Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 48 m2 tại Đường Bát Khối - Thạch Bàn - Long Biên, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 48 m2 96,88 triệu/m2
      - Nhà nằm P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội.- Thiết kế: 6 ngủ, 4 vệ sinh, phòng thờ sân phơi rộng rãi.- Nhà vừa xây, cách cầu Vĩnh Tuy chỉ...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 54 m2 tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 54 m2 59,26 triệu/m2
      Bán nhà cách đường 20m ngõ 3m Đông Mỹ, thôn 1. Gặp chủ thương lượng trực tiếp.- Giá: Nhỉnh 3,2 tỉ , nhà vuông đẹp cao.có thỏa thuận - DT: 54 mét ...
      Thôn 1, Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 27 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 27 m2 131,49 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy 27m2 5 tầng, 3 ngủ, ngõ tương đối rộng - Giá 3.55 tỉ.Nhà nằm trong ngách nhưng vô cùng thoáng sáng. Trước nhà rộng để...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 30 m2 142,67 triệu/m2
      Bán Nhà đầu ngõ 197 Hoàng Mai- 30m. 5 Tầng. MT 3.3m. Giá 4.28 tỉ- Cách Phố 50M- Ngõ 2,5mLÔ GÓC - NHÀ MỚI Ở LUÔN - GẦN PHỐ - Nhà 5 tầng thiết kế hiện đại, tỉ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      - Chị gái tôi cần bán ngôi nhà tại Phố Nguyễn Đạo An( phố mới) - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm.- DT 50m x 4 tầng, 4.5m MT.- Nhà tự xây không phải nhà thương mại,...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 33 m2 103,04 triệu/m2
      Bán nhà 32m x 5 tầng. Ngõ oto vào tận nơi. Nhà đối diện Aeon Mall Long Biên.Tầng 1 phòng khách, bếp.Tầng 2,3,4 mỗi tầng 1 PN trên cùng phòng thờ, sân...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 33 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 33 m2 121,22 triệu/m2
      Bán nhà Đa Sỹ - Hà Đông - 33 mét vuông - 4 tầng - 3 PN - MT 5.5m - oto tránh cách 20m - gần đường 0971 607 ***.Nhà mới đón tết, công năng hoàn hảo,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Cương Ngô - Thanh Trì, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 50 m2 88 triệu/m2
      + Bán nhà Cương Ngô Tứ Hiệp 50m x 4T.+ Vị trí đẹp, thuộc trung tâm tiếp ráp với Thị Trấn Văn Điển.+ 10m ra đường ô tô, 100m ra đến vòng xoay trung tâm...
      Đường Cương Ngô, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại đường Mỹ Đình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 34 m2 116,18 triệu/m2
      Bán nhà Mỹ Đình, khu vực trung tâm cách bến xe Mỹ Đình 600m.- Ngõ thông thoáng rộng rãi.- Nhà mới tinh - nội thất xịn.- DT: 34m2 - 5 tầng.- Giá: 4 tỉ có...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 38 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Hàng hiếm Tây Hồ giá siêu hiếm - cách oto tránh vài bước chân - tặng lại 90 phần trăm nội thất.DT: 38 mét vuông, 5 tầng.oto vào cách nhà 10m....
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 55 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Đông, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 55 m2 74,55 triệu/m2
      Siêu phẩm Hà Trì vài bước chân ra tới ngã 4 hà trì - dân xây khung cột chắc chắn. DT 55 mét vuông - 3 tầng giá đầu tư hàng fo.Giá chỉ 4,1 tỉ.liên hệ...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà gần phố, gần oto, trung tâm Q. Đống Đa, giao thông đi lại thuận tiện, kết nối phố Thái Thịnh, Tây Sơn, Láng, ngã 4 Sở...- Khu vực dân trí...
      Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Công Hoan, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 35 m2 105,15 triệu/m2
      Gấp!!! Nhà Ngọc Khánh ngõ thông Nguyễn công Hoan- nguyễn chí Thanh- nhà đẹp 35mx4 tầng, chỉ hơn 3 tỉ.🔥 siêu hiếm KHU BA ĐÌNH-KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 - NỘI...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      Bán bìa đỏ Mỹ Đình - 35m2 - 5 tầng 4 ngủ MT 4.2m giá 4.2 tỉ.0866 230 ***.Gọi em và mang luôn tiền cọc còn kịp. Nhà chủ đang rất nóng nên đi trong đêm nay...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 33 m2 96,37 triệu/m2
      LÔ GÓC - NHÀ CHƯA BÓC TEM - BA BƯỚC RA PHỐ - nội thất đầy đủ - Ở NGAY ĐÓN TẾT Thiết kế:+ Tầng 1: Để xe, bếp,  phòng vệ sinh.+ Tầng 2: Phòng khách...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 33 m2 tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 33 m2 104,55 triệu/m2
      Bán nhà Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - 33m2 - 5 tầng - 3 ngủ - gần oto - nhỉnh 3 tỉ 0971 607 ***.Nhà mới toanh, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng sử...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      Hoa hậu Lĩnh Nam đẹp nhất phố.Lô góc 35m2 x 4 tầng thoáng sáng.Chỉ nhỉnh 3 tỉ.Trường học ngay sát nhà.call ngay 0966 085 ***
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 6 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Gia đình hiện có một ngôi nhà hơn 38m ở ngõ 282/60 Kim Giang, Q. Hoàng Mai cần bán nhanh để lấy tiền ăn tết nên cần bán trước tết thì càng tốt ạ.Nhà sát...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá