tỉ- Bán ngôi nhà phố Đại La vị trí cực đẹp ngay ngã 4 Chợ Mơ, Bạch Mai , Minh Khai ,...
      Phố Đại La, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay, phố Minh Khai Q. Hai Bà Trưng 40 mét vuông x 5 tầng nhỉnh 4 tỉ.Cần bán nhà đẹp phố Minh Khai Q. Hai Bà Trưng 40 mét vuông x 5...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 36 m2 130,56 triệu/m2
      Nhà đẹp 15 ra mặt đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, 36m2 x 5 tầng, 4.7 tỉ.- Vị trí đẹp, trước nhà ba gác vào thoải mái, ngõ thông nối sang khu đô thị Ngoại...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Đạo, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 38 m2 100 triệu/m2
      Cần bán ngay, Giảm 200tr còn 3.8 tỉ nhà 38mx4T Lê Quang Đạo, Nam Từ Liêm. Nhà đẹp đón tết.+ Vị trí: Cách ngõ 8 Lê Quang Đạo vài bước chân, ngõ tương đối ...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 33 m2 110,61 triệu/m2
      Bán Nhà Ngọc Thụy. 33 mét vuông 1 nhà ra đường toto tránh.Nhà như mới dọn kịp vê ở tết. Nhu cầu thực sự alo e.contact 0902 149 ***
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 41 m2 tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 41 m2 97,32 triệu/m2
      - Nhà gần phố, ngõ nông, rộng, thẳng tắp.- Nhà 4 ngủ đầy đủ công năng.- Vị trí trung tâm tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện.
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Võ Chí Công: Ngõ thông muôn nơi, thông Xuân La, Lạc Long Quân.- 80m từ nhà ra phố, 30m oto. 100m Hồ Tây.- Ngõ vào nhà thoáng rộng, xe ba gác phi...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 37 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 37 m2 121,63 triệu/m2
      Nhà thiết kế 5 tầng, 50m ra đường oto tránh. Gần nhà văn hóa. Khu phố toàn cán bộ về hưu, dân trí cao, an ninh đảm bảo.Cam kết nhà thật, giá thật.bìa đỏ...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 32 m2 123,44 triệu/m2
      Cực hấp dẫn nhà 5 tầng lô góc mới đẹp chỉ 3.95 tỉ có thỏa thuận.* Mỗi tầng 1 PN và 1 toilet khép kín, cầu thang góc cuối nhà; kiến trúc và nội thất...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2 tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 34 m2 94,12 triệu/m2
      siêu hiếm, chỉ 3.2 tỉ sở hữu ngay nhà đẹp đường Xuân Phương - oto đỗ cửa.- Nhà 34 mét vuông, 5 tầng, chính chủ tặng lại full nội thất.- Nhà ngay...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn nhà 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 79 Cầu Giấy, nhà đẹp, MT rộng, ngõ thông, 40m2 giá 4,3 tỉ:căn nhà nằm trong ngõ tương đối rộng, thông nhiều hướng, di chuyển thuận tiện sang...
      Ngõ 79, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 37 m2 121,63 triệu/m2
      Bán nhà lô góc ngõ 381 Bạch Mai.DT 37m2 x 4 tầng.Mỗi tầng 2p ngủ thoáng.Tổng 4 ngủ + 1 thờ + 1 Phơi.Đồ đạc đầy đủ.Giá: 4.5 tỉ thỏa thuận tẹt ga.gọi ngay...
      Phố Bạch Mai, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà Thái Hà trung tâm Q. Đống Đa - nhà đẹp nôi thất toàn gỗ Lim MT rộng - 20m ra oto quay đầu - sổ vuông đẹp.DT: 36m2, 5 tầng, MT:...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 41 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 41 m2 108,54 triệu/m2
      Siêu ngon - Khương Đình - Thanh Xuân - gần oto - ngõ tương đối rộng thông - nhà đẹp ở ngay.- Bán nhà Khương Đình, DT 41 mét vuông, 5 tầng, giá chỉ...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 42 m2 102,39 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí cực đẹp ngõ vào ~ 3 m, nhà cách mặt phố 15 m, sau dự án quy hoạch mở đường Phú Đô nhà mình ra gần phố.+ Nhà xây khung cột bê tông cốt thép...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      + Nhà xây tâm huyết, còn mới tinh, thiết kế 5 tầng hiện đại, đầy đủ công năng sử dụng cho một gia đình.+ Nhà đẹp long lanh, chủ tặng lại nội thất đầy đủ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá