Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      bán ngay trước tết nhà lô góc phố Hào Nam DT 40 mét vuông 4 tầng MT rộng 9m giá nhỉnh 5 tỉ.Nhà lô góc lõi Đống Đa siêu hiếm. Xung quanh tiện ích bạt...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường 70 - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      Mô tả:- Thuộc Q. Nam Từ Liêm, HN. Vị trí trung tâm view Aeon Mall, xung quanh là các KĐT Vin Smart City, Geleximco, Bảo Sơn, Louis city đi đâu cũng gần.-...
      Đường 70, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 43 m2 102,33 triệu/m2
      Siêu phẩm Giáp Bát - nhà đẹp - 4 ngủ - đầy đủ nội thất - sổ vuông đét - gần oto.Nhà 4 tầng 4 ngủ đầy đủ nội thất ở luôn, khách chỉ cần xách va li về...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 32 m2 tại Đường Yên Ngưu - Tam Hiệp - Thanh Trì, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 32 m2 99,38 triệu/m2
      - nhà Đẹp ngõ trước nhà rộng 3m. Cách ô tô 50m. Ngõ sạch sẽ văn minh- vị trí : Thuộc yên ngưu - Xã tam hiệp - Thanh trì , ngõ tương đối rộng thoáng gần...
      Đường Yên Ngưu, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt ngõ trước sau 36m2x4T, 4 phòng ngủ, ngõ phân lô cách ô tô 80m.- Vị trí: Thuộc khu Phân Lô Pin - Văn Điển - Vị trí đẹp - Khu Dân trí...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 33 m2 145,46 triệu/m2
      Bán nhà Cự Lộc Thanh Xuân đầy đủ nội thất giá. 4. X tỉ.Vị trí:+ Nhà nằm trong khu phân lô 16 căn, cách mặt phố Cự Lộc 30m, ngõ thông tứ tung Quan Nhân,...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 35 m2 125,72 triệu/m2
      - DT: 35 mét vuông.- MT: 3 m.- Hướng: Nam (ngoài ra tôi còn căn hướng Bắc).- Nhà xây mới 4tầng, kiến trúc thiết kế khá hiện đại (4 PN vuông vức, rộng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 37 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 37 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà dân xây,Lai Xá, lô góc, ô tô đỗ cửa, KD, DT 37m, 5T, giá 3,7 tỉ, call ngay 0982 302 ***- Nhà dân xây chắc chắn, thiết kế khoa học, đầy đủ công...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 35 m2 112,86 triệu/m2
      + Ví trí Trung tâm Hoàng Mai, trước nhà ngõ 3 gác tránh, gần phố, nhà mới đẹp long lanh, đầy đủ công năng sử dụng. + Khu vực nhiều tiện ích, xung quanh đầy...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 33 m2 137,88 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà nằm trung tâm phố Bồ Đề, đi bộ ra hồ Bồ Đề, ngõ trước nhà hơn 3m.- Gần trường cấp 1,2,3 Bồ Đề, BV đa khoa Tâm Anh, chợ tiện ích xung quanh.-...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      Lĩnh Nam rẻ nhất khu vực chỉ nhỉnh 3 tỉ thôi ạ, 35m 5 tầng đầy đủ nội thất10m ra ô tô tránhbìa đỏ chính chủ giao dịch ngayl. hệ 0966 085 ***
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Thiên - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 30 m2 111,67 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí đẹp, hiếm, ít người bán.Xây khung bê tông cốt thép chắc chắn, tường cột riêng.Gần trường Tiểu học,2,3 mẫu giáo công lập. Giao thông thuận...
      Ngõ 162, Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 37 m2 113,52 triệu/m2
      GẦN PHỐ- 3 NGỦ DÂN XÂY-10m oto TRÁNH -NGÕ NÔNG -2 NHÀ RA MẶT NGÕ CHÍNH. + Nhà chủ xây để ở nên rất cận thận, ba bước mặt phố Nguyễn Chính. Hơn 100m ra mặt...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 32 m2 115 triệu/m2
      SIÊU PHẨM-NHÀ ĐẸP-NGÕ NÔNG-NGÕ THÔNG- BÁN NHÀ TRƯƠNG ĐỊNH 32M 4T NHỈNH 3 tỉ.- Vị trí siêu đẹp, trung tâm mọi tiện ích.- Ngõ siêu nông, thông tứ tung, đi đâu...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trạm , Q. Long Biên . 35M x 5T , oto Đỗ Cổng . Sau Quy Hoạch Nhà Ra Mặt Ngõ . Giá 3.9 tỉ .+ Mô tả : + Nhà tọa lạc tại Phố Trạm , Q. Long...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 50 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      căn nhà phố víp! Định Công Thượng-Hoàng Mai,Nhà đẹp gần phố,Gần oto,Dt 50 mét vuông*4TNHÀ ĐẸP SẴN Ở- NGÕ 3 GÁC TRÁNH- CÁCH PHỐ 70M- an sinh xã ...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 35 m2 142,29 triệu/m2
      - NHÀ MỚI - TRUNG TÂM ngã 4 SỞ - oto GẦN - đầy đủ nội thất - Ở NGAY - CẠNH ROYAL CITY DT:35m X 5T, MT 4m CHỈ 4,98 tỉ.Mô tả : + Ngõ ba gác vào nhà,...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Trì 1 - Hà Cầu - Hà Đông, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 31 m2 116,13 triệu/m2
      + NHÀ ĐẸP LONG LANH THOÁNG TRƯỚC VÔ CÙNG, DÂN XÂY KIÊN CỐ, MẶT NGÕ ô tô 4 CHỖ ĐỖ CỬA+ Anh Danh chính chủ cần tiền lo việc gia đinh nên muốn bán nhanh ngôi...
      Đường Hà Trì 1, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.