Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 35 m2 87,15 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐON TẾT- TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA-Ở NGAY- NHỈNH 3 tỉ-Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, gần Ô Chợ Dừa, Xã Đàn-Nhà đẹp, mới, nội thất đầy đủ, ở ngay-Sổ đẹp, nở...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Đường Yên Ngưu - Thanh Trì, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 35 m2 90,58 triệu/m2
      Ngọc Hồi, Yên Ngưu, Tam Hiệp, đối diện TTTM Thanh Trì- Mặt ngõ thông, thoáng, oto nhỏ qua nhà, chủ xây dựng tâm huyết, nhà đẹp như phố - Thiết kế mỗi tầng 1...
      Đường Yên Ngưu, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 32 m2 106,25 triệu/m2
      Nhà hiếm khu phố Bạch Mai, ngõ thông, tiện ích Q. Hai Bà Trưng, khu vực ít nhà bán.Tầng 1 để xe, nhà bếp, phòng khách,  nhà vệ sinhTầng 2,3,4 ba PN...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      ● LỢI ÍCH KHÁC BIỆT :- DT : 35m2 x 5 tầng mới toanh.- Gần Hồ Ben Thạch Bàn.- Cách chợ Đồng Dinh vài bước chân.- Nhà đc thiết kế hiện đại sang trọng.- CĐT uy...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,46 tỷ

      4.46 tỷ 0 m2
      Bán nhà Võ Chí Công: Ngõ thông muôn nơi, thông Lạc Long Quân, Xuân La.- Vị trí đẹp, oto đỗ cách nhà 25m, từ nhà 200m ra đường chính.- Nhà 2 mặt ngõ thoáng...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 55 m2 tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      Đất Thượng Thanh, Long Biên, Lô Góc 2 mặt đường oto.- DT 55 mét vuông x 5.5m MT.- 5 tỉ xíu luôn a/c Em ơi !hotline em: 0971 771 ***hỗ trợ a/c 24/24 ạ.
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 33 m2 92,43 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng, chỉ 3.050 tỉ33m Lai Xá nhà đẹp, gần như đã cạn. Chỉ còn 2 căn, thiết kế đẹp nhà như hình, xây chắc chắn, phòng vuông, phòng xây rất hiện...
      Đường Lai Xá, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Phố Xã Đàn - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 40 m2 108,75 triệu/m2
      CHỈ 4,35 tỉ - Ngay XÃ ĐÀN, Q. ĐỐNG ĐA - KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 - TRUNG PHỤNG - NHÀ ĐẸP DÂN XÂY - 5 PN - TRƯỚC NHÀ SH QUAY ĐẦU. ( Ảnh Thật )+ DT 40m2, 4 tầng. 2...
      Phố Xã Đàn, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - TẶNG đầy đủ nội thất - TRUNG TÂM Q. - TIỆN ÍCH không THIẾU THỨ GÌ - an sinh xã hội TỐTMÔ TẢ:- Vị trí đẹp trung tâm Q. thanh xuân,...
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 36 m2 tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 36 m2 138,62 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường 19/5 Văn Quán_ Văn Quán, Hà Đông. oto đỗ cửa.Đường 19/5 Văn Quán đc mệnh danh là con đường ẩm thực sầm uất phong phú, nhất nhì Hà...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 28 m2 125 triệu/m2
      VỊ TRÍ : + vị trí đắc địa , thông khắp ngả GIẢI PHÓNG, BẠCH MAI, , gần trường Tiểu học,2,3 Thịnh Liệt. Gần sát mặt đường giải phóng. + Nhà dân xây chắc...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 42 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 42 m2 78,58 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà còn đẹp phố Tam Trinh, Hoàng Mai, 42 mét vuông, chỉ nhỉnh 3 tỉ.- Nhà gần phố, cách ô tô 10m, cách đường đôi Tam Trinh chỉ 50m.-...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bà Triệu - Hà Đông, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      Siêu phẩm Bà tr oto qua nhà 5 tầng dân xây MT 4,5m, nhỉnh 3 tỉ. liên hệ ngay Công.- Nhà siêu đẹp dân tự xây cực kỳ chắc chắn đẹp.- Nhà thiết kế 5 tầng...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 38 m2 131,06 triệu/m2
      + Nhà đẹp ở ngay nằm trên Đường Láng khu vực cư dân đông đúc, sầm uất tiếp giáp với Cầu Giấy, Ba Đình nên đi lại vô cùng thuận tiện.+ Khu vực xung quanh...
      Ngõ 1194, Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2 tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 33 m2 150,91 triệu/m2
      💥CỰC LỘC NHÀ MỚI - TRUNG TÂM ngã 4 SỞ - oto GẦN - đầy đủ nội thất - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - DỌN vô ở ngay - CẠNH ROYAL CITY 💥 Mô tả : + DT 33 mét ...
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 20 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Hai Bà Trưng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 20 m2 160 triệu/m2
      3 tỉ NHỈNH CÓ NHÀ MỚI KINHKONG TRẦN XUÂN SOẠN- siêu hiếm - MÁY IN TIỀN 25tr/ THÁNG - TRUNG TÂM HAI BÀ - DÂN TRÍ CAO - CÁCH BỜ HỒ 1KM Nhà nằm vị trí quá đẹp...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 38 m2 131,06 triệu/m2
      Ngõ 1194, Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 32 m2 128,13 triệu/m2
      Nhà ở vị trí cực đẹp, trước nhà ngõ ba gác, cách 20 mét ra đường oto, oto đỗ ngày đêm.Nhà gần nhà văn hóa của khu, dân trí cực cao, lối sống văn minh, yên...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá